Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 54 gói thầu, trong đó có 31 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 28 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 28 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.466.128.877 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.455.779.516 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.466.128.877 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.455.779.516 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho học sinh Trường THPT Bình Chánh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHĂM SÓC Y TẾ QUỐC TẾ TECCO
24/08/2026 14:23
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH đã đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho học sinh Trường THPT Bình Chánh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH với 1 gói thầu.
24/08/2026 14:18
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tham quan học tập hè năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ LỮ HÀNH SAIGONTOURIST
05/03/2026 14:50
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH đã đăng tải KHLCNT Tham quan học tập hè năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH với 1 gói thầu.
05/03/2026 14:44
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống phòng cháy chữa cháy của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG NHÂN HÒA
26/12/2025 16:06
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhỏ năm 2025, hạng mục: Sửa chữa hệ thống phòng cháy chữa cháy của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH với 5 gói thầu.
26/12/2025 16:02
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản công: "Máy vi tính để bàn" của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẠI TIẾN THÀNH
21/10/2025 10:07
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản công: "Máy vi tính để bàn" của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH với 1 gói thầu.
21/10/2025 09:33
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói phần mềm học thi trực tuyến K12online - Trường học số K12Connect năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ GIÁO DỤC GLOBAL EDUCATION
01/10/2025 16:14
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH đã đăng tải KHLCNT Gói phần mềm học thi trực tuyến K12online - Trường học số K12Connect năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH với 1 gói thầu.
01/10/2025 16:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH công bố kết quả gói thầu Tham quan học tập hè năm 2025 tại Phan Thiết.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ LỮ HÀNH SAIGONTOURIST
03/07/2025 13:41
TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH đăng tải KHLCNT Tham quan học tập hè năm 2025 tại Phan Thiết với 1 gói thầu.
03/07/2025 10:04
TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH công bố kết quả gói thầu Mua tập tặng quà cho học sinh có thành tích học tập tốt NH:2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TÂN THUẬN TIẾN
12/05/2025 14:58
TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH công bố kết quả gói thầu kinh phí tổ chức lớp bồi dưỡng thường xuyên cho cán bộ quản lý, giáo viên mầm non, phổ thông và giáo dục thường xuyên năm học 2024 – 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Đại Học Sài Gòn
12/05/2025 14:15
TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH đăng tải KHLCNT Kinh phí tổ chức lớp bồi dưỡng thường xuyên cho cán bộ quản lý, giáo viên mầm non, phổ thông và giáo dục thường xuyên năm học 2024 – 2025 với 1 gói thầu.
12/05/2025 11:21
TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH đăng tải KHLCNT Mua tập tặng quà cho học sinh có thành tích học tập tốt NH:2024-2025 với 1 gói thầu.
12/05/2025 09:15
TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Giường sắt 3 tầng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SX TM INOX DONGLAM
09/05/2025 15:49
TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH đăng tải KHLCNT Mua sắm năm 2025 - Giường sắt 3 tầng với 1 gói thầu.
09/05/2025 09:28
TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe ban đầu cho học sinh tại trường THPT Bình Chánh – năm học: 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHĂM SÓC Y TẾ QUỐC TẾ TECCO
24/12/2024 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho học sinh Trường THPT Bình Chánh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHĂM SÓC Y TẾ QUỐC TẾ TECCO
24/08/2026 14:23
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH đã đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho học sinh Trường THPT Bình Chánh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH với 1 gói thầu.
24/08/2026 14:18
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tham quan học tập hè năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ LỮ HÀNH SAIGONTOURIST
05/03/2026 14:50
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH đã đăng tải KHLCNT Tham quan học tập hè năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH với 1 gói thầu.
05/03/2026 14:44
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống phòng cháy chữa cháy của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG NHÂN HÒA
26/12/2025 16:06
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhỏ năm 2025, hạng mục: Sửa chữa hệ thống phòng cháy chữa cháy của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH với 5 gói thầu.
26/12/2025 16:02
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản công: "Máy vi tính để bàn" của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẠI TIẾN THÀNH
21/10/2025 10:07
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản công: "Máy vi tính để bàn" của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH với 1 gói thầu.
21/10/2025 09:33
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói phần mềm học thi trực tuyến K12online - Trường học số K12Connect năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ GIÁO DỤC GLOBAL EDUCATION
01/10/2025 16:14
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH đã đăng tải KHLCNT Gói phần mềm học thi trực tuyến K12online - Trường học số K12Connect năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH với 1 gói thầu.
01/10/2025 16:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH là chủ đầu tư của 31 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 17 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 14 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH là chủ đầu tư của 26 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT BÌNH CHÁNH là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thời gian của bạn có hạn, do đó, đừng nên lãng phí nó vì cuộc sống của người khác. Đừng bị mắc kẹt bởi những giáo điều, đó là sống vì những suy nghĩ của người khác. Đừng để tiếng ồn của các ý kiến khác làm lấn át đi tiếng nói của chính bạn. Và điều quan trọng nhất, có can đảm để sống theo trái tim và trực giác của chính mình. Chính trái tim và trực giác mới là thứ biết được bạn muốn gì và bạn sẽ trở thành thế nào. Mọi thứ còn lại, chỉ là thứ yếu "
Steve Jobs
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh