Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Núi Thành như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.039.260.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.501.592.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,69%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Núi Thành như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.039.260.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.501.592.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,69%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Núi Thành đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 1 - Cải tạo, sửa chữa trường THPT Núi Thành của chủ đầu tư Trường THPT Núi Thành với 3 gói thầu.
17/07/2026 16:01
Bên mời thầu Trường THPT Núi Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Trang thiết bị, bàn ghế phục vụ dạy và học, nội trú năm 2025 của chủ đầu tư Trường THPT Núi Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP AN TIẾN
18/12/2025 16:01
Bên mời thầu Trường THPT Núi Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đồng phục cho cán bộ, giáo viên, nhân viên của chủ đầu tư Trường THPT Núi Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT DỊCH VỤ THÁI SƠN ADV
05/12/2025 14:57
Bên mời thầu Trường THPT Núi Thành đã đăng tải KHLCNT Trang thiết bị. bàn ghế phục vụ vụ dạy và học, nội trú năm 2025 của chủ đầu tư Trường THPT Núi Thành với 1 gói thầu.
04/12/2025 09:46
Bên mời thầu Trường THPT Núi Thành đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đồng phục cho cán bộ, giáo viên, nhân viên của chủ đầu tư Trường THPT Núi Thành với 1 gói thầu.
02/12/2025 15:09
Bên mời thầu Trường THPT Núi Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị và tài liệu cho thư viện của chủ đầu tư Trường THPT Núi Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NGÔI SAO THIÊN NGÂN
02/12/2025 11:17
Bên mời thầu Trường THPT Núi Thành đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị và tài liệu cho thư viện của chủ đầu tư Trường THPT Núi Thành với 1 gói thầu.
24/11/2025 16:10
Bên mời thầu Trường THPT Núi Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường THPT Núi Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP AN TIẾN
03/12/2024 14:54
Bên mời thầu Trường THPT Núi Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường THPT Núi Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP AN TIẾN
03/12/2024 14:52
Bên mời thầu Trường THPT Núi Thành đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường THPT Núi Thành với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/11/2024 08:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Núi Thành công bố kết quả gói thầu Thẩm định
HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG QUANACONS
14/11/2024 14:32
Trường THPT Núi Thành công bố kết quả gói thầu Lập HSMT và
đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn một thành viên Hoàn Minh Đại
14/11/2024 14:27
Trường THPT Núi Thành công bố kết quả gói thầu Thẩm định
HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG QUANACONS
14/11/2024 14:24
Trường THPT Núi Thành công bố kết quả gói thầu Lập HSMT và
đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn một thành viên Hoàn Minh Đại
14/11/2024 14:19
Trường THPT Núi Thành đăng tải KHLCNT Danh mục - dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu khối 10,11,12 theo chương trình GDPT năm 2018 với 3 gói thầu.
14/11/2024 14:12
Trường THPT Núi Thành đăng tải KHLCNT Phê duyệt Danh mục - dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm trang thiết bị dạy và học, nội trú năm 2024 với 3 gói thầu.
12/11/2024 16:19
Trường THPT Núi Thành đăng tải KHLCNT Phê duyệt Danh mục - dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm trang thiết bị dạy và học, nội trú năm 2024 với 3 gói thầu.
12/11/2024 16:17
Trường THPT Núi Thành công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG N.T.C QUẢNG NAM
28/10/2024 11:09
Trường THPT Núi Thành công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và KQ LCNT gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP NHÂN PHƯỚC QUẢNG NAM
25/09/2024 14:23
Trường THPT Núi Thành công bố kết quả gói thầu Lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THƯỢNG NHƯ QUANG
25/09/2024 14:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Núi Thành đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 1 - Cải tạo, sửa chữa trường THPT Núi Thành của chủ đầu tư Trường THPT Núi Thành với 3 gói thầu.
17/07/2026 16:01
Bên mời thầu Trường THPT Núi Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Trang thiết bị, bàn ghế phục vụ dạy và học, nội trú năm 2025 của chủ đầu tư Trường THPT Núi Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP AN TIẾN
18/12/2025 16:01
Bên mời thầu Trường THPT Núi Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đồng phục cho cán bộ, giáo viên, nhân viên của chủ đầu tư Trường THPT Núi Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT DỊCH VỤ THÁI SƠN ADV
05/12/2025 14:57
Bên mời thầu Trường THPT Núi Thành đã đăng tải KHLCNT Trang thiết bị. bàn ghế phục vụ vụ dạy và học, nội trú năm 2025 của chủ đầu tư Trường THPT Núi Thành với 1 gói thầu.
04/12/2025 09:46
Bên mời thầu Trường THPT Núi Thành đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đồng phục cho cán bộ, giáo viên, nhân viên của chủ đầu tư Trường THPT Núi Thành với 1 gói thầu.
02/12/2025 15:09
Bên mời thầu Trường THPT Núi Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị và tài liệu cho thư viện của chủ đầu tư Trường THPT Núi Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NGÔI SAO THIÊN NGÂN
02/12/2025 11:17
Bên mời thầu Trường THPT Núi Thành đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị và tài liệu cho thư viện của chủ đầu tư Trường THPT Núi Thành với 1 gói thầu.
24/11/2025 16:10
Bên mời thầu Trường THPT Núi Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường THPT Núi Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP AN TIẾN
03/12/2024 14:54
Bên mời thầu Trường THPT Núi Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường THPT Núi Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP AN TIẾN
03/12/2024 14:52
Bên mời thầu Trường THPT Núi Thành đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường THPT Núi Thành với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/11/2024 08:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Núi Thành là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Núi Thành là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Núi Thành là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Núi Thành có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Núi Thành là chủ đầu tư có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trẻ con là những kẻ bắt chước bẩm sinh hành động giống như cha mẹ mình bất chấp mọi nỗ lực để dạy chúng cách xử thế. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh