Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Hiệp Hòa số 2 như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.089.307.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.755.372.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Hiệp Hòa số 2 như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.089.307.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.755.372.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,17%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Hiệp Hòa số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị
năm 2026 tại Trường THPT Hiệp Hòa số 2 của chủ đầu tư Trường THPT Hiệp Hòa số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 99BGI
22/08/2026 15:58
Bên mời thầu Trường THPT Hiệp Hòa số 2 đã đăng tải KHLCNT “Mua sắm thiết bị năm 2026 tại Trường THPT Hiệp Hòa số 2” của chủ đầu tư Trường THPT Hiệp Hòa số 2 với 1 gói thầu.
22/08/2026 15:55
Bên mời thầu Trường THPT Hiệp Hòa số 2 đã đăng tải KHLCNT “Mua sắm thiết bị năm 2026 tại Trường THPT Hiệp Hòa số 2” của chủ đầu tư Trường THPT Hiệp Hòa số 2 với 1 gói thầu.
11/08/2026 17:11
Bên mời thầu Trường THPT Hiệp Hòa số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản thiết bị năm 2025 của chủ đầu tư Trường THPT Hiệp Hòa số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng kinh doanh thương mại Đại Phát
12/12/2025 16:19
Bên mời thầu Trường THPT Hiệp Hòa số 2 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản thiết bị năm 2025 của chủ đầu tư Trường THPT Hiệp Hòa số 2 với 1 gói thầu.
12/12/2025 16:14
Bên mời thầu Trường THPT Hiệp Hòa số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Hiệp Hòa số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MINH ĐỨC
27/10/2025 07:50
Bên mời thầu Trường THPT Hiệp Hòa số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Hiệp Hòa số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HIỆP HÒA 686
27/10/2025 07:47
Bên mời thầu Trường THPT Hiệp Hòa số 2 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa mái nhà xe, nền nhà xe học sinh; lát gạch các phòng lớp học, sân trường, Trường THPT Hiệp Hoà số 2 của chủ đầu tư Trường THPT Hiệp Hòa số 2 với 2 gói thầu.
23/10/2025 11:08
Trường THPT Hiệp Hòa số 2 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa mái nhà xe, nền nhà xe học sinh; lát gạch các phòng lớp học, sân trường, Trường THPT Hiệp Hoà số 2.
23/10/2025 10:10
Bên mời thầu Trường THPT Hiệp Hòa số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THPT Hiệp Hòa số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MINH ĐỨC
14/10/2025 15:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Hiệp Hòa số 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG TIẾN ĐẠT
17/08/2025 17:00
Trường THPT Hiệp Hòa số 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập EHSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Hiệp Hòa
10/07/2025 15:06
Trường THPT Hiệp Hòa số 2 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, sửa chữa nhà hiệu bộ, nhà lớp học B, nhà D Trường THPT Hiệp Hoà số 2 với 3 gói thầu.
24/06/2025 13:55
Trường THPT Hiệp Hòa số 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI AN PHÁT
08/05/2025 09:28
Trường THPT Hiệp Hòa số 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TIẾN THẮNG
08/05/2025 09:20
Trường THPT Hiệp Hòa số 2 công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị Trường THPT Hiệp Hòa số 2 năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng kinh doanh thương mại Đại Phát
14/09/2024 15:37
Trường THPT Hiệp Hòa số 2 đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua sắm thiết bị Trường THPT Hiệp Hòa số 2 năm 2024 với 1 gói thầu.
10/09/2024 15:21
Trường THPT Hiệp Hòa số 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THIÊN MINH ĐỨC
01/07/2024 13:53
Trường THPT Hiệp Hòa số 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THIÊN MINH ĐỨC
01/07/2024 13:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Hiệp Hòa số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị
năm 2026 tại Trường THPT Hiệp Hòa số 2 của chủ đầu tư Trường THPT Hiệp Hòa số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 99BGI
22/08/2026 15:58
Bên mời thầu Trường THPT Hiệp Hòa số 2 đã đăng tải KHLCNT “Mua sắm thiết bị năm 2026 tại Trường THPT Hiệp Hòa số 2” của chủ đầu tư Trường THPT Hiệp Hòa số 2 với 1 gói thầu.
22/08/2026 15:55
Bên mời thầu Trường THPT Hiệp Hòa số 2 đã đăng tải KHLCNT “Mua sắm thiết bị năm 2026 tại Trường THPT Hiệp Hòa số 2” của chủ đầu tư Trường THPT Hiệp Hòa số 2 với 1 gói thầu.
11/08/2026 17:11
Bên mời thầu Trường THPT Hiệp Hòa số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản thiết bị năm 2025 của chủ đầu tư Trường THPT Hiệp Hòa số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng kinh doanh thương mại Đại Phát
12/12/2025 16:19
Bên mời thầu Trường THPT Hiệp Hòa số 2 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản thiết bị năm 2025 của chủ đầu tư Trường THPT Hiệp Hòa số 2 với 1 gói thầu.
12/12/2025 16:14
Bên mời thầu Trường THPT Hiệp Hòa số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Hiệp Hòa số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MINH ĐỨC
27/10/2025 07:50
Bên mời thầu Trường THPT Hiệp Hòa số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Hiệp Hòa số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HIỆP HÒA 686
27/10/2025 07:47
Bên mời thầu Trường THPT Hiệp Hòa số 2 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa mái nhà xe, nền nhà xe học sinh; lát gạch các phòng lớp học, sân trường, Trường THPT Hiệp Hoà số 2 của chủ đầu tư Trường THPT Hiệp Hòa số 2 với 2 gói thầu.
23/10/2025 11:08
Trường THPT Hiệp Hòa số 2 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa mái nhà xe, nền nhà xe học sinh; lát gạch các phòng lớp học, sân trường, Trường THPT Hiệp Hoà số 2.
23/10/2025 10:10
Bên mời thầu Trường THPT Hiệp Hòa số 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THPT Hiệp Hòa số 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MINH ĐỨC
14/10/2025 15:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Hiệp Hòa số 2 là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Hiệp Hòa số 2 là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Hiệp Hòa số 2 là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Hiệp Hòa số 2 là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Hiệp Hòa số 2 có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Hiệp Hòa số 2 là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đàn ông nói: “Anh sẽ điện thoại cho em” và rồi không làm điều đó, hắn không quên, hắn không làm mất số điện thoại và hắn cũng không chết, đơn giản vì hắn không muốn mà thôi. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026