Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Đại Cường như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.553.428.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.536.739.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,65%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Đại Cường như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.553.428.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.536.739.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,65%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Đại Cường đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị nội thất và đồ dùng dạy học của chủ đầu tư Trường THPT Đại Cường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG HIỆP HƯNG
16/07/2019 08:12
Bên mời thầu Trường THPT Đại Cường đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị nội thất và đồ dùng dạy học của chủ đầu tư Trường THPT Đại Cường với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/06/2019 15:25
Bên mời thầu Trường THPT Đại Cường đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt thiết bị nội thất và đồ dùng dạy học của Trường THPT Đại Cường năm 2019 của chủ đầu tư Trường THPT Đại Cường với 3 gói thầu.
10/06/2019 10:53
Bên mời thầu Trường THPT Đại Cường đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp + chi phí hạng mục chung của chủ đầu tư Trường THPT Đại Cường.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng Đại Phú Phát
05/06/2019 16:14
Bên mời thầu Trường THPT Đại Cường đã đăng tải TBMT Xây lắp + chi phí hạng mục chung của chủ đầu tư Trường THPT Đại Cường với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/05/2019 09:58
Bên mời thầu Trường THPT Đại Cường đã đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa nhà hiệu bộ, nhà lớp học A, B, C, D, Cổng tường rào và sân bê tông trường THPT Đại Cường của chủ đầu tư Trường THPT Đại Cường với 5 gói thầu.
01/04/2019 13:12
Trường THPT Đại Cường đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo sửa chữa nhà hiệu bộ, nhà lớp học A, B, C, D, Cổng tường rào và sân bê tông trường THPT Đại Cường.
30/03/2019 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Đại Cường công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị nội thất và đồ dùng dạy học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG HIỆP HƯNG
16/07/2019 08:12
Trường THPT Đại Cường công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị nội thất và đồ dùng dạy học với 1 nhà thầu tham gia.
17/06/2019 16:17
Trường THPT Đại Cường đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị nội thất và đồ dùng dạy học theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/06/2019 15:25
Trường THPT Đại Cường đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt thiết bị nội thất và đồ dùng dạy học của Trường THPT Đại Cường năm 2019 với 3 gói thầu.
10/06/2019 10:53
Trường THPT Đại Cường công bố kết quả gói thầu Xây lắp + chi phí hạng mục chung.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng Đại Phú Phát
05/06/2019 16:14
Trường THPT Đại Cường công bố KQMT gói thầu Xây lắp + chi phí hạng mục chung với 1 nhà thầu tham gia.
20/05/2019 11:11
Trường THPT Đại Cường đăng tải TBMT Xây lắp + chi phí hạng mục chung theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/05/2019 09:58
Trường THPT Đại Cường đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa nhà hiệu bộ, nhà lớp học A, B, C, D, Cổng tường rào và sân bê tông trường THPT Đại Cường với 5 gói thầu.
01/04/2019 13:12
Trường THPT Đại Cường đăng tải TBMT Gói thầu số 01: “Cung cấp, lắp đặt thiết bị nội thất, đồ dùng dạy học” của Trường THPT Đại Cường, năm 2017 (Đăng tải trên báo đấu thầu số 90 ngày 19/05/2017) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
19/05/2017 08:03
Trường THPT Đại Cường đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị phòng học bộ môn và phòng hội đồng sư phạm theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
11/07/2013 09:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Đại Cường đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị nội thất và đồ dùng dạy học của chủ đầu tư Trường THPT Đại Cường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG HIỆP HƯNG
16/07/2019 08:12
Bên mời thầu Trường THPT Đại Cường đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị nội thất và đồ dùng dạy học của chủ đầu tư Trường THPT Đại Cường với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/06/2019 15:25
Bên mời thầu Trường THPT Đại Cường đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt thiết bị nội thất và đồ dùng dạy học của Trường THPT Đại Cường năm 2019 của chủ đầu tư Trường THPT Đại Cường với 3 gói thầu.
10/06/2019 10:53
Bên mời thầu Trường THPT Đại Cường đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp + chi phí hạng mục chung của chủ đầu tư Trường THPT Đại Cường.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng Đại Phú Phát
05/06/2019 16:14
Bên mời thầu Trường THPT Đại Cường đã đăng tải TBMT Xây lắp + chi phí hạng mục chung của chủ đầu tư Trường THPT Đại Cường với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/05/2019 09:58
Bên mời thầu Trường THPT Đại Cường đã đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa nhà hiệu bộ, nhà lớp học A, B, C, D, Cổng tường rào và sân bê tông trường THPT Đại Cường của chủ đầu tư Trường THPT Đại Cường với 5 gói thầu.
01/04/2019 13:12
Trường THPT Đại Cường đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo sửa chữa nhà hiệu bộ, nhà lớp học A, B, C, D, Cổng tường rào và sân bê tông trường THPT Đại Cường.
30/03/2019 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Đại Cường là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Đại Cường là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Đại Cường là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Đại Cường là chủ đầu tư của 2 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Đại Cường có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Đại Cường là chủ đầu tư có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Dòng tư duy tiếp tục chảy; nhưng phần lớn các mảnh của nó rơi xuống vực thẳm không đáy của sự lãng quên. Với một số mảnh, không ký ức nào vượt qua được khoảng khắc chúng trôi qua. Với một số mảnh khác, chúng giới hạn trong một vài khoảng khắc, một vài giờ, hoặc một vài ngày. Lại có những mảnh để lại vết tích không thể xóa đi, và chúng có thể được nhớ lại chừng nào cuộc sống còn tiếp diễn. "
William James
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh