Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Nguyên Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 27 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 27 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.332.810.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.261.560.171 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Nguyên Bình như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.332.810.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.261.560.171 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,05%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Nguyên Bình đã đăng tải kết quả gói thầu : Mua máy tính, máy scan,tủ phục vụ cho chuẩn thư viện của trường THPT Nguyên Bình năm 2022 của chủ đầu tư Trường THPT Nguyên Bình.
16/09/2022 10:30
Bên mời thầu Trường THPT Nguyên Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống camera của chủ đầu tư Trường THPT Nguyên Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thiết bị máy văn phòng Gia Hưng
16/09/2022 10:24
Bên mời thầu Trường THPT Nguyên Bình đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống camera của chủ đầu tư Trường THPT Nguyên Bình với 1 gói thầu.
07/09/2022 10:35
Bên mời thầu Trường THPT Nguyên Bình đã đăng tải KHLCNT Mua máy tính, máy scan,tủ phục vụ cho chuẩn thư viện của trường THPT Nguyên Bình năm 2022 của chủ đầu tư Trường THPT Nguyên Bình với 1 gói thầu.
07/09/2022 10:20
Bên mời thầu Trường THPT Nguyên Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy tính, máy scan,tủ phục vụ công tác chuyên môn năm 2022 của chủ đầu tư Trường THPT Nguyên Bình.
27/04/2022 10:39
Bên mời thầu Trường THPT Nguyên Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống camera của chủ đầu tư Trường THPT Nguyên Bình.
27/04/2022 10:36
Bên mời thầu Trường THPT Nguyên Bình đã đăng tải KHLCNT Mua máy tính, máy scan,tủ phục vụ công tác chuyên môn năm 2022 của chủ đầu tư Trường THPT Nguyên Bình với 1 gói thầu.
21/04/2022 10:45
Bên mời thầu Trường THPT Nguyên Bình đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống camera của chủ đầu tư Trường THPT Nguyên Bình với 1 gói thầu.
20/04/2022 08:31
Bên mời thầu Trường THPT Nguyên Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Nguyên Bình.
14/12/2021 13:48
Bên mời thầu Trường THPT Nguyên Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Nguyên Bình.
14/12/2021 13:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Nguyên Bình công bố kết quả gói thầu : Mua máy tính, máy scan,tủ phục vụ cho chuẩn thư viện của trường THPT Nguyên Bình năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thiết bị văn phòng An Phú
16/09/2022 10:30
Trường THPT Nguyên Bình công bố kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống camera.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thiết bị máy văn phòng Gia Hưng
16/09/2022 10:24
Trường THPT Nguyên Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM FITOPHARMA
15/09/2022 10:06
Trường THPT Nguyên Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DƯỢC PHẨM HIỀN MAI
15/09/2022 10:02
Trường THPT Nguyên Bình đăng tải KHLCNT Mua máy tính, máy scan,tủ phục vụ cho chuẩn thư viện của trường THPT Nguyên Bình năm 2022 với 1 gói thầu.
07/09/2022 10:20
Trường THPT Nguyên Bình đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Thuốc dược liệu, thuốc cổ truyền theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
06/07/2022 11:16
Trường THPT Nguyên Bình đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thuốc Generic theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
06/07/2022 11:15
Trường THPT Nguyên Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT cung ứng thuốc cho Trung tâm Y tế huyện Mỹ Xuyên năm 2022 với 2 gói thầu.
06/07/2022 11:05
Trường THPT Nguyên Bình công bố kết quả gói thầu Mua máy tính, máy scan,tủ phục vụ công tác chuyên môn năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thiết bị văn phòng An Phú
27/04/2022 10:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Nguyên Bình đã đăng tải kết quả gói thầu : Mua máy tính, máy scan,tủ phục vụ cho chuẩn thư viện của trường THPT Nguyên Bình năm 2022 của chủ đầu tư Trường THPT Nguyên Bình.
16/09/2022 10:30
Bên mời thầu Trường THPT Nguyên Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống camera của chủ đầu tư Trường THPT Nguyên Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thiết bị máy văn phòng Gia Hưng
16/09/2022 10:24
Bên mời thầu Trường THPT Nguyên Bình đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống camera của chủ đầu tư Trường THPT Nguyên Bình với 1 gói thầu.
07/09/2022 10:35
Bên mời thầu Trường THPT Nguyên Bình đã đăng tải KHLCNT Mua máy tính, máy scan,tủ phục vụ cho chuẩn thư viện của trường THPT Nguyên Bình năm 2022 của chủ đầu tư Trường THPT Nguyên Bình với 1 gói thầu.
07/09/2022 10:20
Bên mời thầu Trường THPT Nguyên Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy tính, máy scan,tủ phục vụ công tác chuyên môn năm 2022 của chủ đầu tư Trường THPT Nguyên Bình.
27/04/2022 10:39
Bên mời thầu Trường THPT Nguyên Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống camera của chủ đầu tư Trường THPT Nguyên Bình.
27/04/2022 10:36
Bên mời thầu Trường THPT Nguyên Bình đã đăng tải KHLCNT Mua máy tính, máy scan,tủ phục vụ công tác chuyên môn năm 2022 của chủ đầu tư Trường THPT Nguyên Bình với 1 gói thầu.
21/04/2022 10:45
Bên mời thầu Trường THPT Nguyên Bình đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống camera của chủ đầu tư Trường THPT Nguyên Bình với 1 gói thầu.
20/04/2022 08:31
Bên mời thầu Trường THPT Nguyên Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Nguyên Bình.
14/12/2021 13:48
Bên mời thầu Trường THPT Nguyên Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Nguyên Bình.
14/12/2021 13:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Nguyên Bình là chủ đầu tư của 27 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 27 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Nguyên Bình là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Nguyên Bình là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Nguyên Bình có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Nguyên Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Rượu chẳng sáng tạo ra cái gì cả, nó chỉ làm ra kẻ nói nhiều. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh