Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 28 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 28 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.594.897.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.593.224.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,03%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.594.897.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.593.224.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,03%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống máy điểm danh điện tử và in thẻ từ màu cho học sinh của chủ đầu tư Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TNHH CÔNG NGHỆ SỐ HT
18/08/2026 15:23
Bên mời thầu Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống máy điểm danh điện tử và in thẻ từ màu cho học sinh của chủ đầu tư Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
18/08/2026 15:08
Bên mời thầu Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ thuê phòng nghỉ và suất ăn cho đoàn học sinh tham dự Trại hè Hùng Vương lần thứ XX năm 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HELLO TRIP VIỆT NAM
03/08/2026 16:45
Bên mời thầu Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ thuê phòng nghỉ và suất ăn cho đoàn học sinh tham dự Trại hè Hùng Vương lần thứ XX năm 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
03/08/2026 16:43
Bên mời thầu Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo hiểm cháy, nổ bắt buộc cho Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần Bảo hiểm Bưu điện
13/06/2026 09:45
Bên mời thầu Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo hiểm cháy, nổ bắt buộc cho Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
13/06/2026 09:40
Bên mời thầu Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu In Giấy khen và Sổ thưởng cho học sinh đạt danh hiệu “Học sinh xuất sắc”, “Học sinh Giỏi” năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Đỗ Thị Kim Oanh
02/06/2026 14:55
Bên mời thầu Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT In Giấy khen và Sổ thưởng cho học sinh đạt danh hiệu “Học sinh xuất sắc”, “Học sinh Giỏi” năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
02/06/2026 09:02
Bên mời thầu Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Vệ sinh hệ thống điều hòa tại Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ ĐIỆN LẠNH TUẤN THỦY
26/05/2026 15:49
Bên mời thầu Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Vệ sinh hệ thống điều hòa tại Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
26/05/2026 15:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo hiểm cháy, nổ cho Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần Bảo hiểm Bưu điện
25/06/2025 18:22
Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo hiểm cháy, nổ cho Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
25/06/2025 18:19
Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Làm sân bê tông dưới nhà lớp học, lắp đặt bể tách mỡ khu bếp ăn và hạng mục phụ trợ khác của Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HOÀNG THÀNH
25/06/2025 17:24
Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc đăng tải KHLCNT Làm sân bê tông dưới nhà lớp học, lắp đặt bể tách mỡ khu bếp ăn và hạng mục phụ trợ khác của Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
24/06/2025 17:58
Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Mua vé máy bay cho giáo viên dạy môn học Lịch Sử, Địa Lý đi thực tế năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH QUỐC TẾ THANH LONG
01/06/2025 08:28
Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vé máy bay cho giáo viên dạy môn học Lịch Sử, Địa Lý đi thực tế năm 2025 với 1 gói thầu.
01/06/2025 08:24
Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc đăng tải KHLCNT Mua vé máy bay cho giáo viên dạy môn học Lịch Sử, Địa Lý đi thực tế năm 2025 với 1 gói thầu.
01/06/2025 08:10
Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu In sổ thưởng và giấy khen cho học sinh đạt danh hiệu “Học sinh xuất sắc”, “Học sinh Giỏi” năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Đỗ Thị Kim Oanh
21/05/2025 07:12
Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc đăng tải KHLCNT In sổ thưởng và giấy khen cho học sinh đạt danh hiệu “Học sinh xuất sắc”, “Học sinh Giỏi” năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
20/05/2025 18:31
Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe chuyên khoa cho học sinh toàn trường năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên sinh hậu
15/05/2025 16:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống máy điểm danh điện tử và in thẻ từ màu cho học sinh của chủ đầu tư Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TNHH CÔNG NGHỆ SỐ HT
18/08/2026 15:23
Bên mời thầu Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống máy điểm danh điện tử và in thẻ từ màu cho học sinh của chủ đầu tư Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
18/08/2026 15:08
Bên mời thầu Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ thuê phòng nghỉ và suất ăn cho đoàn học sinh tham dự Trại hè Hùng Vương lần thứ XX năm 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HELLO TRIP VIỆT NAM
03/08/2026 16:45
Bên mời thầu Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ thuê phòng nghỉ và suất ăn cho đoàn học sinh tham dự Trại hè Hùng Vương lần thứ XX năm 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
03/08/2026 16:43
Bên mời thầu Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo hiểm cháy, nổ bắt buộc cho Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần Bảo hiểm Bưu điện
13/06/2026 09:45
Bên mời thầu Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo hiểm cháy, nổ bắt buộc cho Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
13/06/2026 09:40
Bên mời thầu Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu In Giấy khen và Sổ thưởng cho học sinh đạt danh hiệu “Học sinh xuất sắc”, “Học sinh Giỏi” năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Đỗ Thị Kim Oanh
02/06/2026 14:55
Bên mời thầu Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT In Giấy khen và Sổ thưởng cho học sinh đạt danh hiệu “Học sinh xuất sắc”, “Học sinh Giỏi” năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
02/06/2026 09:02
Bên mời thầu Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Vệ sinh hệ thống điều hòa tại Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ ĐIỆN LẠNH TUẤN THỦY
26/05/2026 15:49
Bên mời thầu Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Vệ sinh hệ thống điều hòa tại Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc với 1 gói thầu.
26/05/2026 15:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc là chủ đầu tư của 28 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 20 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc là chủ đầu tư của 24 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Chuyên Vĩnh Phúc là chủ đầu tư có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chỉ có giai cấp công nhân là dũng cảm nhất, cách mạng nhất, luôn luôn gan góc đương đầu với bọn đế quốc thực dân. "
Hồ Chí Minh
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh