Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.031.457.359 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.025.243.226 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.031.457.359 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.025.243.226 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,20%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Gia Viễn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sửa chữa, bảo trì bảo dưỡng khối 8 phòng học của chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MỸ CÁT
20/01/2026 18:02
Bên mời thầu Trường THPT Gia Viễn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo trì bảo dưỡng khối 8 phòng học Trường THPT Gia Viễn của chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn với 1 gói thầu.
14/01/2026 20:40
Bên mời thầu Trường THPT Gia Viễn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bảng trượt của chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT VIỄN ĐÔNG
26/08/2025 08:14
Bên mời thầu Trường THPT Gia Viễn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bảng trượt của chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn với 1 gói thầu.
25/08/2025 08:56
Bên mời thầu Trường THPT Gia Viễn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sửa chữa phòng học, nhà vệ sinh giáo viên của chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MỸ CÁT
04/07/2025 09:41
Bên mời thầu Trường THPT Gia Viễn đã đăng tải TBMT Thi công sửa chữa phòng học, nhà vệ sinh giáo viên của chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/06/2025 08:38
Bên mời thầu Trường THPT Gia Viễn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHÚC ĐẠT
19/06/2025 18:36
Bên mời thầu Trường THPT Gia Viễn đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm sửa chữa phòng học, nhà vệ sinh giáo viên Trường THPT Gia Viễn của chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn với 2 gói thầu.
19/06/2025 17:08
Bên mời thầu Trường THPT Gia Viễn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP ĐIỆN HƯNG THỊNH CÁT TIÊN
17/12/2024 10:41
Bên mời thầu Trường THPT Gia Viễn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NGUYÊN VŨ PHÁT
17/12/2024 10:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Gia Viễn công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHÚC ĐẠT
19/06/2025 18:36
Trường THPT Gia Viễn đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm sửa chữa phòng học, nhà vệ sinh giáo viên Trường THPT Gia Viễn với 2 gói thầu.
19/06/2025 17:08
Trường THPT Gia Viễn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP ĐIỆN HƯNG THỊNH CÁT TIÊN
17/12/2024 10:41
Trường THPT Gia Viễn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NGUYÊN VŨ PHÁT
17/12/2024 10:39
Trường THPT Gia Viễn đăng tải KHLCNT Hỗ trợ sửa chữa nhà nội trú cho học sinh đồng bào dân tộc thiểu số học tại trường THPT Gia Viễn với 6 gói thầu.
27/11/2024 15:06
Trường THPT Gia Viễn đăng tải KHLCNT Sửa chữa khối 08 phòng học Trường THPT Gia Viễn, huyện Cát Tiên với 3 gói thầu.
20/08/2024 14:22
Trường THPT Gia Viễn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MỸ CÁT
15/03/2024 10:12
Trường THPT Gia Viễn đăng tải KHLCNT Hỗ trợ kinh phí sửa chữa 06 phòng học, xây mới nhà để xe học sinh trường THPT Gia Viễn với 6 gói thầu.
12/01/2024 16:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Gia Viễn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sửa chữa, bảo trì bảo dưỡng khối 8 phòng học của chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MỸ CÁT
20/01/2026 18:02
Bên mời thầu Trường THPT Gia Viễn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo trì bảo dưỡng khối 8 phòng học Trường THPT Gia Viễn của chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn với 1 gói thầu.
14/01/2026 20:40
Bên mời thầu Trường THPT Gia Viễn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bảng trượt của chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT VIỄN ĐÔNG
26/08/2025 08:14
Bên mời thầu Trường THPT Gia Viễn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bảng trượt của chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn với 1 gói thầu.
25/08/2025 08:56
Bên mời thầu Trường THPT Gia Viễn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sửa chữa phòng học, nhà vệ sinh giáo viên của chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MỸ CÁT
04/07/2025 09:41
Bên mời thầu Trường THPT Gia Viễn đã đăng tải TBMT Thi công sửa chữa phòng học, nhà vệ sinh giáo viên của chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/06/2025 08:38
Bên mời thầu Trường THPT Gia Viễn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHÚC ĐẠT
19/06/2025 18:36
Bên mời thầu Trường THPT Gia Viễn đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm sửa chữa phòng học, nhà vệ sinh giáo viên Trường THPT Gia Viễn của chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn với 2 gói thầu.
19/06/2025 17:08
Bên mời thầu Trường THPT Gia Viễn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP ĐIỆN HƯNG THỊNH CÁT TIÊN
17/12/2024 10:41
Bên mời thầu Trường THPT Gia Viễn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NGUYÊN VŨ PHÁT
17/12/2024 10:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy khiến mỗi ngày đều đáng giá. Hãy khiến mỗi giờ đều đáng giá. Hãy khiến mỗi phút đều đáng giá. Và đừng ngừng lại chừng nào bạn chưa dùng hết tiềm năng đầy đủ của mình, biến thành hiện thực giấc mơ tưởng chừng bất khả thi của mình, và hoàn thành sứ mệnh trở thành con người mà bạn, và chỉ bạn, có thể trở thành. "
Mary Kay Ash
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh