Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Kẻ Sặt như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 37 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 28 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 28 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.283.021.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.264.283.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Kẻ Sặt như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.283.021.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.264.283.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,35%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Kẻ Sặt đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Kẻ Sặt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VNSTAR
11/11/2025 16:52
Bên mời thầu Trường THPT Kẻ Sặt đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Kẻ Sặt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THÀNH ĐÔNG - HẢI DƯƠNG
11/11/2025 15:59
Bên mời thầu Trường THPT Kẻ Sặt đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Kẻ Sặt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG THÀNH HẢI DƯƠNG
11/11/2025 15:51
Bên mời thầu Trường THPT Kẻ Sặt đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, sửa chữa Nhà lớp học bộ môn (Nhà C), sân đường trước khu Nhà vệ sinh chung, tường rào và hệ thống thoát nước xung quanh trường THPT Kẻ Sặt của chủ đầu tư Trường THPT Kẻ Sặt với 8 gói thầu.
06/11/2025 16:22
Bên mời thầu Trường THPT Kẻ Sặt đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và triển khai phần mềm " ứng dụng quản lý điều hành truyền thông giáo dục eNetViet " năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THPT Kẻ Sặt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN CÔNG NGHỆ QUẢNG ÍCH
06/10/2025 16:17
Bên mời thầu Trường THPT Kẻ Sặt đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và triển khai phần mềm " ứng dụng quản lý điều hành truyền thông giáo dục eNetViet " năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THPT Kẻ Sặt với 1 gói thầu.
06/10/2025 16:04
Bên mời thầu Trường THPT Kẻ Sặt đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Làm mới 01 gian nối tiếp vào nhà thể thao và bê tông lối đi Trường THPT Kẻ Sặt của chủ đầu tư Trường THPT Kẻ Sặt với 4 gói thầu.
07/05/2025 16:00
Trường THPT Kẻ Sặt đăng tải Dự án đầu tư phát triển Làm mới 01 gian nối tiếp vào nhà thể thao và bê tông lối đi Trường THPT Kẻ Sặt.
07/05/2025 15:15
Bên mời thầu Trường THPT Kẻ Sặt đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Kẻ Sặt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VNSTAR
25/11/2024 15:59
Bên mời thầu Trường THPT Kẻ Sặt đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Kẻ Sặt với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/11/2024 13:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Kẻ Sặt đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Làm mới 01 gian nối tiếp vào nhà thể thao và bê tông lối đi Trường THPT Kẻ Sặt với 4 gói thầu.
07/05/2025 16:00
Trường THPT Kẻ Sặt công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THÀNH ĐÔNG - HẢI DƯƠNG
05/11/2024 15:23
Trường THPT Kẻ Sặt đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa, bảo trì Nhà lớp học 3 tầng 15 phòng, Nhà lớp học 3 tầng 12 phòng và cổng, tường rào Trường THPT Kẻ Sặt với 7 gói thầu.
04/11/2024 17:14
Trường THPT Kẻ Sặt công bố kết quả gói thầu Cung cấp và triển khai phần mềm “Ứng dụng quản lý điều hành, truyền thông giáo dục
eNetViet” năm học 2024 -2025 tại Trường THPT Kẻ Sặt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN CÔNG NGHỆ QUẢNG ÍCH
22/10/2024 15:00
Trường THPT Kẻ Sặt đăng tải KHLCNT Cung cấp và triển khai phần mềm “Ứng dụng quản lý điều hành, truyền thông giáo dục eNetViet” năm học 2024 -2025 tại Trường THPT Kẻ Sặt với 1 gói thầu.
22/10/2024 14:51
Trường THPT Kẻ Sặt đăng tải KHLCNT Nhà tập thể thao Trường THPT Kẻ Sặt. Hạng mục: Phần nền, móng với 6 gói thầu.
27/09/2023 10:04
Trường THPT Kẻ Sặt đăng tải KHLCNT Nhà tập thể thao Trường THPT Kẻ Sặt. Hạng mục: Phần nền, móng với 6 gói thầu.
27/09/2023 09:52
Trường THPT Kẻ Sặt đăng tải KHLCNT Nhà tập thể thao Trường THPT Kẻ Sặt. Hạng mục: Phần nền, móng với 6 gói thầu.
27/09/2023 09:13
Trường THPT Kẻ Sặt đăng tải KHLCNT Nhà tập thể thao Trường THPT Kẻ Sặt. Hạng mục: Phần nền, móng với 6 gói thầu.
22/09/2023 10:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Kẻ Sặt đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Kẻ Sặt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VNSTAR
11/11/2025 16:52
Bên mời thầu Trường THPT Kẻ Sặt đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Kẻ Sặt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THÀNH ĐÔNG - HẢI DƯƠNG
11/11/2025 15:59
Bên mời thầu Trường THPT Kẻ Sặt đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Kẻ Sặt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG THÀNH HẢI DƯƠNG
11/11/2025 15:51
Bên mời thầu Trường THPT Kẻ Sặt đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, sửa chữa Nhà lớp học bộ môn (Nhà C), sân đường trước khu Nhà vệ sinh chung, tường rào và hệ thống thoát nước xung quanh trường THPT Kẻ Sặt của chủ đầu tư Trường THPT Kẻ Sặt với 8 gói thầu.
06/11/2025 16:22
Bên mời thầu Trường THPT Kẻ Sặt đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và triển khai phần mềm " ứng dụng quản lý điều hành truyền thông giáo dục eNetViet " năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THPT Kẻ Sặt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN CÔNG NGHỆ QUẢNG ÍCH
06/10/2025 16:17
Bên mời thầu Trường THPT Kẻ Sặt đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và triển khai phần mềm " ứng dụng quản lý điều hành truyền thông giáo dục eNetViet " năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THPT Kẻ Sặt với 1 gói thầu.
06/10/2025 16:04
Bên mời thầu Trường THPT Kẻ Sặt đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Làm mới 01 gian nối tiếp vào nhà thể thao và bê tông lối đi Trường THPT Kẻ Sặt của chủ đầu tư Trường THPT Kẻ Sặt với 4 gói thầu.
07/05/2025 16:00
Trường THPT Kẻ Sặt đăng tải Dự án đầu tư phát triển Làm mới 01 gian nối tiếp vào nhà thể thao và bê tông lối đi Trường THPT Kẻ Sặt.
07/05/2025 15:15
Bên mời thầu Trường THPT Kẻ Sặt đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Kẻ Sặt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VNSTAR
25/11/2024 15:59
Bên mời thầu Trường THPT Kẻ Sặt đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Kẻ Sặt với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/11/2024 13:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Kẻ Sặt là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Kẻ Sặt là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Kẻ Sặt là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Kẻ Sặt là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Kẻ Sặt có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Kẻ Sặt là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thư chỉ là giấy thôi mà chị. Cứ đốt chúng đi và những gì còn lại trong lòng mình thì vẫn còn mãi, mà có giữ chúng thì những gì sẽ phai nhạt rồi cũng sẽ cứ nhạt phai. "
Haruki Murakami
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh