Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Hùng Vương như sau:
- Có quan hệ với 5 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 34 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 44,44%, Tư vấn 22,22%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.836.314.432 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.427.042.904 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 20,61%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Hùng Vương như sau:
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 44,44%, Tư vấn 22,22%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.836.314.432 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.427.042.904 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 20,61%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Hùng Vương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THPT Hùng Vương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÔNG BÌNH ARC
29/07/2026 16:08
Bên mời thầu Trường THPT Hùng Vương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án đầu tư xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Hùng Vương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG IHI
28/07/2026 15:34
Bên mời thầu Trường THPT Hùng Vương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THPT Hùng Vương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH VIC Quảng Nam
28/07/2026 15:31
Bên mời thầu Trường THPT Hùng Vương đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 1) nhiệm vụ Sửa chữa, cải tạo trường THPT Hùng Vương của chủ đầu tư Trường THPT Hùng Vương với 3 gói thầu.
28/07/2026 11:33
Bên mời thầu Trường THPT Hùng Vương đã đăng tải kết quả gói thầu Trang thiết bị, bàn ghế phục vụ dạy và học, nội trú năm 2025 của chủ đầu tư Trường THPT Hùng Vương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP AN TIẾN
04/12/2025 14:40
Bên mời thầu Trường THPT Hùng Vương đã đăng tải KHLCNT Trang thiết bị, bàn ghế phục vụ dạy và học, nội trú năm 2025 của chủ đầu tư Trường THPT Hùng Vương với 1 gói thầu.
03/12/2025 13:51
Bên mời thầu Trường THPT Hùng Vương đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm hệ thống âm thanh tại Trường THPT Hùng Vương của chủ đầu tư Trường THPT Hùng Vương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KMP CENTER
26/02/2025 14:19
Bên mời thầu Trường THPT Hùng Vương đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống âm thanh tại Trường THPT Hùng Vương của chủ đầu tư Trường THPT Hùng Vương với 1 gói thầu.
24/02/2025 16:06
Bên mời thầu Trường THPT Hùng Vương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu chương trình GDPT năm 2018 tại Trường THPT Hùng Vương của chủ đầu tư Trường THPT Hùng Vương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ - TIN HỌC LONG PHÁT
24/12/2024 19:55
Bên mời thầu Trường THPT Hùng Vương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm phòng máy vi tính, các thiết bị phụ kiện, bàn ghế vi tính tại Trường THPT Hùng Vương của chủ đầu tư Trường THPT Hùng Vương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP AN TIẾN
12/12/2024 10:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Hùng Vương công bố kết quả gói thầu mua sắm hệ thống âm thanh tại Trường THPT Hùng Vương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KMP CENTER
26/02/2025 14:19
Trường THPT Hùng Vương đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống âm thanh tại Trường THPT Hùng Vương với 1 gói thầu.
24/02/2025 16:06
Trường THPT Hùng Vương công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu chương trình GDPT năm 2018 tại Trường THPT Hùng Vương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ - TIN HỌC LONG PHÁT
24/12/2024 19:55
Trường THPT Hùng Vương công bố kết quả gói thầu Mua sắm phòng máy vi tính, các thiết bị phụ kiện, bàn ghế vi tính tại Trường THPT Hùng Vương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP AN TIẾN
12/12/2024 10:05
Trường THPT Hùng Vương công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu chương trình GDPT năm 2018 tại Trường THPT Hùng Vương với 1 nhà thầu tham gia.
28/11/2024 15:03
Trường THPT Hùng Vương công bố KQMT gói thầu Mua sắm phòng máy vi tính, các thiết bị phụ kiện, bàn ghế vi tính tại Trường THPT Hùng Vương với 4 nhà thầu tham gia.
27/11/2024 09:48
Trường THPT Hùng Vương đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu chương trình GDPT năm 2018 tại Trường THPT Hùng Vương theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/11/2024 13:27
Trường THPT Hùng Vương đăng tải TBMT Mua sắm phòng máy vi tính, các thiết bị phụ kiện, bàn ghế vi tính tại Trường THPT Hùng Vương theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/11/2024 10:40
Trường THPT Hùng Vương đăng tải TBMT Mua sắm phòng máy vi tính, các thiết bị phụ kiện, bàn ghế vi tính tại Trường THPT Hùng Vương theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/11/2024 08:44
Trường THPT Hùng Vương công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư An Phú Thành
18/11/2024 14:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Hùng Vương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THPT Hùng Vương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÔNG BÌNH ARC
29/07/2026 16:08
Bên mời thầu Trường THPT Hùng Vương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án đầu tư xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Hùng Vương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG IHI
28/07/2026 15:34
Bên mời thầu Trường THPT Hùng Vương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THPT Hùng Vương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH VIC Quảng Nam
28/07/2026 15:31
Bên mời thầu Trường THPT Hùng Vương đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 1) nhiệm vụ Sửa chữa, cải tạo trường THPT Hùng Vương của chủ đầu tư Trường THPT Hùng Vương với 3 gói thầu.
28/07/2026 11:33
Bên mời thầu Trường THPT Hùng Vương đã đăng tải kết quả gói thầu Trang thiết bị, bàn ghế phục vụ dạy và học, nội trú năm 2025 của chủ đầu tư Trường THPT Hùng Vương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP AN TIẾN
04/12/2025 14:40
Bên mời thầu Trường THPT Hùng Vương đã đăng tải KHLCNT Trang thiết bị, bàn ghế phục vụ dạy và học, nội trú năm 2025 của chủ đầu tư Trường THPT Hùng Vương với 1 gói thầu.
03/12/2025 13:51
Bên mời thầu Trường THPT Hùng Vương đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm hệ thống âm thanh tại Trường THPT Hùng Vương của chủ đầu tư Trường THPT Hùng Vương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KMP CENTER
26/02/2025 14:19
Bên mời thầu Trường THPT Hùng Vương đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống âm thanh tại Trường THPT Hùng Vương của chủ đầu tư Trường THPT Hùng Vương với 1 gói thầu.
24/02/2025 16:06
Bên mời thầu Trường THPT Hùng Vương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu chương trình GDPT năm 2018 tại Trường THPT Hùng Vương của chủ đầu tư Trường THPT Hùng Vương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ - TIN HỌC LONG PHÁT
24/12/2024 19:55
Bên mời thầu Trường THPT Hùng Vương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm phòng máy vi tính, các thiết bị phụ kiện, bàn ghế vi tính tại Trường THPT Hùng Vương của chủ đầu tư Trường THPT Hùng Vương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP AN TIẾN
12/12/2024 10:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Hùng Vương là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Hùng Vương là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Hùng Vương là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Hùng Vương là chủ đầu tư của 23 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Hùng Vương có quan hệ với 5 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Hùng Vương là chủ đầu tư có quan hệ với 53 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hỡi ôi, thì ra lòng khinh, trọng của chúng ta có ảnh hưởng đến nhân cách của người khác nhiều lắm. Nhiều người không biết gì là tự trọng, chỉ vì không được ai trọng cả. Làm nhục người khác là một cái rất diệu, để khiến người sinh đê tiện… "
Nam Cao
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info