Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Sơn Động số 3 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.300.989.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.010.948.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,79%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Sơn Động số 3 như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.300.989.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.010.948.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,79%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Sơn Động số 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Sơn Động số 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐTXD VÀ THƯƠNG MẠI MINH VIỆT
30/06/2026 17:48
Bên mời thầu Trường THPT Sơn Động số 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công, dự toán của chủ đầu tư Trường THPT Sơn Động số 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG TIẾN ĐẠT
30/06/2026 17:41
Bên mời thầu Trường THPT Sơn Động số 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư Trường THPT Sơn Động số 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TIẾN THẮNG
30/06/2026 17:38
Bên mời thầu Trường THPT Sơn Động số 3 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu Tư vấn giai đoạn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa Trường THPT Sơn Động số 3. Hạng muc: Nhà vệ sinh khu nhà lớp học, nhà vệ sinh khu nhà hiệu bộ và khuôn viên sân trường của chủ đầu tư Trường THPT Sơn Động số 3 với 3 gói thầu.
30/06/2026 17:35
Bên mời thầu Trường THPT Sơn Động số 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Sơn Động số 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THIÊN MINH ĐỨC
06/12/2025 09:27
Bên mời thầu Trường THPT Sơn Động số 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Sơn Động số 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TM CƯỜNG THỦY
06/12/2025 09:21
Bên mời thầu Trường THPT Sơn Động số 3 đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa xây lại tường rào bị đổ, nhà chứa rác thải, nhà để máy bơm Trường THPT Sơn Động số 3 của chủ đầu tư Trường THPT Sơn Động số 3 với 2 gói thầu.
04/12/2025 15:36
Bên mời thầu Trường THPT Sơn Động số 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Quyết định phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn thẩm tra bản vẽ TKTC-DT xây dựng công trình: Sửa chữa xây lại tường rào bị đổ, nhà chứa rác thải, nhà để máy bơm Trường THPT Sơn Động số 3 của chủ đầu tư Trường THPT Sơn Động số 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIÁM SÁT THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HOÀNG DƯƠNG
24/11/2025 10:35
Bên mời thầu Trường THPT Sơn Động số 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Quyết định phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn lập bản vẽ thiết kế thi công - Dự toán công trình: Sửa chữa xây lại tường rào bị đổ, nhà chứa rác thải, nhà để máy bơm Trường THPT Sơn Động số 3 của chủ đầu tư Trường THPT Sơn Động số 3.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thiết kế xây dựng Thành Đông
14/11/2025 16:30
Bên mời thầu Trường THPT Sơn Động số 3 đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt Kế hoạch LCNT gói thầu tư vấn lập bản vẽ thiết kế thi công - Dự toán công trình: Sửa chữa xây lại tường rào bị đổ, nhà chứa rác thải, nhà để máy bơm nước Trường THPT Sơn Động số 3 của chủ đầu tư Trường THPT Sơn Động số 3 với 1 gói thầu.
12/11/2025 09:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Sơn Động số 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THIÊN MINH ĐỨC
16/05/2025 09:25
Trường THPT Sơn Động số 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIÁM SÁT THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HOÀNG DƯƠNG
16/05/2025 09:14
Trường THPT Sơn Động số 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THIÊN MINH ĐỨC
16/05/2025 09:03
Trường THPT Sơn Động số 3 công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nhà vệ sinh, nhà bán trú học sinh; lát sân trước nhà bán trú học sinh; xây lại tường rào Trường THPT Sơn Động số 3.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thiết kế xây dựng Thành Đông
20/03/2025 09:43
Trường THPT Sơn Động số 3 đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch LCNT gói thầu tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình: Sửa chữa nhà vệ sinh, nhà bán trú học sinh; lát sân trước nhà bán trú học sinh; xây lại tường rào Trường THPT Sơn Động số 3 với 1 gói thầu.
19/03/2025 16:06
Trường THPT Sơn Động số 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH PHONG
17/07/2024 10:58
Trường THPT Sơn Động số 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIÁM SÁT THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HOÀNG DƯƠNG
09/07/2024 10:24
Trường THPT Sơn Động số 3 công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng với 2 nhà thầu tham gia.
01/07/2024 10:01
Trường THPT Sơn Động số 3 đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/06/2024 14:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Sơn Động số 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Sơn Động số 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐTXD VÀ THƯƠNG MẠI MINH VIỆT
30/06/2026 17:48
Bên mời thầu Trường THPT Sơn Động số 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công, dự toán của chủ đầu tư Trường THPT Sơn Động số 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG TIẾN ĐẠT
30/06/2026 17:41
Bên mời thầu Trường THPT Sơn Động số 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư Trường THPT Sơn Động số 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TIẾN THẮNG
30/06/2026 17:38
Bên mời thầu Trường THPT Sơn Động số 3 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu Tư vấn giai đoạn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa Trường THPT Sơn Động số 3. Hạng muc: Nhà vệ sinh khu nhà lớp học, nhà vệ sinh khu nhà hiệu bộ và khuôn viên sân trường của chủ đầu tư Trường THPT Sơn Động số 3 với 3 gói thầu.
30/06/2026 17:35
Bên mời thầu Trường THPT Sơn Động số 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Sơn Động số 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THIÊN MINH ĐỨC
06/12/2025 09:27
Bên mời thầu Trường THPT Sơn Động số 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Sơn Động số 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TM CƯỜNG THỦY
06/12/2025 09:21
Bên mời thầu Trường THPT Sơn Động số 3 đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa xây lại tường rào bị đổ, nhà chứa rác thải, nhà để máy bơm Trường THPT Sơn Động số 3 của chủ đầu tư Trường THPT Sơn Động số 3 với 2 gói thầu.
04/12/2025 15:36
Bên mời thầu Trường THPT Sơn Động số 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Quyết định phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn thẩm tra bản vẽ TKTC-DT xây dựng công trình: Sửa chữa xây lại tường rào bị đổ, nhà chứa rác thải, nhà để máy bơm Trường THPT Sơn Động số 3 của chủ đầu tư Trường THPT Sơn Động số 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN GIÁM SÁT THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HOÀNG DƯƠNG
24/11/2025 10:35
Bên mời thầu Trường THPT Sơn Động số 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Quyết định phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn lập bản vẽ thiết kế thi công - Dự toán công trình: Sửa chữa xây lại tường rào bị đổ, nhà chứa rác thải, nhà để máy bơm Trường THPT Sơn Động số 3 của chủ đầu tư Trường THPT Sơn Động số 3.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thiết kế xây dựng Thành Đông
14/11/2025 16:30
Bên mời thầu Trường THPT Sơn Động số 3 đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt Kế hoạch LCNT gói thầu tư vấn lập bản vẽ thiết kế thi công - Dự toán công trình: Sửa chữa xây lại tường rào bị đổ, nhà chứa rác thải, nhà để máy bơm nước Trường THPT Sơn Động số 3 của chủ đầu tư Trường THPT Sơn Động số 3 với 1 gói thầu.
12/11/2025 09:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Sơn Động số 3 là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Sơn Động số 3 là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Sơn Động số 3 là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Sơn Động số 3 là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Sơn Động số 3 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Sơn Động số 3 là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bản thân của cuộc sống chính là hạnh phúc. Cuộc sống không chỉ để sống mà là để sống có hạnh phúc. Cuộc sống hạnh phúc tồn tại trong sự yên tĩnh tâm tư. Người là thợ thủ công của hạnh phúc, của chính bản thân mình. Quả thật có hạnh phúc hay không tuyệt nhiên không phải do thiên tính mà là quyết định ở thói quen. Hạnh phúc không thể thập toàn thập mỹ. "
La Mã
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh