Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 658.050.224 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 655.508.454 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,39%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 658.050.224 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 655.508.454 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,39%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Khám định kì cho học sinh Trường THPT Lê Lợi năm 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AMVVACCINE
22/08/2026 16:01
Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Khám định kì cho học sinh Trường THPT Lê Lợi năm 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi với 1 gói thầu.
22/08/2026 15:56
Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẢI ĐĂNG
21/08/2026 08:33
Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC XÂY DỰNG KIẾN PHÚ
21/08/2026 08:30
Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG NHÀ ĐẸP VIỆT
21/08/2026 08:27
Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp nhà đa năng Trường THPT Lê Lợi của chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi với 3 gói thầu.
14/08/2026 08:16
Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị máy in A3 của chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ VI TÍNH ĐẠI TRẦN TIẾN
06/12/2024 13:20
Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị máy photocopy cho bộ phận khảo thí của chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ VI TÍNH ĐẠI TRẦN TIẾN
06/12/2024 13:15
Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi đã đăng tải KHLCNT Trang bị máy in A3 của chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi với 1 gói thầu.
06/12/2024 13:13
Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi đã đăng tải KHLCNT Trang bị máy photocopy cho bộ phận khảo thí của chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi với 1 gói thầu.
02/12/2024 08:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Lê Lợi công bố kết quả gói thầu Trang bị máy in A3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ VI TÍNH ĐẠI TRẦN TIẾN
06/12/2024 13:20
Trường THPT Lê Lợi công bố kết quả gói thầu Trang bị máy photocopy cho bộ phận khảo thí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ VI TÍNH ĐẠI TRẦN TIẾN
06/12/2024 13:15
Trường THPT Lê Lợi đăng tải KHLCNT Trang bị máy photocopy cho bộ phận khảo thí với 1 gói thầu.
02/12/2024 08:13
Trường THPT Lê Lợi công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ yêu cầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆT TÍN HUY
14/08/2024 11:22
Trường THPT Lê Lợi công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu và đánh giá hồ sơ đề xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HUY TÍN PHÁT
14/08/2024 11:20
Trường THPT Lê Lợi đăng tải KHLCNT Cung cấp lắp đặt hệ thống Camera quan sát với 3 gói thầu.
14/08/2024 11:17
Trường THPT Lê Lợi công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ yêu cầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆT TÍN HUY
21/12/2023 12:07
Trường THPT Lê Lợi công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu và đánh giá hồ sơ đề xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HUY TÍN PHÁT
21/12/2023 12:05
Trường THPT Lê Lợi đăng tải KHLCNT Cung cấp lắp đặt hệ thống loa nghe Tiếng Anh Trường THPT Lê Lợi với 3 gói thầu.
21/12/2023 12:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Khám định kì cho học sinh Trường THPT Lê Lợi năm 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AMVVACCINE
22/08/2026 16:01
Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Khám định kì cho học sinh Trường THPT Lê Lợi năm 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi với 1 gói thầu.
22/08/2026 15:56
Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẢI ĐĂNG
21/08/2026 08:33
Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC XÂY DỰNG KIẾN PHÚ
21/08/2026 08:30
Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG NHÀ ĐẸP VIỆT
21/08/2026 08:27
Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp nhà đa năng Trường THPT Lê Lợi của chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi với 3 gói thầu.
14/08/2026 08:16
Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị máy in A3 của chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ VI TÍNH ĐẠI TRẦN TIẾN
06/12/2024 13:20
Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị máy photocopy cho bộ phận khảo thí của chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ VI TÍNH ĐẠI TRẦN TIẾN
06/12/2024 13:15
Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi đã đăng tải KHLCNT Trang bị máy in A3 của chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi với 1 gói thầu.
06/12/2024 13:13
Bên mời thầu Trường THPT Lê Lợi đã đăng tải KHLCNT Trang bị máy photocopy cho bộ phận khảo thí của chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi với 1 gói thầu.
02/12/2024 08:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Lê Lợi là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy tin tưởng vào những ước mơ, vì bên trong chúng ẩn chứa cánh cổng vào cõi vĩnh hằng. "
Kahil Gibran
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh