Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 60 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 42 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 36 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,14%, Xây lắp 42,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.460.636.011 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.426.814.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,40%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,14%, Xây lắp 42,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.460.636.011 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.426.814.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,40%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn XD Nhà Xanh
27/08/2026 17:43
Bên mời thầu Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Công trình: Trường Trung học phổ thông số 1 Lê Hồng phong; Hạng mục: Sửa chữa nhà xe học sinh của chủ đầu tư Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong với 1 gói thầu.
21/08/2026 08:44
Bên mời thầu Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Lát gạch phần vỉa hè còn lại trước cổng trường của chủ đầu tư Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÁI SƠN TOÀN THẮNG
23/06/2026 16:14
Bên mời thầu Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Lát gạch phần vỉa hè còn lại trước cổng trường của chủ đầu tư Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong với 1 gói thầu.
12/06/2026 16:14
Bên mời thầu Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng: Trường THPT Số 1 Lê Hồng Phong; hạng mục: Sửa chữa dãy nhà hiệu bộ, nhà bảo vệ, hệ thống điện ngoài trời, hệ thống chiếu sáng khuôn viên trường của chủ đầu tư Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KHỞI NGUYÊN
22/05/2026 18:16
Bên mời thầu Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án: Trường THPT Số 1 Lê Hồng Phong; hạng mục: Sửa chữa dãy nhà hiệu bộ, nhà bảo vệ, hệ thống điện ngoài trời, hệ thống chiếu sáng khuôn viên trường của chủ đầu tư Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG GIA KHANG BMT
22/05/2026 18:12
Bên mời thầu Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng: Trường THPT Số 1 Lê Hồng Phong; hạng mục: Sửa chữa dãy nhà hiệu bộ, nhà bảo vệ, hệ thống điện ngoài trời, hệ thống chiếu sáng khuôn viên trường của chủ đầu tư Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT ANH KHÔI
22/05/2026 18:09
Bên mời thầu Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng: Trường THPT Số 1 Lê Hồng Phong; hạng mục: Sửa chữa nhà xe giáo viên, làm mái che sân khấu của chủ đầu tư Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KHỞI NGUYÊN
22/05/2026 18:04
Bên mời thầu Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án: Trường THPT Số 1 Lê Hồng Phong; hạng mục: Sửa chữa nhà xe giáo viên, làm mái che sân khấu của chủ đầu tư Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG GIA KHANG BMT
22/05/2026 18:01
Bên mời thầu Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng: Trường THPT Số 1 Lê Hồng Phong; hạng mục: Sửa chữa nhà xe giáo viên, làm mái che sân khấu của chủ đầu tư Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT ANH KHÔI
22/05/2026 17:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong đăng tải KHLCNT Trường THPT Lê Hồng Phong, hạng mục: Sửa chữa, lát gạch sân trường dãy nhà C, sửa chữa các bồn cây sân trường (giai đoạn 2) với 3 gói thầu.
16/06/2025 21:34
Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong đăng tải KHLCNT Trường THPT Lê Hồng Phong, hạng mục: Sửa chữa khu tượng đài Lê Hồng Phong, sửa chữa nạo vét hệ thống cống thoát nước sân trường sân trường với 3 gói thầu.
16/06/2025 21:18
Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN AN DŨNG
16/07/2024 20:04
Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Thái Minh
16/07/2024 20:02
Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong đăng tải KHLCNT Trường THPT Lê Hồng Phong; hạng mục: Sửa chữa, lát gạch sân khấu, vườn hoa trước cổng trường, sửa chữa các bồn cây sân trường với 3 gói thầu.
16/07/2024 20:00
Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN AN DŨNG
16/07/2024 19:45
Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Thái Minh
16/07/2024 19:42
Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong đăng tải KHLCNT Trường THPT Lê Hồng Phong; hạng mục: Sửa chữa, lát gạch sân trường dãy nhà C với 5 gói thầu.
09/07/2024 15:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn XD Nhà Xanh
27/08/2026 17:43
Bên mời thầu Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Công trình: Trường Trung học phổ thông số 1 Lê Hồng phong; Hạng mục: Sửa chữa nhà xe học sinh của chủ đầu tư Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong với 1 gói thầu.
21/08/2026 08:44
Bên mời thầu Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Lát gạch phần vỉa hè còn lại trước cổng trường của chủ đầu tư Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÁI SƠN TOÀN THẮNG
23/06/2026 16:14
Bên mời thầu Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Lát gạch phần vỉa hè còn lại trước cổng trường của chủ đầu tư Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong với 1 gói thầu.
12/06/2026 16:14
Bên mời thầu Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng: Trường THPT Số 1 Lê Hồng Phong; hạng mục: Sửa chữa dãy nhà hiệu bộ, nhà bảo vệ, hệ thống điện ngoài trời, hệ thống chiếu sáng khuôn viên trường của chủ đầu tư Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KHỞI NGUYÊN
22/05/2026 18:16
Bên mời thầu Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án: Trường THPT Số 1 Lê Hồng Phong; hạng mục: Sửa chữa dãy nhà hiệu bộ, nhà bảo vệ, hệ thống điện ngoài trời, hệ thống chiếu sáng khuôn viên trường của chủ đầu tư Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG GIA KHANG BMT
22/05/2026 18:12
Bên mời thầu Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng: Trường THPT Số 1 Lê Hồng Phong; hạng mục: Sửa chữa dãy nhà hiệu bộ, nhà bảo vệ, hệ thống điện ngoài trời, hệ thống chiếu sáng khuôn viên trường của chủ đầu tư Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT ANH KHÔI
22/05/2026 18:09
Bên mời thầu Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng: Trường THPT Số 1 Lê Hồng Phong; hạng mục: Sửa chữa nhà xe giáo viên, làm mái che sân khấu của chủ đầu tư Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KHỞI NGUYÊN
22/05/2026 18:04
Bên mời thầu Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án: Trường THPT Số 1 Lê Hồng Phong; hạng mục: Sửa chữa nhà xe giáo viên, làm mái che sân khấu của chủ đầu tư Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG GIA KHANG BMT
22/05/2026 18:01
Bên mời thầu Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng: Trường THPT Số 1 Lê Hồng Phong; hạng mục: Sửa chữa nhà xe giáo viên, làm mái che sân khấu của chủ đầu tư Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT ANH KHÔI
22/05/2026 17:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong là chủ đầu tư của 25 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 16 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong là chủ đầu tư của 42 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT số 1 Lê Hồng Phong là chủ đầu tư có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người mà tính khí bất thường thì suốt đời không làm nên được việc gì. "
Tăng Quốc Phiên
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh