Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Cổ Loa như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.462.188.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.386.067.119 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Cổ Loa như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.462.188.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.386.067.119 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,02%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Cổ Loa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống phục vụ hoạt động thường xuyên trường THPT Cổ loa năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THPT Cổ Loa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AVIA
31/08/2026 14:12
Bên mời thầu Trường THPT Cổ Loa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống phục vụ hoạt động thường xuyên trường THPT Cổ loa năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THPT Cổ Loa với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:11
Bên mời thầu Trường THPT Cổ Loa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị phòng học và phòng làm việc của Trường THPT Cổ Loa của chủ đầu tư Trường THPT Cổ Loa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và sản xuất thiết bị giáo dục
18/11/2025 15:12
Bên mời thầu Trường THPT Cổ Loa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị phòng học và phòng làm việc của Trường THPT Cổ Loa của chủ đầu tư Trường THPT Cổ Loa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/10/2025 11:48
Bên mời thầu Trường THPT Cổ Loa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường THPT Cổ Loa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ TRÀNG AN
08/09/2025 15:33
Bên mời thầu Trường THPT Cổ Loa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị phòng học và phòng làm việc của Trường THPT Cổ Loa của chủ đầu tư Trường THPT Cổ Loa với 2 gói thầu.
08/09/2025 15:29
Bên mời thầu Trường THPT Cổ Loa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm tài sản, thiết bị dạy học năm 2024 của Trường THPT Cổ Loa của chủ đầu tư Trường THPT Cổ Loa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và sản xuất thiết bị giáo dục
18/12/2024 11:39
Bên mời thầu Trường THPT Cổ Loa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm tài sản, thiết bị dạy học năm 2024 của Trường THPT Cổ Loa của chủ đầu tư Trường THPT Cổ Loa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2024 14:55
Bên mời thầu Trường THPT Cổ Loa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trường THPT Cổ Loa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ BÁCH VIỆT
27/11/2024 10:34
Bên mời thầu Trường THPT Cổ Loa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường THPT Cổ Loa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư và dịch vụ thương mại Nhật Minh
27/11/2024 10:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Cổ Loa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm tài sản, thiết bị dạy học năm 2024 của Trường THPT Cổ Loa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và sản xuất thiết bị giáo dục
18/12/2024 11:39
Trường THPT Cổ Loa công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm tài sản, thiết bị dạy học năm 2024 của Trường THPT Cổ Loa với 1 nhà thầu tham gia.
12/12/2024 15:33
Trường THPT Cổ Loa đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm tài sản, thiết bị dạy học năm 2024 của Trường THPT Cổ Loa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2024 14:55
Trường THPT Cổ Loa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ BÁCH VIỆT
27/11/2024 10:34
Trường THPT Cổ Loa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư và dịch vụ thương mại Nhật Minh
27/11/2024 10:32
Trường THPT Cổ Loa đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, thiết bị dạy học năm 2024 của Trường THPT Cổ Loa với 3 gói thầu.
27/11/2024 10:29
Trường THPT Cổ Loa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm tài sản, thiết bị dạy học năm 2023 của Trường THPT Cổ Loa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ GIÁO DỤC DẠY NGHỀ VIỆT NAM
11/12/2023 09:14
Trường THPT Cổ Loa công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm tài sản, thiết bị dạy học năm 2023 của Trường THPT Cổ Loa với 1 nhà thầu tham gia.
23/11/2023 14:15
Trường THPT Cổ Loa đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm tài sản, thiết bị dạy học năm 2023 của Trường THPT Cổ Loa theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/11/2023 11:59
Trường THPT Cổ Loa đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, thiết bị dạy học năm 2023 của Trường THPT Cổ Loa với 3 gói thầu.
31/10/2023 16:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Cổ Loa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống phục vụ hoạt động thường xuyên trường THPT Cổ loa năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THPT Cổ Loa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AVIA
31/08/2026 14:12
Bên mời thầu Trường THPT Cổ Loa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống phục vụ hoạt động thường xuyên trường THPT Cổ loa năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THPT Cổ Loa với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:11
Bên mời thầu Trường THPT Cổ Loa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị phòng học và phòng làm việc của Trường THPT Cổ Loa của chủ đầu tư Trường THPT Cổ Loa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và sản xuất thiết bị giáo dục
18/11/2025 15:12
Bên mời thầu Trường THPT Cổ Loa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị phòng học và phòng làm việc của Trường THPT Cổ Loa của chủ đầu tư Trường THPT Cổ Loa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/10/2025 11:48
Bên mời thầu Trường THPT Cổ Loa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường THPT Cổ Loa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ TRÀNG AN
08/09/2025 15:33
Bên mời thầu Trường THPT Cổ Loa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị phòng học và phòng làm việc của Trường THPT Cổ Loa của chủ đầu tư Trường THPT Cổ Loa với 2 gói thầu.
08/09/2025 15:29
Bên mời thầu Trường THPT Cổ Loa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm tài sản, thiết bị dạy học năm 2024 của Trường THPT Cổ Loa của chủ đầu tư Trường THPT Cổ Loa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và sản xuất thiết bị giáo dục
18/12/2024 11:39
Bên mời thầu Trường THPT Cổ Loa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm tài sản, thiết bị dạy học năm 2024 của Trường THPT Cổ Loa của chủ đầu tư Trường THPT Cổ Loa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2024 14:55
Bên mời thầu Trường THPT Cổ Loa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trường THPT Cổ Loa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ BÁCH VIỆT
27/11/2024 10:34
Bên mời thầu Trường THPT Cổ Loa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường THPT Cổ Loa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư và dịch vụ thương mại Nhật Minh
27/11/2024 10:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Cổ Loa là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Cổ Loa là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Cổ Loa là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Cổ Loa có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Cổ Loa là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cuộc sống rất thú vị, và thú vị nhất khi nó được sống vì người khác. "
Helen Keller
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh