Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Phan Đăng Lưu như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.225.553.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.098.724.114 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,92%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Phan Đăng Lưu như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.225.553.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.098.724.114 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,92%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Phan Đăng Lưu đã đăng tải KHLCNT Khảo sát; lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THPT Phan Đăng Lưu với 2 gói thầu.
25/06/2026 16:18
Bên mời thầu Trường THPT Phan Đăng Lưu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cở sở vật chất phục vụ công tác dạy học của Trường THPT Phan Đăng Lưu của chủ đầu tư Trường THPT Phan Đăng Lưu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI HỒNG HÀ
03/12/2025 15:21
Bên mời thầu Trường THPT Phan Đăng Lưu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất phục vụ công tác dạy học tại trường THPT Phan Đăng Lưu của chủ đầu tư Trường THPT Phan Đăng Lưu với 1 gói thầu.
02/12/2025 08:15
Bên mời thầu Trường THPT Phan Đăng Lưu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần Thi công lắp dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Phan Đăng Lưu.
- Nhà thầu trúng thầu: Liên danh Phan Đăng Lưu
15/09/2025 10:21
Bên mời thầu Trường THPT Phan Đăng Lưu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm 12 tivi và phụ kiện đi kèm phục vụ dạy và học của chủ đầu tư Trường THPT Phan Đăng Lưu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC NGHỆ AN
02/07/2025 15:41
Bên mời thầu Trường THPT Phan Đăng Lưu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Toàn bộ phần Thi công lắp dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Phan Đăng Lưu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/07/2025 16:55
Bên mời thầu Trường THPT Phan Đăng Lưu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Trường THPT Phan Đăng Lưu.
19/06/2025 11:36
Bên mời thầu Trường THPT Phan Đăng Lưu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trường THPT Phan Đăng Lưu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG VIỄN DƯƠNG
19/06/2025 11:36
Bên mời thầu Trường THPT Phan Đăng Lưu đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp nhà học đa chức năng và nhà học 18 phòng trường THPT Phan Đăng Lưu, huyện Yên Thành của chủ đầu tư Trường THPT Phan Đăng Lưu với 5 gói thầu.
16/06/2025 14:48
Trường THPT Phan Đăng Lưu đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp nhà học đa chức năng và nhà học 18 phòng Trường THPT Phan Đăng Lưu, huyện Yên Thành.
16/06/2025 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Phan Đăng Lưu công bố kết quả gói thầu Mua sắm 12 tivi và phụ kiện đi kèm phục vụ dạy và học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC NGHỆ AN
02/07/2025 15:41
Trường THPT Phan Đăng Lưu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và cơ khí Tâm Đạt
19/06/2025 11:36
Trường THPT Phan Đăng Lưu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG VIỄN DƯƠNG
19/06/2025 11:36
Trường THPT Phan Đăng Lưu đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp nhà học đa chức năng và nhà học 18 phòng trường THPT Phan Đăng Lưu, huyện Yên Thành với 5 gói thầu.
16/06/2025 14:48
Trường THPT Phan Đăng Lưu đăng tải KHLCNT Gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy học tại trường THPT Phan Đăng Lưu với 1 gói thầu.
07/05/2025 15:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Phan Đăng Lưu đã đăng tải KHLCNT Khảo sát; lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THPT Phan Đăng Lưu với 2 gói thầu.
25/06/2026 16:18
Bên mời thầu Trường THPT Phan Đăng Lưu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cở sở vật chất phục vụ công tác dạy học của Trường THPT Phan Đăng Lưu của chủ đầu tư Trường THPT Phan Đăng Lưu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI HỒNG HÀ
03/12/2025 15:21
Bên mời thầu Trường THPT Phan Đăng Lưu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất phục vụ công tác dạy học tại trường THPT Phan Đăng Lưu của chủ đầu tư Trường THPT Phan Đăng Lưu với 1 gói thầu.
02/12/2025 08:15
Bên mời thầu Trường THPT Phan Đăng Lưu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần Thi công lắp dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Phan Đăng Lưu.
- Nhà thầu trúng thầu: Liên danh Phan Đăng Lưu
15/09/2025 10:21
Bên mời thầu Trường THPT Phan Đăng Lưu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm 12 tivi và phụ kiện đi kèm phục vụ dạy và học của chủ đầu tư Trường THPT Phan Đăng Lưu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC NGHỆ AN
02/07/2025 15:41
Bên mời thầu Trường THPT Phan Đăng Lưu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Toàn bộ phần Thi công lắp dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Phan Đăng Lưu với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/07/2025 16:55
Bên mời thầu Trường THPT Phan Đăng Lưu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Trường THPT Phan Đăng Lưu.
19/06/2025 11:36
Bên mời thầu Trường THPT Phan Đăng Lưu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trường THPT Phan Đăng Lưu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG VIỄN DƯƠNG
19/06/2025 11:36
Bên mời thầu Trường THPT Phan Đăng Lưu đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp nhà học đa chức năng và nhà học 18 phòng trường THPT Phan Đăng Lưu, huyện Yên Thành của chủ đầu tư Trường THPT Phan Đăng Lưu với 5 gói thầu.
16/06/2025 14:48
Trường THPT Phan Đăng Lưu đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp nhà học đa chức năng và nhà học 18 phòng Trường THPT Phan Đăng Lưu, huyện Yên Thành.
16/06/2025 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Phan Đăng Lưu là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Phan Đăng Lưu là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Phan Đăng Lưu là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Phan Đăng Lưu là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Phan Đăng Lưu có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Phan Đăng Lưu là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sở thích không nhất định phải là những thứ hữu hình, ví dụ, lợi dụng thời gian nghỉ ngơi để làm tình nguyện hoặc làm thiện, giúp đỡ những người đang gặp khó khăn, như giặt quần áo, dọn dẹp vệ sinh,… đây không phải là sự tìm kiếm bên ngoài mà là sự cống hiến để bản thân tìm thấy sự thỏa mãn trong nội tâm. Khi nuôi dưỡng được sở thích giúp đỡ người khác cũng sẽ có ích cho sự tìm kiếm bình yên trong trái tim mình. "
Thích Thánh Nghiêm
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh