Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Hoàng Văn Thụ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.829.886.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.782.020.566 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,62%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Hoàng Văn Thụ như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.829.886.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.782.020.566 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,62%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Hoàng Văn Thụ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Trường THPT Hoàng Văn Thụ.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
20/08/2026 15:00
Bên mời thầu Trường THPT Hoàng Văn Thụ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Hoàng Văn Thụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI NHẬT QUANG
20/08/2026 14:56
Bên mời thầu Trường THPT Hoàng Văn Thụ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư bấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Hoàng Văn Thụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CẨM PHẢ
20/08/2026 14:53
Bên mời thầu Trường THPT Hoàng Văn Thụ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Hoàng Văn Thụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG QN
20/08/2026 14:49
Bên mời thầu Trường THPT Hoàng Văn Thụ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa, cải tạo nhà đa năng và hạng mục phụ trợ khác Trường THPT Hoàng Văn Thụ của chủ đầu tư Trường THPT Hoàng Văn Thụ với 4 gói thầu.
17/08/2026 17:45
Bên mời thầu Trường THPT Hoàng Văn Thụ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán của chủ đầu tư Trường THPT Hoàng Văn Thụ.
23/06/2026 17:05
Bên mời thầu Trường THPT Hoàng Văn Thụ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THPT Hoàng Văn Thụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CẨM PHẢ
23/06/2026 17:03
Bên mời thầu Trường THPT Hoàng Văn Thụ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật, tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán công trình: Sửa chữa, cải tạo nhà đa năng và hạng mục phụ trợ khác Trường THPT Hoàng Văn Thụ của chủ đầu tư Trường THPT Hoàng Văn Thụ với 2 gói thầu.
18/06/2026 17:42
Bên mời thầu Trường THPT Hoàng Văn Thụ đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ nước uống học sinh Trường THPT Hoàng Văn Thụ năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Hoàng Văn Thụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP NGỌC CHÂU Á
13/10/2025 17:27
Bên mời thầu Trường THPT Hoàng Văn Thụ đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ nước uống học sinh Trường THPT Hoàng Văn Thụ năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Hoàng Văn Thụ với 1 gói thầu.
13/10/2025 17:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Hoàng Văn Thụ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu cấp THPT năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/12/2024 15:05
Trường THPT Hoàng Văn Thụ đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu cấp THPT năm 2024 với 1 gói thầu.
11/12/2024 14:56
Trường THPT Hoàng Văn Thụ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬN TẢI VÀ VẬT LIỆU XÂY DỰNG ĐÔNG BẮC
20/07/2024 09:42
Trường THPT Hoàng Văn Thụ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình với 2 nhà thầu tham gia.
30/06/2024 12:53
Trường THPT Hoàng Văn Thụ đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/06/2024 11:16
Trường THPT Hoàng Văn Thụ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng công trình Quảng Ninh
15/06/2024 08:25
Trường THPT Hoàng Văn Thụ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và đánh giá kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng công trình Quảng Ninh
15/06/2024 08:23
Trường THPT Hoàng Văn Thụ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUẢNG NINH
15/06/2024 08:19
Trường THPT Hoàng Văn Thụ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUẢNG NINH
15/06/2024 08:16
Trường THPT Hoàng Văn Thụ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh, sân - Trường THPT Hoàng Văn Thụ với 5 gói thầu.
11/06/2024 09:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Hoàng Văn Thụ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Trường THPT Hoàng Văn Thụ.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
20/08/2026 15:00
Bên mời thầu Trường THPT Hoàng Văn Thụ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Hoàng Văn Thụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI NHẬT QUANG
20/08/2026 14:56
Bên mời thầu Trường THPT Hoàng Văn Thụ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư bấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Hoàng Văn Thụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CẨM PHẢ
20/08/2026 14:53
Bên mời thầu Trường THPT Hoàng Văn Thụ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Hoàng Văn Thụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG QN
20/08/2026 14:49
Bên mời thầu Trường THPT Hoàng Văn Thụ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa, cải tạo nhà đa năng và hạng mục phụ trợ khác Trường THPT Hoàng Văn Thụ của chủ đầu tư Trường THPT Hoàng Văn Thụ với 4 gói thầu.
17/08/2026 17:45
Bên mời thầu Trường THPT Hoàng Văn Thụ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán của chủ đầu tư Trường THPT Hoàng Văn Thụ.
23/06/2026 17:05
Bên mời thầu Trường THPT Hoàng Văn Thụ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THPT Hoàng Văn Thụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CẨM PHẢ
23/06/2026 17:03
Bên mời thầu Trường THPT Hoàng Văn Thụ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật, tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán công trình: Sửa chữa, cải tạo nhà đa năng và hạng mục phụ trợ khác Trường THPT Hoàng Văn Thụ của chủ đầu tư Trường THPT Hoàng Văn Thụ với 2 gói thầu.
18/06/2026 17:42
Bên mời thầu Trường THPT Hoàng Văn Thụ đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ nước uống học sinh Trường THPT Hoàng Văn Thụ năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Hoàng Văn Thụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP NGỌC CHÂU Á
13/10/2025 17:27
Bên mời thầu Trường THPT Hoàng Văn Thụ đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ nước uống học sinh Trường THPT Hoàng Văn Thụ năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Hoàng Văn Thụ với 1 gói thầu.
13/10/2025 17:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Hoàng Văn Thụ là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Hoàng Văn Thụ là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Hoàng Văn Thụ là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Hoàng Văn Thụ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Hoàng Văn Thụ là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Những ranh giới phân chia Sự sống và Cái chết mơ hồ và mờ ảo. Ai dám nói nơi nào Sự sống kết thúc và nơi nào Cái chết bắt đầu? "
Edgar Allan Poe
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026