Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Hoành Bồ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 7,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.123.733.622 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.062.489.822 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,88%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Hoành Bồ như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 7,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.123.733.622 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.062.489.822 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,88%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Hoành Bồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Hoành Bồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG QN
26/08/2026 09:21
Bên mời thầu Trường THPT Hoành Bồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Hoành Bồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG HÀ BẮC
26/08/2026 09:17
Bên mời thầu Trường THPT Hoành Bồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Hoành Bồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG THIÊN TRƯỜNG
26/08/2026 09:13
Bên mời thầu Trường THPT Hoành Bồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Hoành Bồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HAI THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG 269
26/08/2026 09:09
Bên mời thầu Trường THPT Hoành Bồ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa, cải tạo khu nhà công vụ giáo viên, sân giáo dục thể chất của trường THPT Hoành Bồ của chủ đầu tư Trường THPT Hoành Bồ với 6 gói thầu.
06/08/2026 20:50
Bên mời thầu Trường THPT Hoành Bồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán của chủ đầu tư Trường THPT Hoành Bồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUẢNG NINH
29/04/2026 08:46
Bên mời thầu Trường THPT Hoành Bồ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán công trình: Sửa chữa, cải tạo khu nhà công vụ giáo viên, sân giáo dục thể chất của Trường THPT Hoành Bồ của chủ đầu tư Trường THPT Hoành Bồ với 1 gói thầu.
29/04/2026 08:43
Bên mời thầu Trường THPT Hoành Bồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Khảo sát địa hình, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THPT Hoành Bồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG QN
11/03/2026 16:31
Bên mời thầu Trường THPT Hoành Bồ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tư vấn khảo sát địa hình, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình: Sửa chữa, cải tạo khu nhà công vụ giáo viên, sân giáo dục thể chất của Trường THPT Hoành Bồ của chủ đầu tư Trường THPT Hoành Bồ với 1 gói thầu.
05/03/2026 17:13
Bên mời thầu Trường THPT Hoành Bồ đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa cổng, hàng rào của chủ đầu tư Trường THPT Hoành Bồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ VÀ HÓA CHẤT XÂY DỰNG ĐÔNG Á
27/12/2025 16:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Hoành Bồ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Sài Gòn - Hà Nội
26/04/2025 11:06
Trường THPT Hoành Bồ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI NHẬT QUANG
26/04/2025 10:38
Trường THPT Hoành Bồ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN, XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ PHẠM GIA
26/04/2025 10:20
Trường THPT Hoành Bồ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUẢNG NINH
18/04/2025 08:38
Trường THPT Hoành Bồ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa nhà học, hiệu bộ, nhà truyền thống – Trường THPT Hoành Bồ với 4 gói thầu.
16/04/2025 14:59
Trường THPT Hoành Bồ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUẢNG NINH
05/04/2025 10:20
Trường THPT Hoành Bồ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật Công trình: Sửa chữa nhà học, hiệu bộ, nhà truyền thống - Trường THPT Hoành Bồ với 1 gói thầu.
05/04/2025 10:16
Trường THPT Hoành Bồ công bố kết quả gói thầu Đi trải nghiệm thực tế, khám phá văn hóa- lịch sử và ứng dụng khoa học trong nông nghiệp cho cán bộ giáo viên, nhân viên Trường THPT Hoành Bồ năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ XÚC TIẾN ĐẦU TƯ DU LỊCH HẠ LONG
14/02/2025 11:04
Trường THPT Hoành Bồ đăng tải KHLCNT Đi trải nghiệm thực tế : Khám phá văn hóa- Lịch sử và ứng dụng khoa học trong nông nghiệp cho cán bộ giáo viên, nhân viên Trường THPT Hoành Bồ năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
14/02/2025 10:59
Trường THPT Hoành Bồ đăng tải KHLCNT Đi trải nghiệm thực tế : Khám phá văn hóa- Lịch sử và ứng dụng khoa học trong nông nghiệp cho cán bộ giáo viên, nhân viên Trường THPT Hoành Bồ năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
10/02/2025 11:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Hoành Bồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Hoành Bồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG QN
26/08/2026 09:21
Bên mời thầu Trường THPT Hoành Bồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Hoành Bồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG HÀ BẮC
26/08/2026 09:17
Bên mời thầu Trường THPT Hoành Bồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Hoành Bồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG THIÊN TRƯỜNG
26/08/2026 09:13
Bên mời thầu Trường THPT Hoành Bồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Hoành Bồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HAI THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG 269
26/08/2026 09:09
Bên mời thầu Trường THPT Hoành Bồ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa, cải tạo khu nhà công vụ giáo viên, sân giáo dục thể chất của trường THPT Hoành Bồ của chủ đầu tư Trường THPT Hoành Bồ với 6 gói thầu.
06/08/2026 20:50
Bên mời thầu Trường THPT Hoành Bồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán của chủ đầu tư Trường THPT Hoành Bồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUẢNG NINH
29/04/2026 08:46
Bên mời thầu Trường THPT Hoành Bồ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán công trình: Sửa chữa, cải tạo khu nhà công vụ giáo viên, sân giáo dục thể chất của Trường THPT Hoành Bồ của chủ đầu tư Trường THPT Hoành Bồ với 1 gói thầu.
29/04/2026 08:43
Bên mời thầu Trường THPT Hoành Bồ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Khảo sát địa hình, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THPT Hoành Bồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG QN
11/03/2026 16:31
Bên mời thầu Trường THPT Hoành Bồ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tư vấn khảo sát địa hình, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình: Sửa chữa, cải tạo khu nhà công vụ giáo viên, sân giáo dục thể chất của Trường THPT Hoành Bồ của chủ đầu tư Trường THPT Hoành Bồ với 1 gói thầu.
05/03/2026 17:13
Bên mời thầu Trường THPT Hoành Bồ đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa cổng, hàng rào của chủ đầu tư Trường THPT Hoành Bồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ VÀ HÓA CHẤT XÂY DỰNG ĐÔNG Á
27/12/2025 16:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Hoành Bồ là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Hoành Bồ là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Hoành Bồ là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Hoành Bồ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Hoành Bồ là chủ đầu tư có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đại học chính là môi trường có ảnh hưởng xấu tới người khác, mới bước vào là những đứa trẻ như tờ giấy trắng, và chui ra khoác trên mình đủ thứ màu sắc. "
Tiểu Hài Tử Ta Đến Đây
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh