Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 1 như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.422.165.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.036.801.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,58%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 1 như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.422.165.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.036.801.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,58%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Anh Sơn 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP PHÚ LỘC AN
20/03/2025 12:50
Bên mời thầu Trường THPT Anh Sơn 1 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/02/2025 12:18
Bên mời thầu Trường THPT Anh Sơn 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây lắp của chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THẠCH THIÊN NGA
05/02/2025 07:30
Bên mời thầu Trường THPT Anh Sơn 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 01 của chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TV & XD MINH HƯNG
05/02/2025 07:27
Bên mời thầu Trường THPT Anh Sơn 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG & CÔNG NGHỆ 915
05/02/2025 07:23
Bên mời thầu Trường THPT Anh Sơn 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 01 của chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THẠCH THIÊN NGA
05/02/2025 07:20
Bên mời thầu Trường THPT Anh Sơn 1 đã đăng tải KHLCNT KHKLCNT công trình của chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 1 với 5 gói thầu.
04/02/2025 13:49
Trường THPT Anh Sơn 1 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp nhà học 2 tầng, nhà học thực hành - thí nghiệm 2 tầng, nhà hiệu bộ trường Trung học phổ thông Anh Sơn 1, huyện Anh Sơn.
04/02/2025 11:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Anh Sơn 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THẠCH THIÊN NGA
05/02/2025 07:30
Trường THPT Anh Sơn 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TV & XD MINH HƯNG
05/02/2025 07:27
Trường THPT Anh Sơn 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG & CÔNG NGHỆ 915
05/02/2025 07:23
Trường THPT Anh Sơn 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THẠCH THIÊN NGA
05/02/2025 07:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Anh Sơn 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP PHÚ LỘC AN
20/03/2025 12:50
Bên mời thầu Trường THPT Anh Sơn 1 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/02/2025 12:18
Bên mời thầu Trường THPT Anh Sơn 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây lắp của chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THẠCH THIÊN NGA
05/02/2025 07:30
Bên mời thầu Trường THPT Anh Sơn 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 01 của chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TV & XD MINH HƯNG
05/02/2025 07:27
Bên mời thầu Trường THPT Anh Sơn 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG & CÔNG NGHỆ 915
05/02/2025 07:23
Bên mời thầu Trường THPT Anh Sơn 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 01 của chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THẠCH THIÊN NGA
05/02/2025 07:20
Bên mời thầu Trường THPT Anh Sơn 1 đã đăng tải KHLCNT KHKLCNT công trình của chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 1 với 5 gói thầu.
04/02/2025 13:49
Trường THPT Anh Sơn 1 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp nhà học 2 tầng, nhà học thực hành - thí nghiệm 2 tầng, nhà hiệu bộ trường Trung học phổ thông Anh Sơn 1, huyện Anh Sơn.
04/02/2025 11:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 1 là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 1 là chủ đầu tư của 1 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 1 là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 1 là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 1 có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 1 là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trong đời người, ít nhất cũng cần có một lần, vì một ai đó mà quên đi bản thân mình, không cầu mong kết quả, không cầu mong đồng hành cùng nhau, không cầu mong đã từng có nhau, thậm chí không cầu mong người đó yêu mình. Chỉ cầu mong duy nhất một điều, trong những năm tháng tươi đẹp nhất của cuộc đời em, có thể gặp được anh! "
An Tư Nguyên
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh