Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 3 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.058.473.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.035.657.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 3 như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.058.473.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.035.657.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,19%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Anh Sơn 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn ghế giáo viên của chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 3.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần doanh nghiệp Toàn Mỹ
14/08/2026 16:30
Bên mời thầu Trường THPT Anh Sơn 3 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn ghế giáo viên của chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 3 với 1 gói thầu.
10/08/2026 15:23
Bên mời thầu Trường THPT Anh Sơn 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí giám sát của chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TST
07/08/2026 11:29
Bên mời thầu Trường THPT Anh Sơn 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN GIÁM SÁT DUY HƯNG
07/08/2026 11:24
Bên mời thầu Trường THPT Anh Sơn 3 đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo sân trường THPT Anh Sơn 3 (giai đoạn 1) của chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 3 với 3 gói thầu.
07/08/2026 11:23
Bên mời thầu Trường THPT Anh Sơn 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí tư vấn QLDA của chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG 697
07/08/2026 11:20
Bên mời thầu Trường THPT Anh Sơn 3 đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo sân trường THPT Anh Sơn 3 (giai đoạn 1) của chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 3 với 3 gói thầu.
07/08/2026 11:18
Trường THPT Anh Sơn 3 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo sân trường THPT Anh Sơn 3 (giai đoạn 1).
07/08/2026 11:11
Bên mời thầu Trường THPT Anh Sơn 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐOÀN KẾT
16/06/2025 11:43
Bên mời thầu Trường THPT Anh Sơn 3 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 3 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/05/2025 10:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Anh Sơn 3 công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn ghế giáo viên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần doanh nghiệp Toàn Mỹ
14/08/2026 16:30
Trường THPT Anh Sơn 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐOÀN KẾT
16/06/2025 11:43
Trường THPT Anh Sơn 3 công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình với 2 nhà thầu tham gia.
28/05/2025 17:08
Trường THPT Anh Sơn 3 đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/05/2025 10:54
Trường THPT Anh Sơn 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng và Văn hóa Việt
14/05/2025 16:46
Trường THPT Anh Sơn 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AN THỊNH TRƯỜNG
14/05/2025 16:44
Trường THPT Anh Sơn 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định KQLCNT gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Đức Tài Tâm Đạt
14/05/2025 16:41
Trường THPT Anh Sơn 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVTK VÀ XD NHẬT NAM
14/05/2025 16:39
Trường THPT Anh Sơn 3 đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình: Xây dựng nhà học 3 tầng 12 phòng học Trường Trung học phổ thông Anh Sơn 3, huyện Anh Sơn với 5 gói thầu.
14/05/2025 10:26
Trường THPT Anh Sơn 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Đức Tài Tâm Đạt
09/05/2025 16:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Anh Sơn 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn ghế giáo viên của chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 3.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần doanh nghiệp Toàn Mỹ
14/08/2026 16:30
Bên mời thầu Trường THPT Anh Sơn 3 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn ghế giáo viên của chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 3 với 1 gói thầu.
10/08/2026 15:23
Bên mời thầu Trường THPT Anh Sơn 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí giám sát của chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TST
07/08/2026 11:29
Bên mời thầu Trường THPT Anh Sơn 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN GIÁM SÁT DUY HƯNG
07/08/2026 11:24
Bên mời thầu Trường THPT Anh Sơn 3 đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo sân trường THPT Anh Sơn 3 (giai đoạn 1) của chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 3 với 3 gói thầu.
07/08/2026 11:23
Bên mời thầu Trường THPT Anh Sơn 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí tư vấn QLDA của chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG 697
07/08/2026 11:20
Bên mời thầu Trường THPT Anh Sơn 3 đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo sân trường THPT Anh Sơn 3 (giai đoạn 1) của chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 3 với 3 gói thầu.
07/08/2026 11:18
Trường THPT Anh Sơn 3 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo sân trường THPT Anh Sơn 3 (giai đoạn 1).
07/08/2026 11:11
Bên mời thầu Trường THPT Anh Sơn 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐOÀN KẾT
16/06/2025 11:43
Bên mời thầu Trường THPT Anh Sơn 3 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 3 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/05/2025 10:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 3 là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 3 là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 3 là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 3 là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 3 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Anh Sơn 3 là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Một lương tâm tội lỗi không bao giờ cảm thấy yên tâm. "
Publilius Syrus
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh