Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Phạm Ngũ Lão như sau:
- Có quan hệ với 5 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 76 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 43 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 32 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 34 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 30 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 34.418.071.498 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 34.283.795.006 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,39%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Phạm Ngũ Lão như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 34.418.071.498 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 34.283.795.006 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,39%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Ngũ Lão đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị của Trường THPT Phạm Ngũ Lão của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Ngũ Lão.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM NỘI THẤT KHOÁI CHÂU
10/08/2026 16:19
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Ngũ Lão đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị của Trường THPT Phạm Ngũ Lão của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Ngũ Lão với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/07/2026 14:45
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Ngũ Lão đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị trường học của Trường THPT Phạm Ngũ Lão của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Ngũ Lão với 2 gói thầu.
13/07/2026 15:10
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Ngũ Lão đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn QLDA xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Ngũ Lão.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH LONG HƯNG YÊN
19/06/2026 11:34
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Ngũ Lão đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Ngũ Lão.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HDL 89
19/06/2026 11:31
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Ngũ Lão đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Ngũ Lão.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN SÔNG HỒNG
19/06/2026 11:29
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Ngũ Lão đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, mở rộng lán để xe học sinh và HMPT trường THPT Phạm Ngũ Lão của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Ngũ Lão với 3 gói thầu.
19/06/2026 11:22
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Ngũ Lão đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn QLDA xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Ngũ Lão.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH LONG HƯNG YÊN
28/05/2026 18:04
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Ngũ Lão đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Ngũ Lão.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HDL 89
28/05/2026 18:01
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Ngũ Lão đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Ngũ Lão.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN SÔNG HỒNG
28/05/2026 17:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Phạm Ngũ Lão công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRƯỜNG
06/06/2025 14:48
Trường THPT Phạm Ngũ Lão công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIM ĐỘNG
06/06/2025 14:45
Trường THPT Phạm Ngũ Lão công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TM TÂN HƯNG
16/05/2025 10:45
Trường THPT Phạm Ngũ Lão đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng hệ thống điện nhà sinh hoạt ngoài trời trường THPT Phạm Ngũ Lão với 4 gói thầu.
16/05/2025 10:39
Trường THPT Phạm Ngũ Lão công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH LONG HƯNG YÊN
10/05/2025 09:50
Trường THPT Phạm Ngũ Lão công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRƯỜNG
10/05/2025 09:48
Trường THPT Phạm Ngũ Lão công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRƯỜNG
10/05/2025 09:42
Trường THPT Phạm Ngũ Lão công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH LONG HƯNG YÊN
10/05/2025 09:38
Trường THPT Phạm Ngũ Lão công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH TRƯỜNG
22/04/2025 17:50
Trường THPT Phạm Ngũ Lão đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo dưỡng hệ thống điện nhà hiệu bộ và một số HMPT trường THPT Phạm Ngũ Lão với 4 gói thầu.
22/04/2025 17:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Ngũ Lão đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị của Trường THPT Phạm Ngũ Lão của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Ngũ Lão.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM NỘI THẤT KHOÁI CHÂU
10/08/2026 16:19
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Ngũ Lão đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị của Trường THPT Phạm Ngũ Lão của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Ngũ Lão với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/07/2026 14:45
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Ngũ Lão đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị trường học của Trường THPT Phạm Ngũ Lão của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Ngũ Lão với 2 gói thầu.
13/07/2026 15:10
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Ngũ Lão đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn QLDA xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Ngũ Lão.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH LONG HƯNG YÊN
19/06/2026 11:34
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Ngũ Lão đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Ngũ Lão.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HDL 89
19/06/2026 11:31
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Ngũ Lão đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Ngũ Lão.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN SÔNG HỒNG
19/06/2026 11:29
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Ngũ Lão đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, mở rộng lán để xe học sinh và HMPT trường THPT Phạm Ngũ Lão của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Ngũ Lão với 3 gói thầu.
19/06/2026 11:22
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Ngũ Lão đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn QLDA xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Ngũ Lão.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH LONG HƯNG YÊN
28/05/2026 18:04
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Ngũ Lão đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Ngũ Lão.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HDL 89
28/05/2026 18:01
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Ngũ Lão đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Ngũ Lão.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN SÔNG HỒNG
28/05/2026 17:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Phạm Ngũ Lão là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Phạm Ngũ Lão là chủ đầu tư của 22 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 12 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Phạm Ngũ Lão là chủ đầu tư của 18 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 14 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Phạm Ngũ Lão là chủ đầu tư của 43 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Phạm Ngũ Lão có quan hệ với 5 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Phạm Ngũ Lão là chủ đầu tư có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đầu tiên hãy khiêu vũ. Rồi mới suy nghĩ. Đó là trình tự tự nhiên. "
Samuel Beckett
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh