Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.325.582.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.229.652.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.325.582.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.229.652.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,12%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ công tác dạy và học Trường THPT Số 1 Phan Bội Châu năm 2026. của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SAO VIỆT
23/07/2026 16:26
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ công tác dạy và học Trường THPT Số 1 Phan Bội Châu năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU với 1 gói thầu.
23/07/2026 16:15
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐẠI THÀNH
17/12/2025 17:53
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG & VẬT LIỆU ANH KHOA
17/12/2025 17:50
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XUÂN PHÚC
15/12/2025 15:57
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU đã đăng tải KHLCNT Quyết Định phê duyệt Báo cáo kinh tế - kỹ thuật và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU với 3 gói thầu.
15/12/2025 15:52
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ dạy học của Trường THPT Phan Bội Châu năm 2024 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN BSN
26/11/2024 09:10
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị phục vụ dạy học của Trường THPT Phan Bội Châu năm 2024 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/09/2024 08:44
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 theo chương trình GDPT mới và máy móc thiết bị của Trường THPT Phan Bội Châu năm 2024 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU với 3 gói thầu.
27/08/2024 09:23
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐÔNG HÀ
09/08/2024 14:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ dạy học của Trường THPT Phan Bội Châu năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN BSN
26/11/2024 09:10
TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ dạy học của Trường THPT Phan Bội Châu năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
23/09/2024 14:54
TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị phục vụ dạy học của Trường THPT Phan Bội Châu năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/09/2024 08:44
TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 theo chương trình GDPT mới và máy móc thiết bị của Trường THPT Phan Bội Châu năm 2024 với 3 gói thầu.
27/08/2024 09:23
TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU đăng tải KHLCNT Toàn bộ khối lượng xây dựng với 4 gói thầu.
22/07/2024 14:48
TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 11.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ HÀ AN
23/11/2023 10:25
TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 11 với 2 nhà thầu tham gia.
26/09/2023 16:20
TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 11 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
21/09/2023 15:05
TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 11 của Trường THPT Phan Bội Châu với 3 gói thầu.
21/09/2023 14:58
TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học lớp 10 của trường THPT Phan Bội Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ & PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC TSV VIỆT NAM
22/11/2022 07:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ công tác dạy và học Trường THPT Số 1 Phan Bội Châu năm 2026. của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SAO VIỆT
23/07/2026 16:26
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ công tác dạy và học Trường THPT Số 1 Phan Bội Châu năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU với 1 gói thầu.
23/07/2026 16:15
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐẠI THÀNH
17/12/2025 17:53
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG & VẬT LIỆU ANH KHOA
17/12/2025 17:50
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XUÂN PHÚC
15/12/2025 15:57
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU đã đăng tải KHLCNT Quyết Định phê duyệt Báo cáo kinh tế - kỹ thuật và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU với 3 gói thầu.
15/12/2025 15:52
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ dạy học của Trường THPT Phan Bội Châu năm 2024 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN BSN
26/11/2024 09:10
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị phục vụ dạy học của Trường THPT Phan Bội Châu năm 2024 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/09/2024 08:44
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 theo chương trình GDPT mới và máy móc thiết bị của Trường THPT Phan Bội Châu năm 2024 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU với 3 gói thầu.
27/08/2024 09:23
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐÔNG HÀ
09/08/2024 14:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT PHAN BỘI CHÂU là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng cười với kẻ đau khổ. "
Victor Hugo
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh