Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Lương Thế Vinh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 22 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 55,56%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 44,44%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.549.351.423 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.252.180.335 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Lương Thế Vinh như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 55,56%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 44,44%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.549.351.423 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.252.180.335 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,66%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 2 gói thầu với 4 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Lương Thế Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đơn vị vận hành căn tin từ năm học 2025-2026 đến năm học 2027-2028 của chủ đầu tư Trường THPT Lương Thế Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ TRƯỚC
02/02/2026 11:09
Bên mời thầu Trường THPT Lương Thế Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đơn vị vận hành nhà giữ xe từ năm học 2025-2026 đến năm học 2027-2028 của chủ đầu tư Trường THPT Lương Thế Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN THANH TÙNG
06/01/2026 16:04
Bên mời thầu Trường THPT Lương Thế Vinh đã đăng tải TBMT Thuê đơn vị vận hành nhà giữ xe từ năm học 2025-2026 đến năm học 2027-2028 của chủ đầu tư Trường THPT Lương Thế Vinh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2025 09:18
Bên mời thầu Trường THPT Lương Thế Vinh đã đăng tải TBMT Thuê đơn vị vận hành nhà giữ xe từ năm học 2025-2026 đến năm học 2027-2028 của chủ đầu tư Trường THPT Lương Thế Vinh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2025 10:13
Bên mời thầu Trường THPT Lương Thế Vinh đã đăng tải TBMT Thuê đơn vị vận hành căn tin từ năm học 2025-2026 đến năm học 2027-2028 của chủ đầu tư Trường THPT Lương Thế Vinh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2025 10:11
Bên mời thầu Trường THPT Lương Thế Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường THPT Lương Thế Vinh.
16/12/2025 17:23
Bên mời thầu Trường THPT Lương Thế Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường THPT Lương Thế Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN SÀI GÒN MỚI
16/12/2025 17:22
Bên mời thầu Trường THPT Lương Thế Vinh đã đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị vận hành nhà giữ xe từ năm học 2025-2026 đến năm học 2027-2028 của chủ đầu tư Trường THPT Lương Thế Vinh với 2 gói thầu.
16/12/2025 15:57
Bên mời thầu Trường THPT Lương Thế Vinh đã đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị vận hành căn tin từ năm học 2025-2026 đến năm học 2027-2028 của chủ đầu tư Trường THPT Lương Thế Vinh với 2 gói thầu.
16/12/2025 15:47
Bên mời thầu Trường THPT Lương Thế Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sách tài liệu giảng dạy THPT của chủ đầu tư Trường THPT Lương Thế Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH - THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC LONG AN
15/12/2025 20:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Lương Thế Vinh công bố kết quả gói thầu Mua trang thiết bị giáo dục.
- Nhà thầu trúng thầu: Thế Giới Computer
26/12/2024 09:00
Trường THPT Lương Thế Vinh công bố KQMT gói thầu Mua trang thiết bị giáo dục với 2 nhà thầu tham gia.
20/12/2024 09:36
Trường THPT Lương Thế Vinh công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn, ghế và bảng từ trang bị phòng học xây mới năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH-THIẾT BỊ GIÁO DỤC TÂY NINH
19/12/2024 11:49
Trường THPT Lương Thế Vinh công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế, bổ sung bàn ghế nắm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH-THIẾT BỊ GIÁO DỤC TÂY NINH
17/12/2024 13:41
Trường THPT Lương Thế Vinh đăng tải TBMT Mua trang thiết bị giáo dục theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/12/2024 14:47
Trường THPT Lương Thế Vinh công bố KQMT gói thầu Mua sắm bàn, ghế và bảng từ trang bị phòng học xây mới năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
13/12/2024 10:05
Trường THPT Lương Thế Vinh đăng tải TBMT Mua sắm bàn, ghế và bảng từ trang bị phòng học xây mới năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2024 21:35
Trường THPT Lương Thế Vinh đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn, ghế và bảng từ trang bị phòng học xây mới năm 2024 với 3 gói thầu.
06/12/2024 13:32
Trường THPT Lương Thế Vinh công bố KQMT gói thầu Sửa chữa, thay thế, bổ sung bàn ghế nắm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
05/12/2024 09:18
Trường THPT Lương Thế Vinh đăng tải TBMT Sửa chữa, thay thế, bổ sung bàn ghế nắm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/11/2024 14:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Lương Thế Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đơn vị vận hành căn tin từ năm học 2025-2026 đến năm học 2027-2028 của chủ đầu tư Trường THPT Lương Thế Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ TRƯỚC
02/02/2026 11:09
Bên mời thầu Trường THPT Lương Thế Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đơn vị vận hành nhà giữ xe từ năm học 2025-2026 đến năm học 2027-2028 của chủ đầu tư Trường THPT Lương Thế Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN THANH TÙNG
06/01/2026 16:04
Bên mời thầu Trường THPT Lương Thế Vinh đã đăng tải TBMT Thuê đơn vị vận hành nhà giữ xe từ năm học 2025-2026 đến năm học 2027-2028 của chủ đầu tư Trường THPT Lương Thế Vinh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2025 09:18
Bên mời thầu Trường THPT Lương Thế Vinh đã đăng tải TBMT Thuê đơn vị vận hành nhà giữ xe từ năm học 2025-2026 đến năm học 2027-2028 của chủ đầu tư Trường THPT Lương Thế Vinh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2025 10:13
Bên mời thầu Trường THPT Lương Thế Vinh đã đăng tải TBMT Thuê đơn vị vận hành căn tin từ năm học 2025-2026 đến năm học 2027-2028 của chủ đầu tư Trường THPT Lương Thế Vinh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2025 10:11
Bên mời thầu Trường THPT Lương Thế Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường THPT Lương Thế Vinh.
16/12/2025 17:23
Bên mời thầu Trường THPT Lương Thế Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường THPT Lương Thế Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN SÀI GÒN MỚI
16/12/2025 17:22
Bên mời thầu Trường THPT Lương Thế Vinh đã đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị vận hành nhà giữ xe từ năm học 2025-2026 đến năm học 2027-2028 của chủ đầu tư Trường THPT Lương Thế Vinh với 2 gói thầu.
16/12/2025 15:57
Bên mời thầu Trường THPT Lương Thế Vinh đã đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị vận hành căn tin từ năm học 2025-2026 đến năm học 2027-2028 của chủ đầu tư Trường THPT Lương Thế Vinh với 2 gói thầu.
16/12/2025 15:47
Bên mời thầu Trường THPT Lương Thế Vinh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sách tài liệu giảng dạy THPT của chủ đầu tư Trường THPT Lương Thế Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH - THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC LONG AN
15/12/2025 20:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Lương Thế Vinh là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Lương Thế Vinh là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Lương Thế Vinh là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Lương Thế Vinh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Lương Thế Vinh là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ai cũng có thể bỏ cuộc, đó là điều dễ nhất trên thế giới. Nhưng để vững tâm ngay cả khi tất cả mọi người sẽ thông cảm nếu bạn suy sụp, đó là sức mạnh thật sự. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026