Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Phạm Phú Thứ như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.998.811.440 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.941.413.631 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,87%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Phạm Phú Thứ như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.998.811.440 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.941.413.631 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,87%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Phú Thứ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Hệ thống lọc nước tinh khiết - RO của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Phú Thứ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỨC TRÂN
10/11/2025 17:00
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Phú Thứ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Phú Thứ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ PHÁP VÂN
05/11/2025 14:25
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Phú Thứ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính để bàn Trường Trung học phổ thông Phạm Phú Thứ năm 2025 của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Phú Thứ với 1 gói thầu.
29/10/2025 17:56
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Phú Thứ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Hệ thống lọc nước tinh khiết – RO của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Phú Thứ với 1 gói thầu.
09/10/2025 17:05
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Phú Thứ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quạt trần, hệ thống bảng trượt của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Phú Thứ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ BÌNH NGUYÊN
24/07/2025 12:21
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Phú Thứ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm quạt trần, hệ thống bảng trượt phục vụ dạy học của Trường trung học phổ thông Phạm Phú Thứ của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Phú Thứ với 1 gói thầu.
24/07/2025 12:06
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Phú Thứ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tivi, hệ thống bảng trượt của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Phú Thứ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ BÌNH NGUYÊN
28/08/2024 12:12
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Phú Thứ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tivi, hệ thống bảng trượt phục vụ dạy học của Trường trung học phổ thông Phạm Phú Thứ của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Phú Thứ với 1 gói thầu.
07/08/2024 10:40
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Phú Thứ đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa mái tôn dãy phòng học của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Phú Thứ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & XÂY DỰNG TRỌNG NHÂN
27/11/2023 11:59
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Phú Thứ đã đăng tải TBMT Sửa chữa mái tôn dãy phòng học của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Phú Thứ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/10/2023 14:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Phạm Phú Thứ công bố kết quả gói thầu Mua sắm tivi, hệ thống bảng trượt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ BÌNH NGUYÊN
28/08/2024 12:12
Trường THPT Phạm Phú Thứ đăng tải KHLCNT Mua sắm tivi, hệ thống bảng trượt phục vụ dạy học của Trường trung học phổ thông Phạm Phú Thứ với 1 gói thầu.
07/08/2024 10:40
Trường THPT Phạm Phú Thứ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa mái tôn dãy phòng học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & XÂY DỰNG TRỌNG NHÂN
27/11/2023 11:59
Trường THPT Phạm Phú Thứ công bố KQMT gói thầu Sửa chữa mái tôn dãy phòng học với 5 nhà thầu tham gia.
19/10/2023 15:01
Trường THPT Phạm Phú Thứ đăng tải TBMT Sửa chữa mái tôn dãy phòng học theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/10/2023 14:54
Trường THPT Phạm Phú Thứ đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa mái tôn dãy phòng học của Trường trung học phổ thông Phạm Phú Thứ với 1 gói thầu.
04/10/2023 15:02
Trường THPT Phạm Phú Thứ công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị Ti vi phục vụ dạy học năm 2023- Trường THPT Phạm Phú Thứ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ PHÁP VÂN
11/08/2023 11:09
Trường THPT Phạm Phú Thứ đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm thiết bị ti vi phục vụ dạy học năm 2023 của Trường trung học phổ thông Phạm Phú Thứ với 1 gói thầu.
18/07/2023 16:17
Trường THPT Phạm Phú Thứ đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị tối thiểu phục vụ Chương trình Giáo dục phổ thông 2018 cấp THPT – Trường THPT Phạm Phú Thứ với 1 gói thầu.
11/11/2022 08:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Phú Thứ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Hệ thống lọc nước tinh khiết - RO của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Phú Thứ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỨC TRÂN
10/11/2025 17:00
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Phú Thứ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Phú Thứ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ PHÁP VÂN
05/11/2025 14:25
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Phú Thứ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính để bàn Trường Trung học phổ thông Phạm Phú Thứ năm 2025 của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Phú Thứ với 1 gói thầu.
29/10/2025 17:56
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Phú Thứ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Hệ thống lọc nước tinh khiết – RO của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Phú Thứ với 1 gói thầu.
09/10/2025 17:05
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Phú Thứ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quạt trần, hệ thống bảng trượt của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Phú Thứ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ BÌNH NGUYÊN
24/07/2025 12:21
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Phú Thứ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm quạt trần, hệ thống bảng trượt phục vụ dạy học của Trường trung học phổ thông Phạm Phú Thứ của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Phú Thứ với 1 gói thầu.
24/07/2025 12:06
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Phú Thứ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tivi, hệ thống bảng trượt của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Phú Thứ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ BÌNH NGUYÊN
28/08/2024 12:12
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Phú Thứ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tivi, hệ thống bảng trượt phục vụ dạy học của Trường trung học phổ thông Phạm Phú Thứ của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Phú Thứ với 1 gói thầu.
07/08/2024 10:40
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Phú Thứ đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa mái tôn dãy phòng học của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Phú Thứ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & XÂY DỰNG TRỌNG NHÂN
27/11/2023 11:59
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Phú Thứ đã đăng tải TBMT Sửa chữa mái tôn dãy phòng học của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Phú Thứ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/10/2023 14:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Phạm Phú Thứ là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Phạm Phú Thứ là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Phạm Phú Thứ là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Phạm Phú Thứ là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Phạm Phú Thứ có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Phạm Phú Thứ là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đôi khi người ta bỏ ra nhiều nhất cho thứ mà người ta có thể có được chẳng mất gì cả. "
Albert Einstein
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh