Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Chí Thanh như sau:
- Có quan hệ với 6 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 56 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 24 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.473.231.760 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.247.376.282 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Chí Thanh như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.473.231.760 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.247.376.282 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,16%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Chí Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Chí Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI HIỆP HỢP
11/08/2026 08:35
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Chí Thanh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cho Trường THPT Nguyễn Chí Thanh của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Chí Thanh với 1 gói thầu.
07/08/2026 16:13
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Chí Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Chí Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIÊN HÀ 76
07/08/2026 16:09
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Chí Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Chí Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVXD PHÚC THỊNH
07/08/2026 16:06
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Chí Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Chí Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP QUANG MINH
07/08/2026 16:04
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Chí Thanh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà xe học sinh, thay cửa sổ nhà hiệu bộ Trường THPT Nguyễn Chí Thanh của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Chí Thanh với 3 gói thầu.
06/08/2026 09:10
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Chí Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Chí Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIÊN HÀ 76
31/07/2026 14:12
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Chí Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Chí Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVXD PHÚC THỊNH
31/07/2026 14:09
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Chí Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Chí Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP QUANG MINH
31/07/2026 14:07
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Chí Thanh đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mới Nhà xe học sinh Trường THPT Nguyễn Chí Thanh của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Chí Thanh với 3 gói thầu.
30/07/2026 08:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Nguyễn Chí Thanh công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị giáo dục khối THPT -25 bộ máy tính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH-THIẾT BỊ GIÁO DỤC TÂY NINH
21/12/2024 14:38
Trường THPT Nguyễn Chí Thanh công bố KQMT gói thầu Mua thiết bị giáo dục khối THPT -25 bộ máy tính với 1 nhà thầu tham gia.
13/12/2024 10:28
Trường THPT Nguyễn Chí Thanh đăng tải TBMT Mua thiết bị giáo dục khối THPT -25 bộ máy tính theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2024 22:41
Trường THPT Nguyễn Chí Thanh đăng tải KHLCNT Mua thiết bị giáo dục khối THPT -25 bộ máy tính với 3 gói thầu.
06/12/2024 15:21
Trường THPT Nguyễn Chí Thanh công bố kết quả gói thầu Lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÍN NGHĨA
17/09/2024 15:12
Trường THPT Nguyễn Chí Thanh công bố kết quả gói thầu Thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ AN SƠN
17/09/2024 15:11
Trường THPT Nguyễn Chí Thanh công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÍN NGHĨA
17/09/2024 15:08
Trường THPT Nguyễn Chí Thanh công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG THÀNH
17/09/2024 15:07
Trường THPT Nguyễn Chí Thanh đăng tải KHLCNT Xây dựng Nhà vệ sinh học sinh Trường THPT Nguyễn Chí Thanh với 5 gói thầu.
17/09/2024 15:01
Trường THPT Nguyễn Chí Thanh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
22/07/2024 13:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Chí Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Chí Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI HIỆP HỢP
11/08/2026 08:35
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Chí Thanh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cho Trường THPT Nguyễn Chí Thanh của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Chí Thanh với 1 gói thầu.
07/08/2026 16:13
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Chí Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Chí Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIÊN HÀ 76
07/08/2026 16:09
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Chí Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Chí Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVXD PHÚC THỊNH
07/08/2026 16:06
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Chí Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Chí Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP QUANG MINH
07/08/2026 16:04
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Chí Thanh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà xe học sinh, thay cửa sổ nhà hiệu bộ Trường THPT Nguyễn Chí Thanh của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Chí Thanh với 3 gói thầu.
06/08/2026 09:10
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Chí Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Chí Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIÊN HÀ 76
31/07/2026 14:12
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Chí Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Chí Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVXD PHÚC THỊNH
31/07/2026 14:09
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Chí Thanh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Chí Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP QUANG MINH
31/07/2026 14:07
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Chí Thanh đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mới Nhà xe học sinh Trường THPT Nguyễn Chí Thanh của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Chí Thanh với 3 gói thầu.
30/07/2026 08:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Chí Thanh là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Chí Thanh là chủ đầu tư của 22 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 16 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Chí Thanh là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Chí Thanh là chủ đầu tư của 28 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Chí Thanh có quan hệ với 6 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Chí Thanh là chủ đầu tư có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Phạm phải sai lầm là con người; vấp ngã là chuyện bình thường; có thể cười vào mặt chính mình là sự trưởng thành. "
William Arthur Ward
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh