Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Diễn Châu 2 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.126.796.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.103.533.381 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,38%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Diễn Châu 2 như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.126.796.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.103.533.381 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,38%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Diễn Châu 2 đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa cửa sổ nhà A3, mái tôn nhà A1, A3 sau bão số 5, số 10 Trường THPT Diễn Châu 2 của chủ đầu tư Trường THPT Diễn Châu 2 với 2 gói thầu.
05/01/2026 16:05
Trường THPT Diễn Châu 2 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa cửa sổ nhà A3, mái tôn nhà A1, A3 sau bão số 5, số 10 Trường THPT Diễn Châu 2.
05/01/2026 15:15
Bên mời thầu Trường THPT Diễn Châu 2 đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa hệ thống cửa sổ sau nhà học 3 tầng A1 Trường THPT Diễn Châu 2 của chủ đầu tư Trường THPT Diễn Châu 2 với 3 gói thầu.
04/08/2025 13:46
Trường THPT Diễn Châu 2 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa hệ thống cửa sổ sau nhà học 3 tầng A1
Trường THPT Diễn Châu 2.
04/08/2025 13:13
Bên mời thầu Trường THPT Diễn Châu 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Trường THPT Diễn Châu 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VÂN NGÂN
21/05/2025 10:13
Bên mời thầu Trường THPT Diễn Châu 2 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Trường THPT Diễn Châu 2 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/05/2025 15:55
Bên mời thầu Trường THPT Diễn Châu 2 đã đăng tải KHLCNT Xây dựng đường dây trung thế, trạm biến áp và đường dây hạ thế cấp điện cho trường THPT Diễn Châu 2 của chủ đầu tư Trường THPT Diễn Châu 2 với 5 gói thầu.
04/05/2025 16:54
Trường THPT Diễn Châu 2 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng đường dây trung thế, trạm biến áp và đường dây hạ thế cấp điện cho Trường THPT Diễn Châu 2.
04/05/2025 16:16
Bên mời thầu Trường THPT Diễn Châu 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trường THPT Diễn Châu 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ AN PHÚC
22/07/2024 14:18
Bên mời thầu Trường THPT Diễn Châu 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Trường THPT Diễn Châu 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI QUANG
22/07/2024 14:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Diễn Châu 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VÂN NGÂN
21/05/2025 10:13
Trường THPT Diễn Châu 2 công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình với 1 nhà thầu tham gia.
14/05/2025 10:19
Trường THPT Diễn Châu 2 đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/05/2025 15:55
Trường THPT Diễn Châu 2 đăng tải KHLCNT Xây dựng đường dây trung thế, trạm biến áp và đường dây hạ thế cấp điện cho trường THPT Diễn Châu 2 với 5 gói thầu.
04/05/2025 16:54
Trường THPT Diễn Châu 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ AN PHÚC
22/07/2024 14:18
Trường THPT Diễn Châu 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI QUANG
22/07/2024 14:15
Trường THPT Diễn Châu 2 đăng tải KHLCNT Cải tạo nhà học và các công trình phụ trợ Trường THPT Diễn Châu 2 với 5 gói thầu.
03/07/2024 15:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Diễn Châu 2 đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa cửa sổ nhà A3, mái tôn nhà A1, A3 sau bão số 5, số 10 Trường THPT Diễn Châu 2 của chủ đầu tư Trường THPT Diễn Châu 2 với 2 gói thầu.
05/01/2026 16:05
Trường THPT Diễn Châu 2 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa cửa sổ nhà A3, mái tôn nhà A1, A3 sau bão số 5, số 10 Trường THPT Diễn Châu 2.
05/01/2026 15:15
Bên mời thầu Trường THPT Diễn Châu 2 đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa hệ thống cửa sổ sau nhà học 3 tầng A1 Trường THPT Diễn Châu 2 của chủ đầu tư Trường THPT Diễn Châu 2 với 3 gói thầu.
04/08/2025 13:46
Trường THPT Diễn Châu 2 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa hệ thống cửa sổ sau nhà học 3 tầng A1
Trường THPT Diễn Châu 2.
04/08/2025 13:13
Bên mời thầu Trường THPT Diễn Châu 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Trường THPT Diễn Châu 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VÂN NGÂN
21/05/2025 10:13
Bên mời thầu Trường THPT Diễn Châu 2 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Trường THPT Diễn Châu 2 với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/05/2025 15:55
Bên mời thầu Trường THPT Diễn Châu 2 đã đăng tải KHLCNT Xây dựng đường dây trung thế, trạm biến áp và đường dây hạ thế cấp điện cho trường THPT Diễn Châu 2 của chủ đầu tư Trường THPT Diễn Châu 2 với 5 gói thầu.
04/05/2025 16:54
Trường THPT Diễn Châu 2 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng đường dây trung thế, trạm biến áp và đường dây hạ thế cấp điện cho Trường THPT Diễn Châu 2.
04/05/2025 16:16
Bên mời thầu Trường THPT Diễn Châu 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trường THPT Diễn Châu 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ AN PHÚC
22/07/2024 14:18
Bên mời thầu Trường THPT Diễn Châu 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Trường THPT Diễn Châu 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI QUANG
22/07/2024 14:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Diễn Châu 2 là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Diễn Châu 2 là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Diễn Châu 2 là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Diễn Châu 2 là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Diễn Châu 2 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Diễn Châu 2 là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người thật sự trung thực là người luôn luôn tự hỏi mình đã đủ trung thực chưa. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh