Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Kỳ Anh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 28 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 53 gói thầu, trong đó có 27 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 35 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 35 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 21,43%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 28,57%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.500.894.286 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.422.216.914 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,75%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Kỳ Anh như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 21,43%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 28,57%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.500.894.286 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.422.216.914 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,75%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Kỳ Anh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, xây mới hàng rào Trường THPT Kỳ Anh của chủ đầu tư Trường THPT Kỳ Anh với 2 gói thầu.
26/05/2026 15:54
Bên mời thầu Trường THPT Kỳ Anh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, xây mới hàng rào Trường THPT Kỳ Anh của chủ đầu tư Trường THPT Kỳ Anh với 2 gói thầu.
26/05/2026 15:42
Bên mời thầu Trường THPT Kỳ Anh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trần hội trường, sân khấu phòng họp và tường rào đoạn H đến H1 dài 18m, Trường THPT Kỳ Anh của chủ đầu tư Trường THPT Kỳ Anh với 2 gói thầu.
14/05/2026 16:37
Bên mời thầu Trường THPT Kỳ Anh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, xây mới hàng rào Trường THPT Kỳ Anh của chủ đầu tư Trường THPT Kỳ Anh với 2 gói thầu.
12/05/2026 11:23
Bên mời thầu Trường THPT Kỳ Anh đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI TUẤN KHANG
24/04/2026 10:05
Bên mời thầu Trường THPT Kỳ Anh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo sân (giai đoạn 3) - Trường THPT Kỳ Anh của chủ đầu tư Trường THPT Kỳ Anh với 3 gói thầu.
24/04/2026 10:03
Trường THPT Kỳ Anh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo sân (giai đoạn 3) - Trường THPT Kỳ Anh.
24/04/2026 09:09
Bên mời thầu Trường THPT Kỳ Anh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hàng rào Trường THPT Kỳ Anh của chủ đầu tư Trường THPT Kỳ Anh với 2 gói thầu.
16/04/2026 10:06
Bên mời thầu Trường THPT Kỳ Anh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hàng rào Trường THPT Kỳ Anh của chủ đầu tư Trường THPT Kỳ Anh với 2 gói thầu.
18/03/2026 16:02
Bên mời thầu Trường THPT Kỳ Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ công tác dạy học tại Trường THPT Kỳ Anh của chủ đầu tư Trường THPT Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẠN XUÂN
18/03/2026 15:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Kỳ Anh công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học cho Trường THPT Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÁNG TẠO CÔNG NGHỆ TECHMIND
07/10/2025 11:22
Trường THPT Kỳ Anh công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học cho Trường THPT Kỳ Anh với 1 nhà thầu tham gia.
07/07/2025 15:32
Trường THPT Kỳ Anh đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học cho Trường THPT Kỳ Anh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/06/2025 15:14
Trường THPT Kỳ Anh đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống sân Trường THPT Kỳ Anh với 2 gói thầu.
31/03/2025 14:52
Trường THPT Kỳ Anh công bố kết quả gói thầu 01.XL: Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI TUẤN KHANG
26/12/2024 17:31
Trường THPT Kỳ Anh đăng tải TBMT 01.XL: Xây lắp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2024 18:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Kỳ Anh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, xây mới hàng rào Trường THPT Kỳ Anh của chủ đầu tư Trường THPT Kỳ Anh với 2 gói thầu.
26/05/2026 15:54
Bên mời thầu Trường THPT Kỳ Anh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, xây mới hàng rào Trường THPT Kỳ Anh của chủ đầu tư Trường THPT Kỳ Anh với 2 gói thầu.
26/05/2026 15:42
Bên mời thầu Trường THPT Kỳ Anh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trần hội trường, sân khấu phòng họp và tường rào đoạn H đến H1 dài 18m, Trường THPT Kỳ Anh của chủ đầu tư Trường THPT Kỳ Anh với 2 gói thầu.
14/05/2026 16:37
Bên mời thầu Trường THPT Kỳ Anh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, xây mới hàng rào Trường THPT Kỳ Anh của chủ đầu tư Trường THPT Kỳ Anh với 2 gói thầu.
12/05/2026 11:23
Bên mời thầu Trường THPT Kỳ Anh đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI TUẤN KHANG
24/04/2026 10:05
Bên mời thầu Trường THPT Kỳ Anh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo sân (giai đoạn 3) - Trường THPT Kỳ Anh của chủ đầu tư Trường THPT Kỳ Anh với 3 gói thầu.
24/04/2026 10:03
Trường THPT Kỳ Anh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo sân (giai đoạn 3) - Trường THPT Kỳ Anh.
24/04/2026 09:09
Bên mời thầu Trường THPT Kỳ Anh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hàng rào Trường THPT Kỳ Anh của chủ đầu tư Trường THPT Kỳ Anh với 2 gói thầu.
16/04/2026 10:06
Bên mời thầu Trường THPT Kỳ Anh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hàng rào Trường THPT Kỳ Anh của chủ đầu tư Trường THPT Kỳ Anh với 2 gói thầu.
18/03/2026 16:02
Bên mời thầu Trường THPT Kỳ Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ công tác dạy học tại Trường THPT Kỳ Anh của chủ đầu tư Trường THPT Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẠN XUÂN
18/03/2026 15:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Kỳ Anh là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Kỳ Anh là chủ đầu tư của 28 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 15 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 13 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Kỳ Anh là chủ đầu tư của 14 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Kỳ Anh là chủ đầu tư của 19 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Kỳ Anh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Kỳ Anh là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trong trái tim mỗi người đều cất giấu một bí mật, chúng ta luôn luôn tìm kiếm mọi biện pháp để cất giấu thật kĩ bí mật của mình, sau đó tốn công hao sức để nhìn trộm bí mật của người khác. Bí mật giống như một hạt giống, dựa vào máu và nỗi đau trong tim để tồn tại, cuối cùng nó phát triển thành một cây đại thụ chọc trời. Chỉ cần có chút mùi vị tình yêu say đắm hoặc căm hận tột cùng sẽ đều điên cuồng làm tổn thương người khác, cũng đồng thời làm tổn thương chính mình. "
Đường Tiểu Lam
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh