Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Lý Chính Thắng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.774.549.751 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.765.192.949 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,11%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Lý Chính Thắng như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.774.549.751 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.765.192.949 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,11%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Lý Chính Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt cửa nhôm kính tầng 3 dãy nhà học D của chủ đầu tư Trường THPT Lý Chính Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRINH BÍCH HS
31/08/2026 10:17
Bên mời thầu Trường THPT Lý Chính Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Đổ nền, cải tạo, di dời nhà xe học sinh của chủ đầu tư Trường THPT Lý Chính Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRINH BÍCH HS
31/08/2026 10:13
Bên mời thầu Trường THPT Lý Chính Thắng đã đăng tải KHLCNT Làm mới cửa nhôm kính tầng 3 nhà học D; di dời cải tạo nhà xe học sinh, Trường THPT Lý Chính Thắng của chủ đầu tư Trường THPT Lý Chính Thắng với 2 gói thầu.
31/08/2026 09:58
Bên mời thầu Trường THPT Lý Chính Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Lý Chính Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG PHÁT
25/06/2026 09:45
Bên mời thầu Trường THPT Lý Chính Thắng đã đăng tải TBMT 01.XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Lý Chính Thắng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/06/2026 14:40
Bên mời thầu Trường THPT Lý Chính Thắng đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa nhà học 3 tầng 15 phòng, Trường THPT Lý Chính Thắng của chủ đầu tư Trường THPT Lý Chính Thắng với 6 gói thầu.
02/06/2026 15:14
Trường THPT Lý Chính Thắng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bảo dưỡng, sửa chữa khối nhà học 3 tầng 15 phòng Trường THPT Lý Chính Thắng.
27/05/2026 16:16
Bên mời thầu Trường THPT Lý Chính Thắng đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa nhà học 3 tầng 15 phòng, Trường THPT Lý Chính Thắng của chủ đầu tư Trường THPT Lý Chính Thắng với 6 gói thầu.
21/05/2026 16:02
Bên mời thầu Trường THPT Lý Chính Thắng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng công trình: Cải tạo Sân trước nhà học 3 tầng, Trường THPT Lý Chính Thắng của chủ đầu tư Trường THPT Lý Chính Thắng với 1 gói thầu.
03/04/2026 10:12
Bên mời thầu Trường THPT Lý Chính Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị dạy học, thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Trường THPT Lý Chính Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: DNTN CÔNG NGHỆ THIẾT BỊ HÒA PHÁT HÀ TĨNH
03/04/2026 08:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Lý Chính Thắng công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học cho Trường THPT Lý Chính Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIẢI PHÁP KẾT NỐI SỐ
22/07/2025 12:00
Trường THPT Lý Chính Thắng công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học cho Trường THPT Lý Chính Thắng với 2 nhà thầu tham gia.
12/06/2025 08:59
Trường THPT Lý Chính Thắng đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học cho Trường THPT Lý Chính Thắng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/06/2025 15:11
Trường THPT Lý Chính Thắng đăng tải KHLCNT MUA SẮM THIẾT BỊ DẠY HỌC với 1 gói thầu.
16/04/2025 14:17
Trường THPT Lý Chính Thắng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01.XL. Xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI TUẤN KHANG
30/12/2024 13:47
Trường THPT Lý Chính Thắng công bố KQMT gói thầu Gói thầu 01.XL. Xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
25/12/2024 16:04
Trường THPT Lý Chính Thắng đăng tải TBMT Gói thầu 01.XL. Xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/12/2024 15:00
Trường THPT Lý Chính Thắng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sửa chữa nhà xe Trường THPT Lý Chính Thắng với 5 gói thầu.
17/12/2024 15:14
Trường THPT Lý Chính Thắng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 05.TVTĐ: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CHÂU ANH
17/12/2024 09:14
Trường THPT Lý Chính Thắng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 04.TVĐT: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN
16/12/2024 15:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Lý Chính Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt cửa nhôm kính tầng 3 dãy nhà học D của chủ đầu tư Trường THPT Lý Chính Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRINH BÍCH HS
31/08/2026 10:17
Bên mời thầu Trường THPT Lý Chính Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Đổ nền, cải tạo, di dời nhà xe học sinh của chủ đầu tư Trường THPT Lý Chính Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRINH BÍCH HS
31/08/2026 10:13
Bên mời thầu Trường THPT Lý Chính Thắng đã đăng tải KHLCNT Làm mới cửa nhôm kính tầng 3 nhà học D; di dời cải tạo nhà xe học sinh, Trường THPT Lý Chính Thắng của chủ đầu tư Trường THPT Lý Chính Thắng với 2 gói thầu.
31/08/2026 09:58
Bên mời thầu Trường THPT Lý Chính Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Lý Chính Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG PHÁT
25/06/2026 09:45
Bên mời thầu Trường THPT Lý Chính Thắng đã đăng tải TBMT 01.XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Lý Chính Thắng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/06/2026 14:40
Bên mời thầu Trường THPT Lý Chính Thắng đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa nhà học 3 tầng 15 phòng, Trường THPT Lý Chính Thắng của chủ đầu tư Trường THPT Lý Chính Thắng với 6 gói thầu.
02/06/2026 15:14
Trường THPT Lý Chính Thắng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bảo dưỡng, sửa chữa khối nhà học 3 tầng 15 phòng Trường THPT Lý Chính Thắng.
27/05/2026 16:16
Bên mời thầu Trường THPT Lý Chính Thắng đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa nhà học 3 tầng 15 phòng, Trường THPT Lý Chính Thắng của chủ đầu tư Trường THPT Lý Chính Thắng với 6 gói thầu.
21/05/2026 16:02
Bên mời thầu Trường THPT Lý Chính Thắng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng công trình: Cải tạo Sân trước nhà học 3 tầng, Trường THPT Lý Chính Thắng của chủ đầu tư Trường THPT Lý Chính Thắng với 1 gói thầu.
03/04/2026 10:12
Bên mời thầu Trường THPT Lý Chính Thắng đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị dạy học, thiết bị văn phòng của chủ đầu tư Trường THPT Lý Chính Thắng.
- Nhà thầu trúng thầu: DNTN CÔNG NGHỆ THIẾT BỊ HÒA PHÁT HÀ TĨNH
03/04/2026 08:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Lý Chính Thắng là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Lý Chính Thắng là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Lý Chính Thắng là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Lý Chính Thắng là chủ đầu tư của 22 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Lý Chính Thắng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Lý Chính Thắng là chủ đầu tư có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi luật pháp trở nên bạo ngược, đạo đức bị buông thả, và ngược lại. "
Balzac
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh