Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Khoái Châu như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 29 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 67 gói thầu, trong đó có 28 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 30 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 22 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 76,47%, Xây lắp 11,76%, Tư vấn 11,76%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.255.201.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.187.092.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,74%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Khoái Châu như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 76,47%, Xây lắp 11,76%, Tư vấn 11,76%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.255.201.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.187.092.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,74%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Khoái Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Khoái Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC 586
22/07/2026 10:47
Bên mời thầu Trường THPT Khoái Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Khoái Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG VIỆT ANH HƯNG YÊN
22/07/2026 10:46
Bên mời thầu Trường THPT Khoái Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Khoái Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI KHÔNG GIAN VIỆT
22/07/2026 10:43
Bên mời thầu Trường THPT Khoái Châu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa nhà hiệu bộ cơ sở 2 của chủ đầu tư Trường THPT Khoái Châu với 3 gói thầu.
22/07/2026 10:40
Bên mời thầu Trường THPT Khoái Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công công trình của chủ đầu tư Trường THPT Khoái Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG MINH QUÂN
15/07/2026 10:33
Bên mời thầu Trường THPT Khoái Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công công trình: Sửa chữa nhà để xe cho học sinh cơ sở 2 của chủ đầu tư Trường THPT Khoái Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHIỀU DƯƠNG
15/07/2026 10:31
Bên mời thầu Trường THPT Khoái Châu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thi công Công trình: Sửa chữa nhà để xe cho học sinh cơ sở 2 của chủ đầu tư Trường THPT Khoái Châu với 2 gói thầu.
15/07/2026 10:29
Bên mời thầu Trường THPT Khoái Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị cơ sở 1 của Trường THPT Khoái Châu của chủ đầu tư Trường THPT Khoái Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM NỘI THẤT HOÀNG NGUYÊN
28/05/2026 14:56
Bên mời thầu Trường THPT Khoái Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị cơ sở 2 của Trường THPT Khoái Châu của chủ đầu tư Trường THPT Khoái Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM NỘI THẤT KHOÁI CHÂU
16/05/2026 22:34
Bên mời thầu Trường THPT Khoái Châu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cơ sở 2 của Trường THPT Khoái Châu của chủ đầu tư Trường THPT Khoái Châu với 1 gói thầu.
12/05/2026 14:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Khoái Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị cơ sở 1 của Trường THPT Khoái Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM NỘI THẤT KHOÁI CHÂU
16/01/2026 16:25
Trường THPT Khoái Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị cơ sở 2 của Trường THPT Khoái Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM NỘI THẤT KHOÁI CHÂU
16/01/2026 16:24
Trường THPT Khoái Châu công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XDTM THÀNH HƯNG - CN HƯNG YÊN
26/05/2025 15:53
Trường THPT Khoái Châu công bố kết quả gói thầu Tư ván giám sát công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 1789
26/05/2025 15:52
Trường THPT Khoái Châu công bố kết quả gói thầu Tư ván quán lý dự án công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG YÊN
26/05/2025 15:52
Trường THPT Khoái Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN KHANG HƯNG YÊN
26/05/2025 15:37
Trường THPT Khoái Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG YÊN
26/05/2025 15:36
Trường THPT Khoái Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 1789
26/05/2025 15:36
Trường THPT Khoái Châu đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống cửa nhà lớp học 15 phòng cơ sở 2 Trường THPT Khoái Châu với 3 gói thầu.
26/05/2025 15:23
Trường THPT Khoái Châu đăng tải KHLCNT Quyết định: Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa , bảo dưỡng cơ sở vật chất nhà G có sở 1- trường THPT Khoái Châu với 3 gói thầu.
21/05/2025 16:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Khoái Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Khoái Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC 586
22/07/2026 10:47
Bên mời thầu Trường THPT Khoái Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Khoái Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG VIỆT ANH HƯNG YÊN
22/07/2026 10:46
Bên mời thầu Trường THPT Khoái Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Khoái Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI KHÔNG GIAN VIỆT
22/07/2026 10:43
Bên mời thầu Trường THPT Khoái Châu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa nhà hiệu bộ cơ sở 2 của chủ đầu tư Trường THPT Khoái Châu với 3 gói thầu.
22/07/2026 10:40
Bên mời thầu Trường THPT Khoái Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công công trình của chủ đầu tư Trường THPT Khoái Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG MINH QUÂN
15/07/2026 10:33
Bên mời thầu Trường THPT Khoái Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công công trình: Sửa chữa nhà để xe cho học sinh cơ sở 2 của chủ đầu tư Trường THPT Khoái Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHIỀU DƯƠNG
15/07/2026 10:31
Bên mời thầu Trường THPT Khoái Châu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thi công Công trình: Sửa chữa nhà để xe cho học sinh cơ sở 2 của chủ đầu tư Trường THPT Khoái Châu với 2 gói thầu.
15/07/2026 10:29
Bên mời thầu Trường THPT Khoái Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị cơ sở 1 của Trường THPT Khoái Châu của chủ đầu tư Trường THPT Khoái Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM NỘI THẤT HOÀNG NGUYÊN
28/05/2026 14:56
Bên mời thầu Trường THPT Khoái Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị cơ sở 2 của Trường THPT Khoái Châu của chủ đầu tư Trường THPT Khoái Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM NỘI THẤT KHOÁI CHÂU
16/05/2026 22:34
Bên mời thầu Trường THPT Khoái Châu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cơ sở 2 của Trường THPT Khoái Châu của chủ đầu tư Trường THPT Khoái Châu với 1 gói thầu.
12/05/2026 14:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Khoái Châu là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Khoái Châu là chủ đầu tư của 29 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 18 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Khoái Châu là chủ đầu tư của 17 TBMT, trong đó tự mời thầu 13 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Khoái Châu là chủ đầu tư của 37 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Khoái Châu có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Khoái Châu là chủ đầu tư có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúng tôi thực sự canh trạnh với chính mình, chúng tôi không chi phối được việc người khác hoạt động như thế nào. "
Pete Cashmore
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh