Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Đức Hợp như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 43 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 63,64%, Xây lắp 36,36%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.062.078.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.840.437.073 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,38%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Đức Hợp như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 63,64%, Xây lắp 36,36%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.062.078.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.840.437.073 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,38%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Đức Hợp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Đức Hợp.
22/05/2026 17:08
Bên mời thầu Trường THPT Đức Hợp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Đức Hợp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG VIỆT ANH HƯNG YÊN
22/05/2026 17:08
Bên mời thầu Trường THPT Đức Hợp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Đức Hợp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI QUANG HUY HƯNG YÊN
22/05/2026 17:07
Bên mời thầu Trường THPT Đức Hợp đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa bảo dưỡng lán để xe học sinh và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư Trường THPT Đức Hợp với 3 gói thầu.
22/05/2026 16:58
Bên mời thầu Trường THPT Đức Hợp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường THPT Đức Hợp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI AN ĐỨC
27/05/2025 10:47
Bên mời thầu Trường THPT Đức Hợp đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường THPT Đức Hợp với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/05/2025 17:51
Bên mời thầu Trường THPT Đức Hợp đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán mua sắm gói thầu: Mua sắm thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường THPT Đức Hợp với 2 gói thầu.
17/05/2025 17:22
Bên mời thầu Trường THPT Đức Hợp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Trường THPT Đức Hợp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ KVA
13/02/2025 15:10
Bên mời thầu Trường THPT Đức Hợp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn bảo hiểm của chủ đầu tư Trường THPT Đức Hợp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY BẢO HIỂM VIETINBANK NAM HÀ NỘI
13/02/2025 15:04
Bên mời thầu Trường THPT Đức Hợp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trang thiết bị dạy và học của chủ đầu tư Trường THPT Đức Hợp.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Cửa hàng thương mại Tổng hợp An Bình
06/08/2024 10:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Đức Hợp công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI AN ĐỨC
27/05/2025 10:47
Trường THPT Đức Hợp công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học với 1 nhà thầu tham gia.
24/05/2025 08:53
Trường THPT Đức Hợp đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/05/2025 17:51
Trường THPT Đức Hợp đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán mua sắm gói thầu: Mua sắm thiết bị dạy học với 2 gói thầu.
17/05/2025 17:22
Trường THPT Đức Hợp công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ KVA
13/02/2025 15:10
Trường THPT Đức Hợp công bố kết quả gói thầu Tư vấn bảo hiểm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY BẢO HIỂM VIETINBANK NAM HÀ NỘI
13/02/2025 15:04
Trường THPT Đức Hợp công bố kết quả gói thầu Mua trang thiết bị dạy và học.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Cửa hàng thương mại Tổng hợp An Bình
06/08/2024 10:01
Trường THPT Đức Hợp công bố KQMT gói thầu Mua trang thiết bị dạy và học với 1 nhà thầu tham gia.
30/07/2024 09:03
Trường THPT Đức Hợp đăng tải TBMT Mua trang thiết bị dạy và học theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/07/2024 14:44
Trường THPT Đức Hợp đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm gói thầu: Mua trang thiết bị dạy và học với 3 gói thầu.
09/07/2024 10:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Đức Hợp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Đức Hợp.
22/05/2026 17:08
Bên mời thầu Trường THPT Đức Hợp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Đức Hợp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG VIỆT ANH HƯNG YÊN
22/05/2026 17:08
Bên mời thầu Trường THPT Đức Hợp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Đức Hợp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI QUANG HUY HƯNG YÊN
22/05/2026 17:07
Bên mời thầu Trường THPT Đức Hợp đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa bảo dưỡng lán để xe học sinh và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư Trường THPT Đức Hợp với 3 gói thầu.
22/05/2026 16:58
Bên mời thầu Trường THPT Đức Hợp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường THPT Đức Hợp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI AN ĐỨC
27/05/2025 10:47
Bên mời thầu Trường THPT Đức Hợp đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường THPT Đức Hợp với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/05/2025 17:51
Bên mời thầu Trường THPT Đức Hợp đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán mua sắm gói thầu: Mua sắm thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường THPT Đức Hợp với 2 gói thầu.
17/05/2025 17:22
Bên mời thầu Trường THPT Đức Hợp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Trường THPT Đức Hợp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ KVA
13/02/2025 15:10
Bên mời thầu Trường THPT Đức Hợp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn bảo hiểm của chủ đầu tư Trường THPT Đức Hợp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY BẢO HIỂM VIETINBANK NAM HÀ NỘI
13/02/2025 15:04
Bên mời thầu Trường THPT Đức Hợp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trang thiết bị dạy và học của chủ đầu tư Trường THPT Đức Hợp.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Cửa hàng thương mại Tổng hợp An Bình
06/08/2024 10:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Đức Hợp là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Đức Hợp là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Đức Hợp là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Đức Hợp là chủ đầu tư của 27 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Đức Hợp có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Đức Hợp là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Dù bạn nghĩ gì, hãy chắc chắn đó đúng là điều bạn nghĩ; dù bạn muốn gì, hãy chắc chắn đó đúng là điều bạn muốn; dù bạn cảm thấy thế nào, hãy chắc chắn đó đúng là điều bạn cảm thấy. "
T. S. Eliot
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh