Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Định Hóa như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 30 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.298.435.424 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.231.421.733 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,50%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Định Hóa như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.298.435.424 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.231.421.733 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,50%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Định Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học năm 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Định Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XUẤT BẢN GIÁO DỤC
08/05/2026 15:10
Bên mời thầu Trường THPT Định Hóa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học năm 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Định Hóa với 1 gói thầu.
05/05/2026 10:16
Bên mời thầu Trường THPT Định Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm màn hình LED ngoài trời trường THPT Định Hoá của chủ đầu tư Trường THPT Định Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM và phát triển giáo dục YDD
31/01/2026 17:34
Bên mời thầu Trường THPT Định Hóa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình LED ngoài trời THPT Định Hoá của chủ đầu tư Trường THPT Định Hóa với 1 gói thầu.
28/01/2026 09:27
Bên mời thầu Trường THPT Định Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Gói thầu thi công xây lắp công trình: Cải tạo hệ thống phòng cháy chữa cháy; Nhà lớp học 2 tầng (Nhà A) Trường THPT Định Hóa của chủ đầu tư Trường THPT Định Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG SƠN THÁI NGUYÊN
11/09/2025 10:57
Bên mời thầu Trường THPT Định Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học năm 2025 cho trường THPT Định Hoá của chủ đầu tư Trường THPT Định Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI AN NAM
10/09/2025 11:18
Bên mời thầu Trường THPT Định Hóa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01:Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học năm 2025 cho trường THPT Định Hoá của chủ đầu tư Trường THPT Định Hóa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/08/2025 17:33
Bên mời thầu Trường THPT Định Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT. đánh giá HSDT gói thầu của chủ đầu tư Trường THPT Định Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Xây dựng Hà Khánh
20/08/2025 16:55
Bên mời thầu Trường THPT Định Hóa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Gói thầu thi công xây lắp công trình: Cải tạo hệ thống phòng cháy chữa cháy; Nhà lớp học 2 tầng (Nhà A) Trường THPT Định Hóa của chủ đầu tư Trường THPT Định Hóa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/08/2025 17:11
Bên mời thầu Trường THPT Định Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Định Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI NGUYÊN
15/08/2025 08:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Định Hóa công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN SÔNG HỒNG THỦ ĐÔ, CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN VÀ PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY NAM DƯƠNG THÁI
02/04/2025 15:19
Trường THPT Định Hóa công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và dịch vụ Tân Phú Thái Nguyên
17/03/2025 16:59
Trường THPT Định Hóa đăng tải KHLCNT Cải tạo hệ thống PCCC; Nhà lớp học 2 tầng (nhà A) trường THPT Định Hóa, Định Hóa với 2 gói thầu.
17/03/2025 11:04
Trường THPT Định Hóa công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học năm 2024 cho Trường THPT Định Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO CHINH
18/09/2024 08:35
Trường THPT Định Hóa công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học năm 2024 cho Trường THPT Định Hóa với 1 nhà thầu tham gia.
30/08/2024 08:42
Trường THPT Định Hóa đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học năm 2024 cho Trường THPT Định Hóa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/08/2024 16:50
Trường THPT Định Hóa đăng tải KHLCNT Trang thiết bị phục vụ dạy và học năm 2024 cho Trường THPT Định Hóa với 1 gói thầu.
20/08/2024 11:30
Trường THPT Định Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp (Sửa chữa nhà công vụ giáo viên số 01, 02; sân, đường, cổng khu nhà công vụ giáo viên; cầu thang nhà lớp học 3 tầng Trường THPT Định Hóa).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN KHÁNH BẮC THÁI
17/08/2022 11:01
Trường THPT Định Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp và các hạng mục chung.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng số I Thái Nguyên
04/08/2022 09:24
Trường THPT Định Hóa công bố KQMT gói thầu Gói thầu xây lắp (Sửa chữa nhà công vụ giáo viên số 01, 02; sân, đường, cổng khu nhà công vụ giáo viên; cầu thang nhà lớp học 3 tầng Trường THPT Định Hóa) với 1 nhà thầu tham gia.
02/08/2022 09:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Định Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học năm 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Định Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XUẤT BẢN GIÁO DỤC
08/05/2026 15:10
Bên mời thầu Trường THPT Định Hóa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học năm 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Định Hóa với 1 gói thầu.
05/05/2026 10:16
Bên mời thầu Trường THPT Định Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm màn hình LED ngoài trời trường THPT Định Hoá của chủ đầu tư Trường THPT Định Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM và phát triển giáo dục YDD
31/01/2026 17:34
Bên mời thầu Trường THPT Định Hóa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình LED ngoài trời THPT Định Hoá của chủ đầu tư Trường THPT Định Hóa với 1 gói thầu.
28/01/2026 09:27
Bên mời thầu Trường THPT Định Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Gói thầu thi công xây lắp công trình: Cải tạo hệ thống phòng cháy chữa cháy; Nhà lớp học 2 tầng (Nhà A) Trường THPT Định Hóa của chủ đầu tư Trường THPT Định Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG SƠN THÁI NGUYÊN
11/09/2025 10:57
Bên mời thầu Trường THPT Định Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học năm 2025 cho trường THPT Định Hoá của chủ đầu tư Trường THPT Định Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI AN NAM
10/09/2025 11:18
Bên mời thầu Trường THPT Định Hóa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01:Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học năm 2025 cho trường THPT Định Hoá của chủ đầu tư Trường THPT Định Hóa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/08/2025 17:33
Bên mời thầu Trường THPT Định Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT. đánh giá HSDT gói thầu của chủ đầu tư Trường THPT Định Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Xây dựng Hà Khánh
20/08/2025 16:55
Bên mời thầu Trường THPT Định Hóa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Gói thầu thi công xây lắp công trình: Cải tạo hệ thống phòng cháy chữa cháy; Nhà lớp học 2 tầng (Nhà A) Trường THPT Định Hóa của chủ đầu tư Trường THPT Định Hóa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/08/2025 17:11
Bên mời thầu Trường THPT Định Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Định Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI NGUYÊN
15/08/2025 08:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Định Hóa là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Định Hóa là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Định Hóa là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Định Hóa là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Định Hóa có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Định Hóa là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mỗi thế hệ đều cần một cuộc cách mạng mới. "
Thomas Jefferson
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh