Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Bình Minh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 40 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 43 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 41 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 35 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.191.795.994 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.940.219.630 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,74%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Bình Minh như sau:
- Có quan hệ với 40 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.191.795.994 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.940.219.630 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,74%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Bình Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng 88 NB
24/07/2026 16:02
Bên mời thầu Trường THPT Bình Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM DV đầu tư xây dựng Hải Long
23/07/2026 16:38
Bên mời thầu Trường THPT Bình Minh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Bình Minh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/07/2026 16:29
Bên mời thầu Trường THPT Bình Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG NGỌC GIA PHÁT
06/07/2026 08:52
Bên mời thầu Trường THPT Bình Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng ProC
06/07/2026 08:48
Bên mời thầu Trường THPT Bình Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng 88 NB
06/07/2026 08:46
Bên mời thầu Trường THPT Bình Minh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT các gói thầu thuộc dự án Cải tạo, sửa chữa trường THPT Bình Minh của chủ đầu tư Trường THPT Bình Minh với 5 gói thầu.
01/07/2026 15:45
Bên mời thầu Trường THPT Bình Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vé máy bay khứ hồi phục vụ đoàn công tác trường THPT Bình Minh, tỉnh Ninh Bình tại tỉnh Lâm Đồng của chủ đầu tư Trường THPT Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH VÀ DỊCH VỤ HÀNG KHÔNG VIN AIR TRAVEL
24/06/2026 15:42
Bên mời thầu Trường THPT Bình Minh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp vé máy bay khứ hồi phục vụ đoàn công tác trường THPT Bình Minh, tỉnh Ninh Bình tại tỉnh Lâm Đồng của chủ đầu tư Trường THPT Bình Minh với 1 gói thầu.
23/06/2026 17:48
Bên mời thầu Trường THPT Bình Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - Kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THPT Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV xây dựng Hoàng Sơn
03/02/2026 10:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Bình Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ THÀNH
10/07/2025 16:13
Trường THPT Bình Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TRƯỜNG PHÚ MỸ
10/07/2025 16:10
Trường THPT Bình Minh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa hệ thống điện nhà lớp học 2 tầng 8 lớp và nhà lớp học 2 tầng 6 lớp trường THPT Bình Minh với 2 gói thầu.
02/07/2025 11:33
Trường THPT Bình Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NAM SÔNG HỒNG
20/06/2025 15:28
Trường THPT Bình Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư khảo sát, lập báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MINH ANH
20/06/2025 15:26
Trường THPT Bình Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN MINH VIỆT
20/06/2025 15:22
Trường THPT Bình Minh công bố kết quả gói thầu Mua máy photocopy năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÁY VĂN PHÒNG HOA HỒNG
26/05/2025 10:18
Trường THPT Bình Minh công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT HẢI ANH
22/04/2025 08:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Bình Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng 88 NB
24/07/2026 16:02
Bên mời thầu Trường THPT Bình Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM DV đầu tư xây dựng Hải Long
23/07/2026 16:38
Bên mời thầu Trường THPT Bình Minh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Bình Minh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/07/2026 16:29
Bên mời thầu Trường THPT Bình Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG NGỌC GIA PHÁT
06/07/2026 08:52
Bên mời thầu Trường THPT Bình Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng ProC
06/07/2026 08:48
Bên mời thầu Trường THPT Bình Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng 88 NB
06/07/2026 08:46
Bên mời thầu Trường THPT Bình Minh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT các gói thầu thuộc dự án Cải tạo, sửa chữa trường THPT Bình Minh của chủ đầu tư Trường THPT Bình Minh với 5 gói thầu.
01/07/2026 15:45
Bên mời thầu Trường THPT Bình Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vé máy bay khứ hồi phục vụ đoàn công tác trường THPT Bình Minh, tỉnh Ninh Bình tại tỉnh Lâm Đồng của chủ đầu tư Trường THPT Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH VÀ DỊCH VỤ HÀNG KHÔNG VIN AIR TRAVEL
24/06/2026 15:42
Bên mời thầu Trường THPT Bình Minh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp vé máy bay khứ hồi phục vụ đoàn công tác trường THPT Bình Minh, tỉnh Ninh Bình tại tỉnh Lâm Đồng của chủ đầu tư Trường THPT Bình Minh với 1 gói thầu.
23/06/2026 17:48
Bên mời thầu Trường THPT Bình Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - Kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THPT Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV xây dựng Hoàng Sơn
03/02/2026 10:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Bình Minh là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Bình Minh là chủ đầu tư của 25 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 19 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Bình Minh là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Bình Minh là chủ đầu tư của 41 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Bình Minh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Bình Minh là chủ đầu tư có quan hệ với 40 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thất bại không có nghĩa là bạn không có năng lực, mà chỉ là bạn chưa thành công mà thôi. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh