Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THPT KIM ANH như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.504.911.916 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.402.166.916 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,87%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THPT KIM ANH như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.504.911.916 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.402.166.916 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,87%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT KIM ANH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị nội thất và các tài sản trang thiết bị khác của Trường THPT Kim Anh năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT KIM ANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NỘI THẤT TOÀN PHÁT HÀ NỘI
09/05/2026 10:00
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT KIM ANH đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt thiết bị nội thất và các tài sản trang thiết bị khác của Trường THPT Kim Anh năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT KIM ANH với 1 gói thầu.
04/05/2026 16:05
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT KIM ANH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt ti vi của trường THPT Kim Anh năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT KIM ANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT NK VIỆT
20/12/2025 16:42
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT KIM ANH đã đăng tải KHLCNT Cung cấp lắp đặt ti vi của trường THPT Kim Anh năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT KIM ANH với 1 gói thầu.
15/12/2025 15:35
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT KIM ANH đã đăng tải KHLCNT Thi công lắp đặt vách ốp tường phòng truyền thống của Trường THPT Kim Anh của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT KIM ANH với 1 gói thầu.
11/12/2025 14:46
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT KIM ANH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm hàng hóa cho Trường THPT Kim Anh của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT KIM ANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIWIN VIỆT NAM
11/12/2025 14:34
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT KIM ANH đã đăng tải KHLCNT Thi công lắp đặt màn hình Led và vách ốp tường phòng hội đồng của Trường THPT Kim Anh của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT KIM ANH với 1 gói thầu.
09/12/2025 16:36
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT KIM ANH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công lắp đặt vách ốp tường phòng truyền thống của Trường THPT Kim Anh của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT KIM ANH.
- Nhà thầu trúng thầu: Kiều Tùng Ánh
09/12/2025 15:47
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT KIM ANH đã đăng tải KHLCNT Thi công lắp đặt vách ốp tường phòng truyền thống của Trường THPT Kim Anh của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT KIM ANH với 1 gói thầu.
09/12/2025 15:38
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT KIM ANH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: "Cung cấp lắp đặt thiết bị dạy học và các tài sản thiết bị khác cho Trường THPT Kim Anh năm 2025" của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT KIM ANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT NK VIỆT
01/11/2025 10:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THPT KIM ANH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị nội thất và thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 của Trường THPT Kim Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI NỘI THẤT,THIẾT BỊ GIÁO DỤC HQ
16/11/2024 12:01
TRƯỜNG THPT KIM ANH công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị nội thất và thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 của Trường THPT Kim Anh với 1 nhà thầu tham gia.
18/10/2024 15:13
TRƯỜNG THPT KIM ANH đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị nội thất và thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 của Trường THPT Kim Anh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/10/2024 09:24
TRƯỜNG THPT KIM ANH đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt thiết bị nội thất và thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 của Trường THPT Kim Anh với 3 gói thầu.
26/09/2024 14:15
TRƯỜNG THPT KIM ANH đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt thiết bị nội thất và thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 của Trường THPT Kim Anh với 3 gói thầu.
26/09/2024 10:53
TRƯỜNG THPT KIM ANH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị nội thất và thiết bị dạy học tối thiểu lớp 10, lớp 11 của Trường THPT Kim Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NỘI THẤT TOÀN PHÁT HÀ NỘI
07/11/2023 14:35
TRƯỜNG THPT KIM ANH công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị nội thất và thiết bị dạy học tối thiểu lớp 10, lớp 11 của Trường THPT Kim Anh với 1 nhà thầu tham gia.
05/10/2023 15:12
TRƯỜNG THPT KIM ANH đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị nội thất và thiết bị dạy học tối thiểu lớp 10, lớp 11 của Trường THPT Kim Anh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/09/2023 15:34
TRƯỜNG THPT KIM ANH đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt thiết bị nội thất và thiết bị dạy học tối thiểu lớp 10, lớp 11 của Trường THPT Kim Anh với 3 gói thầu.
27/09/2023 15:04
TRƯỜNG THPT KIM ANH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị nội thất, đồ dùng dạy học của Trường THPT Kim Anh, năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TOÀN PHÁT HÀ NỘI
28/11/2022 16:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT KIM ANH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị nội thất và các tài sản trang thiết bị khác của Trường THPT Kim Anh năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT KIM ANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NỘI THẤT TOÀN PHÁT HÀ NỘI
09/05/2026 10:00
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT KIM ANH đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt thiết bị nội thất và các tài sản trang thiết bị khác của Trường THPT Kim Anh năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT KIM ANH với 1 gói thầu.
04/05/2026 16:05
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT KIM ANH đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt ti vi của trường THPT Kim Anh năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT KIM ANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT NK VIỆT
20/12/2025 16:42
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT KIM ANH đã đăng tải KHLCNT Cung cấp lắp đặt ti vi của trường THPT Kim Anh năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT KIM ANH với 1 gói thầu.
15/12/2025 15:35
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT KIM ANH đã đăng tải KHLCNT Thi công lắp đặt vách ốp tường phòng truyền thống của Trường THPT Kim Anh của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT KIM ANH với 1 gói thầu.
11/12/2025 14:46
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT KIM ANH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm hàng hóa cho Trường THPT Kim Anh của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT KIM ANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIWIN VIỆT NAM
11/12/2025 14:34
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT KIM ANH đã đăng tải KHLCNT Thi công lắp đặt màn hình Led và vách ốp tường phòng hội đồng của Trường THPT Kim Anh của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT KIM ANH với 1 gói thầu.
09/12/2025 16:36
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT KIM ANH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công lắp đặt vách ốp tường phòng truyền thống của Trường THPT Kim Anh của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT KIM ANH.
- Nhà thầu trúng thầu: Kiều Tùng Ánh
09/12/2025 15:47
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT KIM ANH đã đăng tải KHLCNT Thi công lắp đặt vách ốp tường phòng truyền thống của Trường THPT Kim Anh của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT KIM ANH với 1 gói thầu.
09/12/2025 15:38
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT KIM ANH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: "Cung cấp lắp đặt thiết bị dạy học và các tài sản thiết bị khác cho Trường THPT Kim Anh năm 2025" của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT KIM ANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT NK VIỆT
01/11/2025 10:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT KIM ANH là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT KIM ANH là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT KIM ANH là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT KIM ANH có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT KIM ANH là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Một ngọn lửa bùng lên sau hậu trường trong nhà hát. Chú hề bước ra để cánh báo đám đông; người ta nghĩ đấy là trò đùa và vỗ tay. Chú hề lặp lại; tiếng vỗ tay càng to hơn. Tôi nghĩ thế giới sẽ đi đến hồi kết theo cách đó: trong tiếng vỗ tay của những người có tài dí dỏm cứ nghĩ đấy là trò đùa. "
Soren Kierkegaard
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh