Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Hưng YÊn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 45 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 85 gói thầu, trong đó có 29 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 64 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 49 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 22 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 22 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 37,50%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.280.637.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.959.626.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,42%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Hưng YÊn như sau:
- Có quan hệ với 45 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 37,50%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.280.637.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.959.626.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,42%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Hưng YÊn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị của Trường THPT Hưng Yên của chủ đầu tư Trường THPT Hưng YÊn.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM NỘI THẤT HOÀNG NGUYÊN
22/08/2026 09:44
Bên mời thầu Trường THPT Hưng YÊn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị của Trường THPT Hưng Yên của chủ đầu tư Trường THPT Hưng YÊn với 1 gói thầu.
22/08/2026 09:31
Bên mời thầu Trường THPT Hưng YÊn đã đăng tải kết quả gói thầu tư vấn kiểm toán công trình độc lập của chủ đầu tư Trường THPT Hưng YÊn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
14/08/2026 15:01
Bên mời thầu Trường THPT Hưng YÊn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Hưng YÊn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC 586
14/08/2026 14:48
Bên mời thầu Trường THPT Hưng YÊn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Hưng YÊn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG VIỆT ANH HƯNG YÊN
14/08/2026 14:46
Bên mời thầu Trường THPT Hưng YÊn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Hưng YÊn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI KHÔNG GIAN VIỆT
14/08/2026 14:44
Bên mời thầu Trường THPT Hưng YÊn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa, bảo dưỡng sơn nhà lớp học 3 tầng (nhà A) của chủ đầu tư Trường THPT Hưng YÊn với 3 gói thầu.
14/08/2026 14:40
Bên mời thầu Trường THPT Hưng YÊn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Hưng YÊn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC 586
14/08/2026 14:31
Bên mời thầu Trường THPT Hưng YÊn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Hưng YÊn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG VIỆT ANH HƯNG YÊN
14/08/2026 14:29
Bên mời thầu Trường THPT Hưng YÊn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Hưng YÊn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI QUANG HUY HƯNG YÊN
14/08/2026 14:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Hưng YÊn công bố kết quả gói thầu tư vấn kiểm toán công trình độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
14/08/2026 15:01
Trường THPT Hưng YÊn đăng tải KHLCNT Sửa chữa chống thấm mái Nhà lớp học 3 tầng 21 phòng (Nhà A) với 2 gói thầu.
09/08/2025 15:30
Trường THPT Hưng YÊn công bố kết quả gói thầu Mua vở thưởng học snh.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HOÀNG VĂN HẢI
26/05/2025 16:52
Trường THPT Hưng YÊn công bố kết quả gói thầu Mua bàn ghế học snh.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Cửa hàng thương mại Tổng hợp An Bình
26/05/2025 16:37
Trường THPT Hưng YÊn công bố kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống camera 30 phòng học.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM THƯƠNG MẠI AN BÌNH
18/04/2025 16:52
Trường THPT Hưng YÊn đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống camera 30 phòng học với 1 gói thầu.
18/04/2025 11:21
Trường THPT Hưng YÊn công bố kết quả gói thầu tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn giám sát và thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và sản xuất Thanh Tùng
23/12/2024 16:24
Trường THPT Hưng YÊn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SAO VIỆT
06/11/2024 11:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Hưng YÊn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị của Trường THPT Hưng Yên của chủ đầu tư Trường THPT Hưng YÊn.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM NỘI THẤT HOÀNG NGUYÊN
22/08/2026 09:44
Bên mời thầu Trường THPT Hưng YÊn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị của Trường THPT Hưng Yên của chủ đầu tư Trường THPT Hưng YÊn với 1 gói thầu.
22/08/2026 09:31
Bên mời thầu Trường THPT Hưng YÊn đã đăng tải kết quả gói thầu tư vấn kiểm toán công trình độc lập của chủ đầu tư Trường THPT Hưng YÊn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
14/08/2026 15:01
Bên mời thầu Trường THPT Hưng YÊn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Hưng YÊn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC 586
14/08/2026 14:48
Bên mời thầu Trường THPT Hưng YÊn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Hưng YÊn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG VIỆT ANH HƯNG YÊN
14/08/2026 14:46
Bên mời thầu Trường THPT Hưng YÊn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Hưng YÊn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI KHÔNG GIAN VIỆT
14/08/2026 14:44
Bên mời thầu Trường THPT Hưng YÊn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa, bảo dưỡng sơn nhà lớp học 3 tầng (nhà A) của chủ đầu tư Trường THPT Hưng YÊn với 3 gói thầu.
14/08/2026 14:40
Bên mời thầu Trường THPT Hưng YÊn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Hưng YÊn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC 586
14/08/2026 14:31
Bên mời thầu Trường THPT Hưng YÊn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Hưng YÊn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG VIỆT ANH HƯNG YÊN
14/08/2026 14:29
Bên mời thầu Trường THPT Hưng YÊn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Hưng YÊn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI QUANG HUY HƯNG YÊN
14/08/2026 14:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Hưng YÊn là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Hưng YÊn là chủ đầu tư của 31 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 16 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 15 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Hưng YÊn là chủ đầu tư của 16 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Hưng YÊn là chủ đầu tư của 64 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Hưng YÊn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Hưng YÊn là chủ đầu tư có quan hệ với 45 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người lãnh đạo bỏ 5% thời gian cho rắc rối và 95% thời gian cho giải pháp. Hãy vượt qua & nghiền nát nó! "
Tony Robbins
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh