Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Siêu như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 58 gói thầu, trong đó có 22 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 30 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 28 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 26 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 55,56%, Xây lắp 44,44%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.857.463.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.789.971.270 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Siêu như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 55,56%, Xây lắp 44,44%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.857.463.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.789.971.270 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,15%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Siêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Siêu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng TLC Việt Nam
26/06/2026 10:07
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Siêu đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà bộ môn của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Siêu với 2 gói thầu.
26/06/2026 10:03
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Siêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Siêu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng TLC Việt Nam
26/06/2026 09:56
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Siêu đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà lớp học 3 tầng (khối nhà D) và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Siêu với 2 gói thầu.
26/06/2026 09:53
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Siêu đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà lớp học 3 tầng (khối nhà D) và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Siêu với 2 gói thầu.
26/06/2026 09:45
Trường THPT Nguyễn Siêu đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nhà lớp học 3 tầng (khối nhà D) và các hạng mục phụ trợ.
26/06/2026 09:09
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Siêu đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Siêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VN ANH PHÚ
19/06/2026 09:44
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Siêu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo, sửa chữa trường THPT Nguyễn Siêu. Hạng mục: Sửa chữa dãy nhà lớp học 3 tầng (khu C-phía bắc) và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Siêu với 3 gói thầu.
19/06/2026 09:33
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Siêu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị của Trường THPT Nguyễn Siêu của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Siêu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM NỘI THẤT KHOÁI CHÂU
09/06/2026 16:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Nguyễn Siêu công bố kết quả gói thầu Bổ sung trang thiết bị dạy và học, máy scan, Màn hình tương tác, thiết bị âm thanh Trường Trung học phổ thông Nguyễn Siêu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH SIÊU THỊ TỔNG HỢP PHÚ XUYÊN
10/06/2025 08:56
Trường THPT Nguyễn Siêu công bố kết quả gói thầu Vệ sinh môi trường tại Trường THPT Nguyễn Siêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VỆ SINH MÔI TRƯỜNG VŨ THẢO
06/06/2025 15:30
Trường THPT Nguyễn Siêu công bố KQMT gói thầu Bổ sung trang thiết bị dạy và học, máy scan, Màn hình tương tác, thiết bị âm thanh Trường Trung học phổ thông Nguyễn Siêu với 1 nhà thầu tham gia.
04/06/2025 09:11
Trường THPT Nguyễn Siêu đăng tải TBMT Bổ sung trang thiết bị dạy và học, máy scan, Màn hình tương tác, thiết bị âm thanh Trường Trung học phổ thông Nguyễn Siêu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/05/2025 15:34
Trường THPT Nguyễn Siêu công bố kết quả gói thầu Chống mối tạiTrường THPT Nguyễn Siêu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỖ MINH QUANG HƯNG YÊN
27/05/2025 18:04
Trường THPT Nguyễn Siêu đăng tải KHLCNT Vệ sinh môi trường tại Trường THPT Nguyễn Siêu với 1 gói thầu.
27/05/2025 17:40
Trường THPT Nguyễn Siêu đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Bổ sung trang thiết bị dạy và học, máy scan, Màn hình tương tác, thiết bị âm thanh Trường Trung học phổ thông Nguyễn Siêu” với 2 gói thầu.
27/05/2025 16:52
Trường THPT Nguyễn Siêu đăng tải KHLCNT Chống mối tại Trường THPT Nguyễn Siêu với 1 gói thầu.
23/05/2025 17:52
Trường THPT Nguyễn Siêu đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị dạy và học Trường Trung học phổ thông Nguyễn Siêu với 3 gói thầu.
23/11/2024 15:33
Trường THPT Nguyễn Siêu đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Dự án Trường THPT Nguyễn Siêu, huyện Khoái Châu (Hạng mục Xây dựng nhà lớp học bộ môn và bảo dưỡng, sửa chữa nhà lớp học với 11 gói thầu.
23/11/2024 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Siêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Siêu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng TLC Việt Nam
26/06/2026 10:07
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Siêu đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà bộ môn của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Siêu với 2 gói thầu.
26/06/2026 10:03
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Siêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Siêu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng TLC Việt Nam
26/06/2026 09:56
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Siêu đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà lớp học 3 tầng (khối nhà D) và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Siêu với 2 gói thầu.
26/06/2026 09:53
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Siêu đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà lớp học 3 tầng (khối nhà D) và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Siêu với 2 gói thầu.
26/06/2026 09:45
Trường THPT Nguyễn Siêu đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nhà lớp học 3 tầng (khối nhà D) và các hạng mục phụ trợ.
26/06/2026 09:09
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Siêu đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Siêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VN ANH PHÚ
19/06/2026 09:44
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Siêu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo, sửa chữa trường THPT Nguyễn Siêu. Hạng mục: Sửa chữa dãy nhà lớp học 3 tầng (khu C-phía bắc) và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Siêu với 3 gói thầu.
19/06/2026 09:33
Bên mời thầu Trường THPT Nguyễn Siêu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị của Trường THPT Nguyễn Siêu của chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Siêu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM NỘI THẤT KHOÁI CHÂU
09/06/2026 16:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Siêu là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Siêu là chủ đầu tư của 26 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 15 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Siêu là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Siêu là chủ đầu tư của 30 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Siêu có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Nguyễn Siêu là chủ đầu tư có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Quyền lực không tha hóa con người; tuy nhiên những kẻ ngu xuẩn, nếu lên được vị trí quyền lực, làm tha hóa quyền lực. "
George Bernard Shaw
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh