Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Quỳnh Lưu 2 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 28 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 32 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.077.367.646 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.897.438.646 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,90%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Quỳnh Lưu 2 như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.077.367.646 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.897.438.646 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,90%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Quỳnh Lưu 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình:Xây dựng sửa chữa nhà để xe học sinh của trường THPT Quỳnh Lưu 2 của chủ đầu tư Trường THPT Quỳnh Lưu 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàn Sen
11/08/2026 10:55
Bên mời thầu Trường THPT Quỳnh Lưu 2 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình:Xây dựng sửa chữa nhà để xe học sinh của trường THPT Quỳnh Lưu 2 của chủ đầu tư Trường THPT Quỳnh Lưu 2 với 1 gói thầu.
03/08/2026 18:46
Bên mời thầu Trường THPT Quỳnh Lưu 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hệ thống quản lý mạng giáo dục Việt Nam- dịch vụ sổ liên lạc điện tử năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THPT Quỳnh Lưu 2.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
08/07/2026 07:54
Bên mời thầu Trường THPT Quỳnh Lưu 2 đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp dịch vụ hệ thống quản lý mạng giáo dục Việt Nam- dịch vụ sổ liên lạc điện tử năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THPT Quỳnh Lưu 2 với 1 gói thầu.
07/07/2026 11:15
Bên mời thầu Trường THPT Quỳnh Lưu 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình : Sửa chữa cải tạo sân tập thể dục trường THPT Quỳnh Lưu 2 của chủ đầu tư Trường THPT Quỳnh Lưu 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Trường Lâm
10/04/2026 08:47
Bên mời thầu Trường THPT Quỳnh Lưu 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình : Sửa chữa cải tạo sân tập thể dục trường THPT Quỳnh Lưu 2 của chủ đầu tư Trường THPT Quỳnh Lưu 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THẾ ANH
06/04/2026 08:22
Bên mời thầu Trường THPT Quỳnh Lưu 2 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch phê duyệt Báo cáo kinh tế - kỹ thuật và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Sửa chữa cải tạo sân tập thể dục của chủ đầu tư Trường THPT Quỳnh Lưu 2 với 2 gói thầu.
01/04/2026 15:26
Bên mời thầu Trường THPT Quỳnh Lưu 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa một số hạng mục nhỏ, đỗ san mặt bằng hai bên bờ tường phía trước cổng trường THPT Quỳnh Lưu 2 của chủ đầu tư Trường THPT Quỳnh Lưu 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP VẬN TẢI VÀ XÂY DỰNG LONG HOÀNG HÀ
14/01/2026 15:55
Bên mời thầu Trường THPT Quỳnh Lưu 2 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầuxây dựng công trình: Sửa chữa một số hạng mục nhỏ, đỗ san mặt bằng hai bên bờ tường phía trước cổng trường THPT Quỳnh Lưu 2 của chủ đầu tư Trường THPT Quỳnh Lưu 2 với 1 gói thầu.
14/01/2026 15:48
Bên mời thầu Trường THPT Quỳnh Lưu 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt máy pho to cho Trường THPT Quỳnh Lưu 2 của chủ đầu tư Trường THPT Quỳnh Lưu 2.
- Nhà thầu trúng thầu: TÔ HỮU CHIẾN
26/12/2025 15:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Quỳnh Lưu 2 công bố kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình:Xây dựng sửa chữa nhà để xe học sinh của trường THPT Quỳnh Lưu 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàn Sen
11/08/2026 10:55
Trường THPT Quỳnh Lưu 2 công bố kết quả gói thầu Cung cấp hệ thống quản lý mạng giáo dục Việt Nam- dịch vụ sổ liên lạc điện tử năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
08/07/2026 07:54
Trường THPT Quỳnh Lưu 2 công bố kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình : Sửa chữa cải tạo sân tập thể dục trường THPT Quỳnh Lưu 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Trường Lâm
10/04/2026 08:47
Trường THPT Quỳnh Lưu 2 công bố kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình : Sửa chữa cải tạo sân tập thể dục trường THPT Quỳnh Lưu 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THẾ ANH
06/04/2026 08:22
Trường THPT Quỳnh Lưu 2 công bố kết quả gói thầu Sửa chữa một số hạng mục nhỏ, đỗ san mặt bằng hai bên bờ tường phía trước cổng trường THPT Quỳnh Lưu 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP VẬN TẢI VÀ XÂY DỰNG LONG HOÀNG HÀ
14/01/2026 15:55
Trường THPT Quỳnh Lưu 2 công bố kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt máy pho to cho Trường THPT Quỳnh Lưu 2.
- Nhà thầu trúng thầu: TÔ HỮU CHIẾN
26/12/2025 15:08
Trường THPT Quỳnh Lưu 2 công bố kết quả gói thầu Mua bán cung cấp thiết bị, hóa chất, dụng cụ phục vụ dạy và học năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP HÓA CHẤT THIẾT BỊ VÀ VẬT TƯ KHOA HỌC KỸ THUẬT NGHỆ AN
09/12/2025 10:31
Trường THPT Quỳnh Lưu 2 công bố kết quả gói thầu Tổ chức sự kiện lễ kỷ niệm 60 năm thành lập trường( 1965-2025) và đón nhận huân chương lao động hạng 3 của trường THPT Quỳnh Lưu 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI TRÍ VÀ SỰ KIỆN NGỌC ANH GROUP
21/11/2025 09:06
Trường THPT Quỳnh Lưu 2 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ & XÂY DỰNG TƯỜNG MINH, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TÂN ĐẠT
14/06/2025 15:33
Trường THPT Quỳnh Lưu 2 công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
07/06/2025 09:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Quỳnh Lưu 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình:Xây dựng sửa chữa nhà để xe học sinh của trường THPT Quỳnh Lưu 2 của chủ đầu tư Trường THPT Quỳnh Lưu 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàn Sen
11/08/2026 10:55
Bên mời thầu Trường THPT Quỳnh Lưu 2 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình:Xây dựng sửa chữa nhà để xe học sinh của trường THPT Quỳnh Lưu 2 của chủ đầu tư Trường THPT Quỳnh Lưu 2 với 1 gói thầu.
03/08/2026 18:46
Bên mời thầu Trường THPT Quỳnh Lưu 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hệ thống quản lý mạng giáo dục Việt Nam- dịch vụ sổ liên lạc điện tử năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THPT Quỳnh Lưu 2.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
08/07/2026 07:54
Bên mời thầu Trường THPT Quỳnh Lưu 2 đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp dịch vụ hệ thống quản lý mạng giáo dục Việt Nam- dịch vụ sổ liên lạc điện tử năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THPT Quỳnh Lưu 2 với 1 gói thầu.
07/07/2026 11:15
Bên mời thầu Trường THPT Quỳnh Lưu 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình : Sửa chữa cải tạo sân tập thể dục trường THPT Quỳnh Lưu 2 của chủ đầu tư Trường THPT Quỳnh Lưu 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng Trường Lâm
10/04/2026 08:47
Bên mời thầu Trường THPT Quỳnh Lưu 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình : Sửa chữa cải tạo sân tập thể dục trường THPT Quỳnh Lưu 2 của chủ đầu tư Trường THPT Quỳnh Lưu 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THẾ ANH
06/04/2026 08:22
Bên mời thầu Trường THPT Quỳnh Lưu 2 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch phê duyệt Báo cáo kinh tế - kỹ thuật và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Sửa chữa cải tạo sân tập thể dục của chủ đầu tư Trường THPT Quỳnh Lưu 2 với 2 gói thầu.
01/04/2026 15:26
Bên mời thầu Trường THPT Quỳnh Lưu 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa một số hạng mục nhỏ, đỗ san mặt bằng hai bên bờ tường phía trước cổng trường THPT Quỳnh Lưu 2 của chủ đầu tư Trường THPT Quỳnh Lưu 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP VẬN TẢI VÀ XÂY DỰNG LONG HOÀNG HÀ
14/01/2026 15:55
Bên mời thầu Trường THPT Quỳnh Lưu 2 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầuxây dựng công trình: Sửa chữa một số hạng mục nhỏ, đỗ san mặt bằng hai bên bờ tường phía trước cổng trường THPT Quỳnh Lưu 2 của chủ đầu tư Trường THPT Quỳnh Lưu 2 với 1 gói thầu.
14/01/2026 15:48
Bên mời thầu Trường THPT Quỳnh Lưu 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt máy pho to cho Trường THPT Quỳnh Lưu 2 của chủ đầu tư Trường THPT Quỳnh Lưu 2.
- Nhà thầu trúng thầu: TÔ HỮU CHIẾN
26/12/2025 15:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Quỳnh Lưu 2 là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Quỳnh Lưu 2 là chủ đầu tư của 21 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Quỳnh Lưu 2 là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Quỳnh Lưu 2 là chủ đầu tư của 36 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Quỳnh Lưu 2 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Quỳnh Lưu 2 là chủ đầu tư có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự cẩn thận và chăm chỉ mang tới may mắn. "
Thomas Fuller
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh