Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn A như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 27 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 46 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 38 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 32 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,78%, Xây lắp 22,22%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.587.642.370 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.399.171.773 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,97%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn A như sau:
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,78%, Xây lắp 22,22%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.587.642.370 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.399.171.773 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,97%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Gia Viễn A đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp sân trường, sân thể dục, rãnh thoát nước, nhà để xe trường THPT Gia Viễn A của chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn A với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 10:48
Bên mời thầu Trường THPT Gia Viễn A đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp sân trường, sân thể dục, rãnh thoát nước, nhà để xe trường THPT Gia Viễn A của chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn A.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Chí Dũng
18/08/2026 16:47
Bên mời thầu Trường THPT Gia Viễn A đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng: Cải tạo, nâng cấp sân trường, sân thể dục, rãnh thoát nước, nhà để xe trường THPT Gia Viễn A của chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND
13/08/2026 11:08
Bên mời thầu Trường THPT Gia Viễn A đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng: Cải tạo, nâng cấp sân trường, sân thể dục, rãnh thoát nước, nhà để xe trường THPT Gia Viễn A của chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH
13/08/2026 10:55
Bên mời thầu Trường THPT Gia Viễn A đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án: Cải tạo, nâng cấp sân trường, sân thể dục, rãnh thoát nước, nhà để xe trường THPT Gia Viễn A của chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG THÀNH PHÁT
13/08/2026 10:46
Bên mời thầu Trường THPT Gia Viễn A đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án: Cải tạo, nâng cấp sân trường, sân thể dục, rãnh thoát nước, nhà để xe trường THPT Gia Viễn A của chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn A với 5 gói thầu.
10/08/2026 11:37
Bên mời thầu Trường THPT Gia Viễn A đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học cho Trường THPT Gia Viễn A của chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TMDV HOÀNG PHÚC
30/07/2026 09:20
Bên mời thầu Trường THPT Gia Viễn A đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học cho Trường THPT Gia Viễn A của chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn A với 1 gói thầu.
23/07/2026 14:28
Bên mời thầu Trường THPT Gia Viễn A đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NAM SÔNG HỒNG
15/04/2026 15:06
Bên mời thầu Trường THPT Gia Viễn A đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình: Cải tạo, nâng cấp sân trường, sân thể dục, rãnh thoát nước, nhà để xe Trường THPT Gia Viễn A của chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn A với 1 gói thầu.
14/04/2026 15:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Gia Viễn A công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Khôi Nguyên
01/08/2025 10:09
Trường THPT Gia Viễn A công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH
08/07/2025 08:08
Trường THPT Gia Viễn A công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND
08/07/2025 08:04
Trường THPT Gia Viễn A công bố kết quả gói thầu Mua sắm Màn hình hiển thị, bảng viết đa năng, giá để sách thư viện, ghế giáo viên tại Trường THPT Gia Viễn A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VĂN HÓA VÀ CÔNG NGHỆ GIÁO DỤC MBH
31/03/2025 11:43
Trường THPT Gia Viễn A đăng tải KHLCNT Mua sắm Màn hình hiển thị, bảng viết đa năng, giá để sách thư viện, ghế giáo viên tại Trường THPT Gia Viễn A với 1 gói thầu.
26/03/2025 09:37
Trường THPT Gia Viễn A công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC BÔNG SEN VÀNG
12/03/2025 07:50
Trường THPT Gia Viễn A công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NAM SÔNG HỒNG
12/03/2025 07:46
Trường THPT Gia Viễn A đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật và tư vấn quản lý dự án công trình: Trường THPT Gia Viễn A; Hạng mục: Sửa chữa nhà để xe học sinh, khuôn viên sân trường (sân, bồn cây, rãnh thoát nước), nhà lấy nước uống và nước rửa tay của học sinh, vách ngăn nhà vệ sinh với sân vận động với 2 gói thầu.
07/03/2025 11:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Gia Viễn A đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp sân trường, sân thể dục, rãnh thoát nước, nhà để xe trường THPT Gia Viễn A của chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn A với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 10:48
Bên mời thầu Trường THPT Gia Viễn A đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp sân trường, sân thể dục, rãnh thoát nước, nhà để xe trường THPT Gia Viễn A của chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn A.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Chí Dũng
18/08/2026 16:47
Bên mời thầu Trường THPT Gia Viễn A đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng: Cải tạo, nâng cấp sân trường, sân thể dục, rãnh thoát nước, nhà để xe trường THPT Gia Viễn A của chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND
13/08/2026 11:08
Bên mời thầu Trường THPT Gia Viễn A đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng: Cải tạo, nâng cấp sân trường, sân thể dục, rãnh thoát nước, nhà để xe trường THPT Gia Viễn A của chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH
13/08/2026 10:55
Bên mời thầu Trường THPT Gia Viễn A đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án: Cải tạo, nâng cấp sân trường, sân thể dục, rãnh thoát nước, nhà để xe trường THPT Gia Viễn A của chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG THÀNH PHÁT
13/08/2026 10:46
Bên mời thầu Trường THPT Gia Viễn A đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án: Cải tạo, nâng cấp sân trường, sân thể dục, rãnh thoát nước, nhà để xe trường THPT Gia Viễn A của chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn A với 5 gói thầu.
10/08/2026 11:37
Bên mời thầu Trường THPT Gia Viễn A đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học cho Trường THPT Gia Viễn A của chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TMDV HOÀNG PHÚC
30/07/2026 09:20
Bên mời thầu Trường THPT Gia Viễn A đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học cho Trường THPT Gia Viễn A của chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn A với 1 gói thầu.
23/07/2026 14:28
Bên mời thầu Trường THPT Gia Viễn A đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NAM SÔNG HỒNG
15/04/2026 15:06
Bên mời thầu Trường THPT Gia Viễn A đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình: Cải tạo, nâng cấp sân trường, sân thể dục, rãnh thoát nước, nhà để xe Trường THPT Gia Viễn A của chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn A với 1 gói thầu.
14/04/2026 15:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn A là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn A là chủ đầu tư của 27 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 21 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn A là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn A là chủ đầu tư của 38 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn A có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Gia Viễn A là chủ đầu tư có quan hệ với 33 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không lấy bậy của ai, gọi là giàu, không bị nhục với ai, gọi là sang. "
Công Nghi
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh