Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.428.146.834 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.409.320.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.428.146.834 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.409.320.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,32%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế và Dự toán xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY.
12/12/2025 17:58
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập BC KTKT của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂM PHÚ
12/12/2025 17:56
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY.
12/12/2025 17:54
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT XÂY DỰNG TÂN TIẾN
12/12/2025 17:52
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG BÌNH PHÚ
12/12/2025 17:50
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY đã đăng tải KHLCNT Công trình: Trường THPT Ngô Mây; Hạng mục: Cải tạo, sửa chữa tường rào sau dãy B (phía Nam) và tường rào sau dãy C (phía Đông) của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY với 3 gói thầu.
12/12/2025 17:48
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY đã đăng tải KHLCNT KHLCNT giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình: Trường THPT Ngô Mây; Hạng mục: Cải tạo, sửa chữa tường rào sau dãy B (phía Nam) và tường rào sau dãy C (phía Đông) của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY với 2 gói thầu.
12/12/2025 17:41
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 của Trường THPT Ngô Mây của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ HÀ AN
18/10/2024 10:51
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 của Trường THPT Ngô Mây của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/09/2024 14:52
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHT
04/09/2024 16:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 của Trường THPT Ngô Mây.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ HÀ AN
18/10/2024 10:51
TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 của Trường THPT Ngô Mây với 2 nhà thầu tham gia.
14/09/2024 09:27
TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 của Trường THPT Ngô Mây theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/09/2024 14:52
TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHT
04/09/2024 16:51
TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AN LỘC TIẾN
04/09/2024 16:48
TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm gói thầu: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 của Trường THPT Ngô Mây năm 2024 với 3 gói thầu.
04/09/2024 16:39
TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 11.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ & PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC TSV VIỆT NAM
11/11/2023 09:36
TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 11 với 1 nhà thầu tham gia.
12/10/2023 16:18
TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 11 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
09/10/2023 14:26
TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 11 của Trường THPT Ngô Mây với 3 gói thầu.
09/10/2023 14:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế và Dự toán xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY.
12/12/2025 17:58
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập BC KTKT của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂM PHÚ
12/12/2025 17:56
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY.
12/12/2025 17:54
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT XÂY DỰNG TÂN TIẾN
12/12/2025 17:52
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG BÌNH PHÚ
12/12/2025 17:50
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY đã đăng tải KHLCNT Công trình: Trường THPT Ngô Mây; Hạng mục: Cải tạo, sửa chữa tường rào sau dãy B (phía Nam) và tường rào sau dãy C (phía Đông) của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY với 3 gói thầu.
12/12/2025 17:48
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY đã đăng tải KHLCNT KHLCNT giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình: Trường THPT Ngô Mây; Hạng mục: Cải tạo, sửa chữa tường rào sau dãy B (phía Nam) và tường rào sau dãy C (phía Đông) của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY với 2 gói thầu.
12/12/2025 17:41
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 của Trường THPT Ngô Mây của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ HÀ AN
18/10/2024 10:51
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 của Trường THPT Ngô Mây của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/09/2024 14:52
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHT
04/09/2024 16:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT NGÔ MÂY là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Những giá trị bên ngoài rồi sẽ biến mất; những giá trị sâu bên trong vẫn luôn như vậy, ngày hôm qua, ngày hôm nay, và mãi mãi. "
Thomas Carlyle
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh