Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Châu Thành như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.262.459.993 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.134.160.654 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Châu Thành như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.262.459.993 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.134.160.654 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,67%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Châu Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công công trình của chủ đầu tư Trường THPT Châu Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIẾN VIỆT
08/07/2026 16:17
Bên mời thầu Trường THPT Châu Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: + Giá trị xây dựng công trình: 364.276.748 đồng của chủ đầu tư Trường THPT Châu Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HKC
08/07/2026 16:13
Bên mời thầu Trường THPT Châu Thành đã đăng tải KHLCNT Trường THPT Châu Thành. Hạng mục: Nâng cấp, Cải tạo Sân nền và điện chiếu sáng trước dãy nhà học A1 của chủ đầu tư Trường THPT Châu Thành với 2 gói thầu.
24/06/2026 09:47
Bên mời thầu Trường THPT Châu Thành đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mới nhà vệ sinh học sinh của chủ đầu tư Trường THPT Châu Thành với 2 gói thầu.
20/09/2025 11:25
Bên mời thầu Trường THPT Châu Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng gói thầu số 01 của chủ đầu tư Trường THPT Châu Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIẾN VIỆT
23/06/2025 17:00
Bên mời thầu Trường THPT Châu Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Châu Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HKC
23/06/2025 16:57
Bên mời thầu Trường THPT Châu Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công gói thầu số 01 của chủ đầu tư Trường THPT Châu Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÁT ĐẠI LỘC
23/06/2025 16:36
Bên mời thầu Trường THPT Châu Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công Cải tạo nhà vệ sinh dãy phòng học A2 và A3 của chủ đầu tư Trường THPT Châu Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HKC
23/06/2025 16:30
Bên mời thầu Trường THPT Châu Thành đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch sửa chữa và kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Trường THPT Châu thành, hạng mục cải tạo nhà vệ sinh dãy phòng học A2, A3 của chủ đầu tư Trường THPT Châu Thành với 2 gói thầu.
13/06/2025 18:18
Bên mời thầu Trường THPT Châu Thành đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp sân nền dãy nhà học A3 của chủ đầu tư Trường THPT Châu Thành với 2 gói thầu.
13/06/2025 18:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Châu Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIẾN VIỆT
23/06/2025 17:00
Trường THPT Châu Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HKC
23/06/2025 16:57
Trường THPT Châu Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÁT ĐẠI LỘC
23/06/2025 16:36
Trường THPT Châu Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công Cải tạo nhà vệ sinh dãy phòng học A2 và A3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HKC
23/06/2025 16:30
Trường THPT Châu Thành đăng tải KHLCNT Kế hoạch sửa chữa và kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Trường THPT Châu thành, hạng mục cải tạo nhà vệ sinh dãy phòng học A2, A3 với 2 gói thầu.
13/06/2025 18:18
Trường THPT Châu Thành đăng tải KHLCNT Nâng cấp sân nền dãy nhà học A3 với 2 gói thầu.
13/06/2025 18:14
Trường THPT Châu Thành đăng tải KHLCNT Kế hoạch sửa chữa và kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Trường THPT Châu thành, hạng mục cải tạo nhà vệ sinh dãy phòng học A2, A3 với 2 gói thầu.
13/06/2025 18:03
Trường THPT Châu Thành công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình nâng cấp cải tạo sân nền trước dãy A1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÁT ĐẠI LỘC
06/11/2024 09:49
Trường THPT Châu Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN LÊ MINH BẰNG
25/10/2024 16:19
Trường THPT Châu Thành công bố kết quả gói thầu Goi thầu số 02: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSMT gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THỊNH THÀNH PHÁT
25/10/2024 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Châu Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công công trình của chủ đầu tư Trường THPT Châu Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIẾN VIỆT
08/07/2026 16:17
Bên mời thầu Trường THPT Châu Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: + Giá trị xây dựng công trình: 364.276.748 đồng của chủ đầu tư Trường THPT Châu Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HKC
08/07/2026 16:13
Bên mời thầu Trường THPT Châu Thành đã đăng tải KHLCNT Trường THPT Châu Thành. Hạng mục: Nâng cấp, Cải tạo Sân nền và điện chiếu sáng trước dãy nhà học A1 của chủ đầu tư Trường THPT Châu Thành với 2 gói thầu.
24/06/2026 09:47
Bên mời thầu Trường THPT Châu Thành đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mới nhà vệ sinh học sinh của chủ đầu tư Trường THPT Châu Thành với 2 gói thầu.
20/09/2025 11:25
Bên mời thầu Trường THPT Châu Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng gói thầu số 01 của chủ đầu tư Trường THPT Châu Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIẾN VIỆT
23/06/2025 17:00
Bên mời thầu Trường THPT Châu Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Châu Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HKC
23/06/2025 16:57
Bên mời thầu Trường THPT Châu Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công gói thầu số 01 của chủ đầu tư Trường THPT Châu Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÁT ĐẠI LỘC
23/06/2025 16:36
Bên mời thầu Trường THPT Châu Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công Cải tạo nhà vệ sinh dãy phòng học A2 và A3 của chủ đầu tư Trường THPT Châu Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HKC
23/06/2025 16:30
Bên mời thầu Trường THPT Châu Thành đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch sửa chữa và kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Trường THPT Châu thành, hạng mục cải tạo nhà vệ sinh dãy phòng học A2, A3 của chủ đầu tư Trường THPT Châu Thành với 2 gói thầu.
13/06/2025 18:18
Bên mời thầu Trường THPT Châu Thành đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp sân nền dãy nhà học A3 của chủ đầu tư Trường THPT Châu Thành với 2 gói thầu.
13/06/2025 18:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Châu Thành là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Châu Thành là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Châu Thành là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Châu Thành có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Châu Thành là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bắc thang lên đến cung mây, Hỏi sao Cuội phải ấp cây cả đời?Cuội nghe thấy nói, Cuội cười:Bởi hay nói dối, phải ngồi gốc cây. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh