Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Phong Châu như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 39 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.221.910.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.209.144.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,30%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Phong Châu như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.221.910.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.209.144.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,30%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Phong Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Phong Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HỮU THẮNG
17/08/2026 14:43
Bên mời thầu Trường THPT Phong Châu đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống cửa sổ phía trước hành lang nhà lớp học bộ môn Trường THPT Phong Châu của chủ đầu tư Trường THPT Phong Châu với 1 gói thầu.
17/08/2026 14:41
Bên mời thầu Trường THPT Phong Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị dạy môn thể dục học kỳ 1 năm học 2026-2027 cho Trường THPT Phong Châu của chủ đầu tư Trường THPT Phong Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Huyền Trang
10/08/2026 10:51
Bên mời thầu Trường THPT Phong Châu đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị dạy môn thể dục học kỳ 1 năm học 2026-2027 cho trường THPT Phong Châu của chủ đầu tư Trường THPT Phong Châu với 1 gói thầu.
10/08/2026 10:26
Bên mời thầu Trường THPT Phong Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Phong Châu.
09/06/2026 08:31
Bên mời thầu Trường THPT Phong Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Phong Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HỮU THẮNG
09/06/2026 08:27
Bên mời thầu Trường THPT Phong Châu đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa dãy nhà lớp học A, E của trường THPT Phong Châu của chủ đầu tư Trường THPT Phong Châu với 2 gói thầu.
09/06/2026 08:25
Bên mời thầu Trường THPT Phong Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt hệ thống đường điện điều hòa các lớp học trường THPT Phong Châu của chủ đầu tư Trường THPT Phong Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ ĐIỆN CÔNG NGHIỆP TÂN TIẾN
20/04/2026 08:45
Bên mời thầu Trường THPT Phong Châu đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt hệ thống đường điện điều hòa các lớp học trường THPT Phong Châu của chủ đầu tư Trường THPT Phong Châu với 1 gói thầu.
20/04/2026 08:43
Bên mời thầu Trường THPT Phong Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt máy photocopy cho trường THPT Phong Châu của chủ đầu tư Trường THPT Phong Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn thương mại và dịch vụ Toàn Đăng
12/03/2026 07:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Phong Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC XÂY DỰNG PHÚ HÀ
28/06/2025 09:07
Trường THPT Phong Châu đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa các dãy nhà lớp học của trường THPT Phong Châu với 3 gói thầu.
28/06/2025 09:04
Trường THPT Phong Châu đăng tải KHLCNT Xây dựng mặt sân cỏ nhân tạo, sân bóng đá 7 người, Trường THPT Phong Châu với 4 gói thầu.
29/11/2024 21:23
Trường THPT Phong Châu đăng tải KHLCNT Xây dựng sân bóng đá 7 người Trường THPT Phong Châu với 4 gói thầu.
04/05/2024 17:06
Trường THPT Phong Châu công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HỮU THẮNG
13/03/2024 14:28
Trường THPT Phong Châu công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀ HUY
01/03/2024 10:55
Trường THPT Phong Châu công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC XÂY DỰNG PHÚ HÀ
01/03/2024 10:53
Trường THPT Phong Châu công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀ HUY
01/03/2024 10:51
Trường THPT Phong Châu công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC XÂY DỰNG PHÚ HÀ
01/03/2024 10:49
Trường THPT Phong Châu đăng tải KHLCNT Đổ bê tông đường chạy sân thể dục phục vụ giáo dục thể chất Trường THPT Phong Châu với 2 gói thầu.
01/03/2024 10:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Phong Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Phong Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HỮU THẮNG
17/08/2026 14:43
Bên mời thầu Trường THPT Phong Châu đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống cửa sổ phía trước hành lang nhà lớp học bộ môn Trường THPT Phong Châu của chủ đầu tư Trường THPT Phong Châu với 1 gói thầu.
17/08/2026 14:41
Bên mời thầu Trường THPT Phong Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị dạy môn thể dục học kỳ 1 năm học 2026-2027 cho Trường THPT Phong Châu của chủ đầu tư Trường THPT Phong Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Huyền Trang
10/08/2026 10:51
Bên mời thầu Trường THPT Phong Châu đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị dạy môn thể dục học kỳ 1 năm học 2026-2027 cho trường THPT Phong Châu của chủ đầu tư Trường THPT Phong Châu với 1 gói thầu.
10/08/2026 10:26
Bên mời thầu Trường THPT Phong Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Phong Châu.
09/06/2026 08:31
Bên mời thầu Trường THPT Phong Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Phong Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HỮU THẮNG
09/06/2026 08:27
Bên mời thầu Trường THPT Phong Châu đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa dãy nhà lớp học A, E của trường THPT Phong Châu của chủ đầu tư Trường THPT Phong Châu với 2 gói thầu.
09/06/2026 08:25
Bên mời thầu Trường THPT Phong Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt hệ thống đường điện điều hòa các lớp học trường THPT Phong Châu của chủ đầu tư Trường THPT Phong Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ ĐIỆN CÔNG NGHIỆP TÂN TIẾN
20/04/2026 08:45
Bên mời thầu Trường THPT Phong Châu đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt hệ thống đường điện điều hòa các lớp học trường THPT Phong Châu của chủ đầu tư Trường THPT Phong Châu với 1 gói thầu.
20/04/2026 08:43
Bên mời thầu Trường THPT Phong Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt máy photocopy cho trường THPT Phong Châu của chủ đầu tư Trường THPT Phong Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn thương mại và dịch vụ Toàn Đăng
12/03/2026 07:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Phong Châu là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Phong Châu là chủ đầu tư của 18 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Phong Châu là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Phong Châu là chủ đầu tư của 24 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Phong Châu có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Phong Châu là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tri thức của chúng ta là ảnh ảo lùi dần trong sa mạc của sự ngu dốt đương mở rộng. "
Will Durant
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh