Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Bắc Lương Sơn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.841.581.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.749.254.979 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,58%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Bắc Lương Sơn như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.841.581.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.749.254.979 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,58%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Bắc Lương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt màn hình led sân khấu ngoài trời của chủ đầu tư Trường THPT Bắc Lương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU THƯƠNG MẠI GIA HƯNG
27/05/2026 18:03
Bên mời thầu Trường THPT Bắc Lương Sơn đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt màn hình led sân khấu ngoài trời của chủ đầu tư Trường THPT Bắc Lương Sơn với 1 gói thầu.
27/05/2026 15:31
Bên mời thầu Trường THPT Bắc Lương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị dạy học và các tài sản thiết bị khác cho Trường THPT Bắc Lương Sơn năm 2025 của chủ đầu tư Trường THPT Bắc Lương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI NỘI THẤT,THIẾT BỊ GIÁO DỤC HQ
02/12/2025 13:57
Bên mời thầu Trường THPT Bắc Lương Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị dạy học và các tài sản thiết bị khác cho Trường THPT Bắc Lương Sơn năm 2025 của chủ đầu tư Trường THPT Bắc Lương Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/10/2025 10:32
Bên mời thầu Trường THPT Bắc Lương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường THPT Bắc Lương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 368 HÀ NỘI
09/10/2025 16:24
Bên mời thầu Trường THPT Bắc Lương Sơn đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt thiết bị dạy học và các tài sản thiết bị khác cho Trường THPT Bắc Lương Sơn năm 2025 của chủ đầu tư Trường THPT Bắc Lương Sơn với 2 gói thầu.
09/10/2025 16:18
Bên mời thầu Trường THPT Bắc Lương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 và tài sản thiết bị khác của Trường THPT Bắc Lương Sơn năm 2024 của chủ đầu tư Trường THPT Bắc Lương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI NỘI THẤT,THIẾT BỊ GIÁO DỤC HQ
02/11/2024 08:48
Bên mời thầu Trường THPT Bắc Lương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định E-HSMT, KQLCNT của chủ đầu tư Trường THPT Bắc Lương Sơn.
02/10/2024 16:00
Bên mời thầu Trường THPT Bắc Lương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường THPT Bắc Lương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG AT VIỆT NAM
02/10/2024 15:58
Bên mời thầu Trường THPT Bắc Lương Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 và tài sản thiết bị khác của Trường THPT Bắc Lương Sơn năm 2024 của chủ đầu tư Trường THPT Bắc Lương Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/10/2024 15:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Bắc Lương Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 và tài sản thiết bị khác của Trường THPT Bắc Lương Sơn năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI NỘI THẤT,THIẾT BỊ GIÁO DỤC HQ
02/11/2024 08:48
Trường THPT Bắc Lương Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 và tài sản thiết bị khác của Trường THPT Bắc Lương Sơn năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
09/10/2024 10:35
Trường THPT Bắc Lương Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định E-HSMT, KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ GIẢI PHÁP MÔI TRƯỜNG HẢI ĐĂNG
02/10/2024 16:00
Trường THPT Bắc Lương Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG AT VIỆT NAM
02/10/2024 15:58
Trường THPT Bắc Lương Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 và tài sản thiết bị khác của Trường THPT Bắc Lương Sơn năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/10/2024 15:53
Trường THPT Bắc Lương Sơn đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 và tài sản thiết bị khác của Trường THPT Bắc Lương Sơn năm 2024 với 3 gói thầu.
25/09/2024 10:19
Trường THPT Bắc Lương Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 10, lớp 11 của Trường THPT Bắc Lương Sơn năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NỘI THẤT MAI DUNG
23/10/2023 16:15
Trường THPT Bắc Lương Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 10, lớp 11 của Trường THPT Bắc Lương Sơn năm 2023 với 1 nhà thầu tham gia.
15/09/2023 10:03
Trường THPT Bắc Lương Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3:
Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ GIẢI PHÁP MÔI TRƯỜNG HẢI ĐĂNG
08/09/2023 16:13
Trường THPT Bắc Lương Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG AT VIỆT NAM
08/09/2023 16:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Bắc Lương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt màn hình led sân khấu ngoài trời của chủ đầu tư Trường THPT Bắc Lương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU THƯƠNG MẠI GIA HƯNG
27/05/2026 18:03
Bên mời thầu Trường THPT Bắc Lương Sơn đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt màn hình led sân khấu ngoài trời của chủ đầu tư Trường THPT Bắc Lương Sơn với 1 gói thầu.
27/05/2026 15:31
Bên mời thầu Trường THPT Bắc Lương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị dạy học và các tài sản thiết bị khác cho Trường THPT Bắc Lương Sơn năm 2025 của chủ đầu tư Trường THPT Bắc Lương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI NỘI THẤT,THIẾT BỊ GIÁO DỤC HQ
02/12/2025 13:57
Bên mời thầu Trường THPT Bắc Lương Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị dạy học và các tài sản thiết bị khác cho Trường THPT Bắc Lương Sơn năm 2025 của chủ đầu tư Trường THPT Bắc Lương Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/10/2025 10:32
Bên mời thầu Trường THPT Bắc Lương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường THPT Bắc Lương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 368 HÀ NỘI
09/10/2025 16:24
Bên mời thầu Trường THPT Bắc Lương Sơn đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt thiết bị dạy học và các tài sản thiết bị khác cho Trường THPT Bắc Lương Sơn năm 2025 của chủ đầu tư Trường THPT Bắc Lương Sơn với 2 gói thầu.
09/10/2025 16:18
Bên mời thầu Trường THPT Bắc Lương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 và tài sản thiết bị khác của Trường THPT Bắc Lương Sơn năm 2024 của chủ đầu tư Trường THPT Bắc Lương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI NỘI THẤT,THIẾT BỊ GIÁO DỤC HQ
02/11/2024 08:48
Bên mời thầu Trường THPT Bắc Lương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định E-HSMT, KQLCNT của chủ đầu tư Trường THPT Bắc Lương Sơn.
02/10/2024 16:00
Bên mời thầu Trường THPT Bắc Lương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường THPT Bắc Lương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG AT VIỆT NAM
02/10/2024 15:58
Bên mời thầu Trường THPT Bắc Lương Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 và tài sản thiết bị khác của Trường THPT Bắc Lương Sơn năm 2024 của chủ đầu tư Trường THPT Bắc Lương Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/10/2024 15:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Bắc Lương Sơn là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Bắc Lương Sơn là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Bắc Lương Sơn là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Bắc Lương Sơn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Bắc Lương Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu ta thắng, sẽ không ai quan tâm. Nếu ta thua, sẽ chẳng còn ai quan tâm. "
Winston Churchill
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh