Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Lê Hữu Trác như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 26 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 57,14%, Tư vấn 28,57%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.030.070.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.938.122.730 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,71%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Lê Hữu Trác như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 57,14%, Tư vấn 28,57%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.030.070.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.938.122.730 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,71%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Lê Hữu Trác đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá EHSDT của chủ đầu tư Trường THPT Lê Hữu Trác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM VIỆT
31/07/2026 09:33
Bên mời thầu Trường THPT Lê Hữu Trác đã đăng tải kết quả gói thầu Sữa chữa, cải tạo sân khấu ngoài trời trường THPT Lê Hữu Trác của chủ đầu tư Trường THPT Lê Hữu Trác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ XÂY DỰNG BẢO ANH
29/05/2026 15:48
Bên mời thầu Trường THPT Lê Hữu Trác đã đăng tải KHLCNT Sữa chữa, cải tạo sân khấu ngoài trời trường THPT Lê Hữu Trác của chủ đầu tư Trường THPT Lê Hữu Trác với 1 gói thầu.
29/05/2026 15:44
Bên mời thầu Trường THPT Lê Hữu Trác đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Lê Hữu Trác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG PHÁT
09/04/2026 10:51
Bên mời thầu Trường THPT Lê Hữu Trác đã đăng tải TBMT 01.XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Lê Hữu Trác với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/03/2026 15:03
Bên mời thầu Trường THPT Lê Hữu Trác đã đăng tải kết quả gói thầu 05.TĐ: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư Trường THPT Lê Hữu Trác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NHẬT MINH HT
17/03/2026 16:32
Bên mời thầu Trường THPT Lê Hữu Trác đã đăng tải kết quả gói thầu 04.HSMT: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Trường THPT Lê Hữu Trác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG G98
17/03/2026 16:31
Bên mời thầu Trường THPT Lê Hữu Trác đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp một số hạng mục trường THPT Lê Hữu Trác của chủ đầu tư Trường THPT Lê Hữu Trác với 6 gói thầu.
17/03/2026 16:07
Trường THPT Lê Hữu Trác đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp một số hạng mục Trường THPT Lê Hữu Trác.
17/03/2026 15:15
Bên mời thầu Trường THPT Lê Hữu Trác đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tivi phục vụ công tác dạy học của chủ đầu tư Trường THPT Lê Hữu Trác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẠN XUÂN
06/02/2026 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Lê Hữu Trác đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa một số hạng mục thuộc Trường THPT Lê Hữu Trác với 3 gói thầu.
26/04/2025 08:25
Trường THPT Lê Hữu Trác công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIM ĐẠI PHÁT 68
03/04/2025 16:21
Trường THPT Lê Hữu Trác công bố kết quả gói thầu Sữa chữa mái che sân nhà hiệu bộTrường THPT Lê Hữu Trác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ XÂY DỰNG BẢO ANH
03/04/2025 16:19
Trường THPT Lê Hữu Trác đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phế duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu công trình:Sữa chửa mái che sân nhà hiệu bộ Trường THPT Lê Hữu Trác với 2 gói thầu.
03/04/2025 16:15
Trường THPT Lê Hữu Trác công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01.XL. Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HẢI DƯƠNG
30/12/2024 11:18
Trường THPT Lê Hữu Trác công bố KQMT gói thầu Gói thầu 01.XL. Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
25/12/2024 16:19
Trường THPT Lê Hữu Trác đăng tải TBMT Gói thầu 01.XL. Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/12/2024 15:43
Trường THPT Lê Hữu Trác đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sửa chữa tiểu công viên trường THPT Lê Hữu Trác với 5 gói thầu.
17/12/2024 16:15
Trường THPT Lê Hữu Trác đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu xây dựng với 3 gói thầu.
15/05/2024 10:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Lê Hữu Trác đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá EHSDT của chủ đầu tư Trường THPT Lê Hữu Trác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM VIỆT
31/07/2026 09:33
Bên mời thầu Trường THPT Lê Hữu Trác đã đăng tải kết quả gói thầu Sữa chữa, cải tạo sân khấu ngoài trời trường THPT Lê Hữu Trác của chủ đầu tư Trường THPT Lê Hữu Trác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ XÂY DỰNG BẢO ANH
29/05/2026 15:48
Bên mời thầu Trường THPT Lê Hữu Trác đã đăng tải KHLCNT Sữa chữa, cải tạo sân khấu ngoài trời trường THPT Lê Hữu Trác của chủ đầu tư Trường THPT Lê Hữu Trác với 1 gói thầu.
29/05/2026 15:44
Bên mời thầu Trường THPT Lê Hữu Trác đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Lê Hữu Trác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG PHÁT
09/04/2026 10:51
Bên mời thầu Trường THPT Lê Hữu Trác đã đăng tải TBMT 01.XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Lê Hữu Trác với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/03/2026 15:03
Bên mời thầu Trường THPT Lê Hữu Trác đã đăng tải kết quả gói thầu 05.TĐ: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư Trường THPT Lê Hữu Trác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NHẬT MINH HT
17/03/2026 16:32
Bên mời thầu Trường THPT Lê Hữu Trác đã đăng tải kết quả gói thầu 04.HSMT: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Trường THPT Lê Hữu Trác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG G98
17/03/2026 16:31
Bên mời thầu Trường THPT Lê Hữu Trác đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp một số hạng mục trường THPT Lê Hữu Trác của chủ đầu tư Trường THPT Lê Hữu Trác với 6 gói thầu.
17/03/2026 16:07
Trường THPT Lê Hữu Trác đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp một số hạng mục Trường THPT Lê Hữu Trác.
17/03/2026 15:15
Bên mời thầu Trường THPT Lê Hữu Trác đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tivi phục vụ công tác dạy học của chủ đầu tư Trường THPT Lê Hữu Trác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẠN XUÂN
06/02/2026 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Lê Hữu Trác là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Lê Hữu Trác là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Lê Hữu Trác là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Lê Hữu Trác là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Lê Hữu Trác có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Lê Hữu Trác là chủ đầu tư có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có tiền mua tiên cũng được, trừ hạnh phúc. "
S. Guitơri
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh