Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Du như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.026.042.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.026.042.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Du như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.026.042.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.026.042.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Du đã đăng tải kết quả gói thầu Công trình: Cải tạo sửa chữa nhà xe h ọc sinh, nhà wc học sinh nam trường THPT Nguyễn Du của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Du.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI THỌ
06/08/2026 15:03
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Du đã đăng tải KHLCNT Công trình: Cải tạo sửa chữa nhà xe h ọc sinh, nhà wc học sinh nam trường THPT Nguyễn Du của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Du với 1 gói thầu.
06/08/2026 14:51
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Du đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Du.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ THÀNH
06/07/2026 23:22
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Du đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công xây lắp của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Du.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại Chí Dũng NB
06/07/2026 23:18
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Du đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án: Sửa chữa, duy tu, bảo dưỡng công trình hạng mục: Nhà B phòng bộ môn, trường THPT Nguyễn Du, xã Nam Minh, tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Du với 2 gói thầu.
06/07/2026 23:15
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Du đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo KTKT của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Du.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng và thương mại Đức Đạt
06/07/2026 23:08
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Du đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế- kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Du.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ THÀNH
06/07/2026 23:03
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Du đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Du.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng và thương mại Đức Đạt
06/07/2026 22:59
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Du đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện Gói thầu tư vấn QLDA, tư vấn lập Báo cáo kinh tế-kỹ thuật thuộc dự án Sửa chữa, duy tu, bảo dưỡng công trình hạng mục: Nhà B phòng bộ môn, trường THPT Nguyễn Du, xã Nam Minh, tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Du với 3 gói thầu.
06/07/2026 22:55
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Du đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế- kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Du.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ THÀNH
11/06/2026 09:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Du là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Du là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Du có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Du là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tri thức sẽ luôn luôn cai trị sự ngu dốt; và một dân tộc muốn tự cai trị mình phải vũ trang cho mình sức mạnh mà tri thức đem lại. "
James Madison
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026