Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CAO THẮNG như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.180.041.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.052.358.228 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,86%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CAO THẮNG như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.180.041.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.052.358.228 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,86%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT CAO THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị điện tử phục vụ dùng chung trường THPT Cao Thắng của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CAO THẮNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MÁY VĂN PHÒNG ANH TUẤN
19/06/2026 15:49
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT CAO THẮNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm thiết bị điện tử phục vụ dùng chung trường THPT Cao Thắng của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CAO THẮNG với 1 gói thầu.
19/06/2026 15:42
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT CAO THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Thiết bị Giáo dục Quốc phòng và An ninh Trường THPT Cao Thắng của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CAO THẮNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÁCH VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC PHƯỚC LỘC
26/09/2025 09:30
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT CAO THẮNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Mua sắm Thiết bị Giáo dục Quốc phòng và An ninh Trường THPT Cao Thắng của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CAO THẮNG với 1 gói thầu.
26/09/2025 09:10
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT CAO THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học Trường THPT Cao Thắng của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CAO THẮNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÁCH VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC PHƯỚC LỘC
30/06/2025 15:24
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT CAO THẮNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Mua sắm trang thiết bị dạy học Trường THPT Cao Thắng của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CAO THẮNG với 1 gói thầu.
30/06/2025 15:15
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT CAO THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói hàng hoá: Mua sắm thiết bị dạy học môn an ninh quốc phòng của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CAO THẮNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC MIỀN TRUNG - C.E
28/08/2024 16:04
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT CAO THẮNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học môn Quốc Phòng An Ninh của trườngTHPT Cao Thắng của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CAO THẮNG với 1 gói thầu.
27/08/2024 17:34
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT CAO THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CAO THẮNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÁCH VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC PHƯỚC LỘC
01/07/2024 10:15
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT CAO THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CAO THẮNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
24/06/2024 16:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THPT CAO THẮNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học Trường THPT Cao Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÁCH VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC PHƯỚC LỘC
30/06/2025 15:24
TRƯỜNG THPT CAO THẮNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Mua sắm trang thiết bị dạy học Trường THPT Cao Thắng với 1 gói thầu.
30/06/2025 15:15
TRƯỜNG THPT CAO THẮNG công bố kết quả gói thầu Gói hàng hoá: Mua sắm thiết bị dạy học môn an ninh quốc phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC MIỀN TRUNG - C.E
28/08/2024 16:04
TRƯỜNG THPT CAO THẮNG đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học môn Quốc Phòng An Ninh của trườngTHPT Cao Thắng với 1 gói thầu.
27/08/2024 17:34
TRƯỜNG THPT CAO THẮNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
24/06/2024 16:23
TRƯỜNG THPT CAO THẮNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 719
24/06/2024 16:22
TRƯỜNG THPT CAO THẮNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MIỀN TRUNG 232
24/06/2024 16:19
TRƯỜNG THPT CAO THẮNG công bố kết quả gói thầu Gói hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG DUY
11/06/2024 20:21
TRƯỜNG THPT CAO THẮNG đăng tải KHLCNT Đóng mới bàn ghế học sinh của Trường THPT Cao Thắng với 2 gói thầu.
11/06/2024 20:14
TRƯỜNG THPT CAO THẮNG đăng tải KHLCNT Đóng mới bàn ghế học sinh của Trường THPT Cao Thắng với 2 gói thầu.
11/06/2024 20:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT CAO THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị điện tử phục vụ dùng chung trường THPT Cao Thắng của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CAO THẮNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MÁY VĂN PHÒNG ANH TUẤN
19/06/2026 15:49
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT CAO THẮNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm thiết bị điện tử phục vụ dùng chung trường THPT Cao Thắng của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CAO THẮNG với 1 gói thầu.
19/06/2026 15:42
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT CAO THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Thiết bị Giáo dục Quốc phòng và An ninh Trường THPT Cao Thắng của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CAO THẮNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÁCH VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC PHƯỚC LỘC
26/09/2025 09:30
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT CAO THẮNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Mua sắm Thiết bị Giáo dục Quốc phòng và An ninh Trường THPT Cao Thắng của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CAO THẮNG với 1 gói thầu.
26/09/2025 09:10
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT CAO THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học Trường THPT Cao Thắng của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CAO THẮNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÁCH VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC PHƯỚC LỘC
30/06/2025 15:24
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT CAO THẮNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Mua sắm trang thiết bị dạy học Trường THPT Cao Thắng của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CAO THẮNG với 1 gói thầu.
30/06/2025 15:15
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT CAO THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói hàng hoá: Mua sắm thiết bị dạy học môn an ninh quốc phòng của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CAO THẮNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC MIỀN TRUNG - C.E
28/08/2024 16:04
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT CAO THẮNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học môn Quốc Phòng An Ninh của trườngTHPT Cao Thắng của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CAO THẮNG với 1 gói thầu.
27/08/2024 17:34
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT CAO THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CAO THẮNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÁCH VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC PHƯỚC LỘC
01/07/2024 10:15
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT CAO THẮNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CAO THẮNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
24/06/2024 16:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CAO THẮNG là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CAO THẮNG là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CAO THẮNG là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CAO THẮNG là chủ đầu tư của 19 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CAO THẮNG có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT CAO THẮNG là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trực quan của phụ nữ thường thắng tính tự phụ của đàn ông. Gandhi (Ấn Độ) "
Gandhi (Ấn Độ)
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh