Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN TÚC như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 59 gói thầu, trong đó có 24 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 32 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 32 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 35,71%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 64,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.944.976.959 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.705.594.284 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN TÚC như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 35,71%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 64,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.944.976.959 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.705.594.284 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,01%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN TÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo phòng máy, mua sắm bản quyền phần mềm máy tính Phòng tin học của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN TÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LÊ PHƯỚC VINH
31/08/2026 23:17
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN TÚC đã đăng tải KHLCNT Cải tạo phòng máy, mua sắm bản quyền phần mềm máy tính Phòng tin học của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN TÚC với 1 gói thầu.
31/08/2026 23:03
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN TÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trần la phong hành lang Khu B của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN TÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KIM THIÊN LONG
28/08/2026 22:40
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN TÚC đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trần la phong hành lang Khu B của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN TÚC với 1 gói thầu.
28/08/2026 21:25
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN TÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị đồ dùng dạy học năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN TÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LÊ PHƯỚC VINH
21/08/2026 08:11
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN TÚC đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị đồ dùng dạy học năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN TÚC với 1 gói thầu.
21/08/2026 08:02
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN TÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính phục vụ năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN TÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Thành Vinh
20/08/2026 21:50
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN TÚC đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính phục vụ năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN TÚC với 1 gói thầu.
20/08/2026 21:40
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN TÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Dự toán mua sắm dịch vụ: "Khám sức khỏe cho viên chức, người lao động" của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN TÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV BỆNH VIỆN QUỐC ÁNH
20/08/2026 21:34
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN TÚC đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm dịch vụ: "Khám sức khỏe cho viên chức, người lao động" của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN TÚC với 1 gói thầu.
20/08/2026 21:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THPT TÂN TÚC công bố kết quả gói thầu Tham quan học tập hè năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH C.U TOURIST
12/05/2025 15:30
TRƯỜNG THPT TÂN TÚC đăng tải KHLCNT Tham quan học tập hè năm 2025 tại Vũng Tàu với 1 gói thầu.
12/05/2025 15:27
TRƯỜNG THPT TÂN TÚC công bố kết quả gói thầu Tham quan học tập hè năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH C.U TOURIST
12/05/2025 15:22
TRƯỜNG THPT TÂN TÚC đăng tải KHLCNT Tham quan học tập hè năm 2025 tại Đà Nẵng với 1 gói thầu.
12/05/2025 15:18
TRƯỜNG THPT TÂN TÚC công bố kết quả gói thầu Chi
phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và dịch vụ Trọng Ân Phú.
28/11/2024 14:56
TRƯỜNG THPT TÂN TÚC công bố kết quả gói thầu Chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và dịch vụ Trọng Ân Phú.
19/11/2024 15:47
TRƯỜNG THPT TÂN TÚC công bố KQMT gói thầu Chi
phí xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
16/11/2024 09:04
TRƯỜNG THPT TÂN TÚC công bố KQMT gói thầu Chi phí xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
09/11/2024 09:00
TRƯỜNG THPT TÂN TÚC đăng tải TBMT Chi
phí xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/11/2024 08:59
TRƯỜNG THPT TÂN TÚC đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống phòng cháy chữa cháy khu B tại trường THPT Tân Túc với 3 gói thầu.
08/11/2024 11:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN TÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo phòng máy, mua sắm bản quyền phần mềm máy tính Phòng tin học của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN TÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LÊ PHƯỚC VINH
31/08/2026 23:17
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN TÚC đã đăng tải KHLCNT Cải tạo phòng máy, mua sắm bản quyền phần mềm máy tính Phòng tin học của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN TÚC với 1 gói thầu.
31/08/2026 23:03
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN TÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trần la phong hành lang Khu B của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN TÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG KIM THIÊN LONG
28/08/2026 22:40
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN TÚC đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa trần la phong hành lang Khu B của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN TÚC với 1 gói thầu.
28/08/2026 21:25
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN TÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị đồ dùng dạy học năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN TÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LÊ PHƯỚC VINH
21/08/2026 08:11
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN TÚC đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị đồ dùng dạy học năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN TÚC với 1 gói thầu.
21/08/2026 08:02
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN TÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính phục vụ năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN TÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Thành Vinh
20/08/2026 21:50
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN TÚC đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính phục vụ năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN TÚC với 1 gói thầu.
20/08/2026 21:40
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN TÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Dự toán mua sắm dịch vụ: "Khám sức khỏe cho viên chức, người lao động" của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN TÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV BỆNH VIỆN QUỐC ÁNH
20/08/2026 21:34
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TÂN TÚC đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm dịch vụ: "Khám sức khỏe cho viên chức, người lao động" của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN TÚC với 1 gói thầu.
20/08/2026 21:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN TÚC là chủ đầu tư của 24 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 15 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN TÚC là chủ đầu tư của 14 TBMT, trong đó tự mời thầu 14 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN TÚC là chủ đầu tư của 27 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN TÚC có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TÂN TÚC là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi một người đã chiếm một vị trí trong trái tim người khác, sẽ không cần có quá nhiều lí do. Trong một trường hợp nhất định, trong một khoảng thời gian phù hợp và gặp được một người phù hợp, tất yếu tình cảm đó sẽ phát triển thành tình yêu. "
Diệp Tử
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh