Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN AN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.973.273.721 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.503.049.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,82%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN AN như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.973.273.721 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.503.049.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,82%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Sơn lại và sửa chữa bàn ghế học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ BẢO TÍN
21/07/2026 10:04
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN AN đã đăng tải KHLCNT Sơn lại và sửa chữa bàn ghế học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN AN với 1 gói thầu.
20/07/2026 16:31
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sửa chữa thiết bị camera tại trường THPT Tân An của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD TIN HỌC DUY LINH
08/05/2026 13:52
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN AN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp sửa chữa thiết bị camera của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN AN với 1 gói thầu.
08/05/2026 09:46
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN AN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp sửa chữa thiết bị camera tại trường THPT Tân An của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN AN với 1 gói thầu.
08/05/2026 09:25
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị của trường THPT Tân An của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ BẢO TÍN
16/04/2026 15:31
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN AN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị của trường THPT Tân An của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN AN với 1 gói thầu.
16/04/2026 15:19
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN AN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị của trường THPT Tân An của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN AN với 1 gói thầu.
16/04/2026 15:06
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đơn vị vận hành căn tin từ năm học 2025-2026 đến năm học 2027-2028 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Kim Cúc
31/12/2025 17:16
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị của trường THPT Tân An của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ BẢO TÍN
22/12/2025 09:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THPT TÂN AN công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị bàn ghế học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH - THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC LONG AN
13/12/2024 10:24
TRƯỜNG THPT TÂN AN đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị bàn ghế học sinh với 1 gói thầu.
06/12/2024 15:42
TRƯỜNG THPT TÂN AN công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học môn Giáo dục quốc phòng và an ninh của trường Trường THPT Tân An năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ TRUYỀN THÔNG TRẦN GIA
14/10/2024 21:36
TRƯỜNG THPT TÂN AN công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học môn Giáo dục quốc phòng và an ninh của trường Trường THPT Tân An năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
01/10/2024 09:13
TRƯỜNG THPT TÂN AN đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học môn Giáo dục quốc phòng và an ninh của trường Trường THPT Tân An năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/09/2024 08:41
TRƯỜNG THPT TÂN AN đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học môn Giáo dục quốc phòng và an ninh Mua sắm thiết bị dạy học môn Giáo dục quốc phòng và an ninh của trường THPT Tân An năm 2024 với 3 gói thầu.
15/09/2024 17:54
TRƯỜNG THPT TÂN AN công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm thiết bị dạy học môn Giáo dục quốc phòng và An ninh của trường THPT Tân An năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THIẾT BỊ TOÀN NĂNG
19/10/2023 12:07
TRƯỜNG THPT TÂN AN công bố KQMT gói thầu Gói thầu: Mua sắm thiết bị dạy học môn Giáo dục quốc phòng và An ninh của trường THPT Tân An năm 2023 với 1 nhà thầu tham gia.
10/10/2023 14:23
TRƯỜNG THPT TÂN AN đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm thiết bị dạy học môn Giáo dục quốc phòng và An ninh của trường THPT Tân An năm 2023 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/10/2023 10:43
TRƯỜNG THPT TÂN AN đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học môn Giáo dục quốc phòng và An ninh
trường THPT Tân An năm 2023 với 3 gói thầu.
03/10/2023 10:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Sơn lại và sửa chữa bàn ghế học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ BẢO TÍN
21/07/2026 10:04
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN AN đã đăng tải KHLCNT Sơn lại và sửa chữa bàn ghế học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN AN với 1 gói thầu.
20/07/2026 16:31
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sửa chữa thiết bị camera tại trường THPT Tân An của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD TIN HỌC DUY LINH
08/05/2026 13:52
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN AN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp sửa chữa thiết bị camera của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN AN với 1 gói thầu.
08/05/2026 09:46
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN AN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp sửa chữa thiết bị camera tại trường THPT Tân An của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN AN với 1 gói thầu.
08/05/2026 09:25
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị của trường THPT Tân An của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ BẢO TÍN
16/04/2026 15:31
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN AN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị của trường THPT Tân An của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN AN với 1 gói thầu.
16/04/2026 15:19
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN AN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị của trường THPT Tân An của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN AN với 1 gói thầu.
16/04/2026 15:06
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đơn vị vận hành căn tin từ năm học 2025-2026 đến năm học 2027-2028 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Kim Cúc
31/12/2025 17:16
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN AN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị của trường THPT Tân An của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ BẢO TÍN
22/12/2025 09:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN AN là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN AN là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN AN là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN AN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN AN là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thù ghét là sâu mọt đục khoét người ta, làm cho người ta chóng xấu, chóng già, chóng chết. Yêu thương và tha thứ là suối nước cam lồ tưới vào lòng người, làm cho người tươi đẹp, trẻ dai và sống mãi. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh