Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Thái Thuận như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.135.910.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.099.485.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,71%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Thái Thuận như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.135.910.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.099.485.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,71%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Thái Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công, dự toán của chủ đầu tư Trường THPT Thái Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ KIẾN TRÚC ASEAN
26/06/2026 18:44
Bên mời thầu Trường THPT Thái Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư Trường THPT Thái Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TIẾN THẮNG
26/06/2026 18:42
Bên mời thầu Trường THPT Thái Thuận đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu Tư vấn giai đoạn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa Trường THPT Thái Thuận. Hạng mục: Nhà hiệu bộ (nhà A), nhà lớp học (nhà C, D), hành lang mái che nối nhà C, D, nhà để xe học sinh và tường rào trường, rãnh thoát nước của chủ đầu tư Trường THPT Thái Thuận với 2 gói thầu.
16/06/2026 23:30
Bên mời thầu Trường THPT Thái Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Thái Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI MINH TRANG.
25/03/2026 14:40
Bên mời thầu Trường THPT Thái Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Thái Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG TIẾN ĐẠT
25/03/2026 14:03
Bên mời thầu Trường THPT Thái Thuận đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Sửa chữa hệ thống cửa nhà lớp học 3 tầng (nhà B) Trường THPT Thái Thuận của chủ đầu tư Trường THPT Thái Thuận với 2 gói thầu.
25/03/2026 13:51
Trường THPT Thái Thuận đăng tải Dự án đầu tư phát triển Phê duyệt dự án Sửa chữa hệ thống cửa nhà lớp học 3 tầng (nhà B) Trường THPT Thái Thuận.
25/03/2026 13:13
Bên mời thầu Trường THPT Thái Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Thái Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI AN PHÁT
19/03/2026 23:22
Bên mời thầu Trường THPT Thái Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công, dự toán của chủ đầu tư Trường THPT Thái Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG TIẾN ĐẠT
19/03/2026 23:20
Bên mời thầu Trường THPT Thái Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư Trường THPT Thái Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TIẾN THẮNG
19/03/2026 22:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Thái Thuận công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI AN PHÁT
08/06/2025 21:48
Trường THPT Thái Thuận công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG VINADELTA
08/06/2025 18:13
Trường THPT Thái Thuận đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa nhà vệ sinh nhà lớp học B, các phòng học nhà D, khuôn viên sân Trường THPT Thái Thuận với 2 gói thầu.
08/06/2025 18:08
Trường THPT Thái Thuận công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI AN PHÁT
30/05/2025 09:28
Trường THPT Thái Thuận công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công, dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ KIẾN TRÚC ASEAN
29/05/2025 18:53
Trường THPT Thái Thuận công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TIẾN THẮNG
29/05/2025 18:51
Trường THPT Thái Thuận công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG VINADELTA
28/10/2024 14:18
Trường THPT Thái Thuận công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
22/10/2024 09:13
Trường THPT Thái Thuận đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/10/2024 12:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Thái Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công, dự toán của chủ đầu tư Trường THPT Thái Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ KIẾN TRÚC ASEAN
26/06/2026 18:44
Bên mời thầu Trường THPT Thái Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư Trường THPT Thái Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TIẾN THẮNG
26/06/2026 18:42
Bên mời thầu Trường THPT Thái Thuận đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu Tư vấn giai đoạn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa Trường THPT Thái Thuận. Hạng mục: Nhà hiệu bộ (nhà A), nhà lớp học (nhà C, D), hành lang mái che nối nhà C, D, nhà để xe học sinh và tường rào trường, rãnh thoát nước của chủ đầu tư Trường THPT Thái Thuận với 2 gói thầu.
16/06/2026 23:30
Bên mời thầu Trường THPT Thái Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Thái Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI MINH TRANG.
25/03/2026 14:40
Bên mời thầu Trường THPT Thái Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Thái Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG TIẾN ĐẠT
25/03/2026 14:03
Bên mời thầu Trường THPT Thái Thuận đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Sửa chữa hệ thống cửa nhà lớp học 3 tầng (nhà B) Trường THPT Thái Thuận của chủ đầu tư Trường THPT Thái Thuận với 2 gói thầu.
25/03/2026 13:51
Trường THPT Thái Thuận đăng tải Dự án đầu tư phát triển Phê duyệt dự án Sửa chữa hệ thống cửa nhà lớp học 3 tầng (nhà B) Trường THPT Thái Thuận.
25/03/2026 13:13
Bên mời thầu Trường THPT Thái Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Thái Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI AN PHÁT
19/03/2026 23:22
Bên mời thầu Trường THPT Thái Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công, dự toán của chủ đầu tư Trường THPT Thái Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG TIẾN ĐẠT
19/03/2026 23:20
Bên mời thầu Trường THPT Thái Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư Trường THPT Thái Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TIẾN THẮNG
19/03/2026 22:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Thái Thuận là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Thái Thuận là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Thái Thuận là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Thái Thuận là chủ đầu tư của 18 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Thái Thuận có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Thái Thuận là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trong mọi trường hợp, sự trừng phạt thường xuyên là dấu hiệu yếu ớt và chểnh mảng của chính quyền. Không có người nào xấu đến nỗi không thể có ích về mặt nào đó. Không người nào nên bị đẩy tới cái chết, dù chỉ là ví dụ, nếu có thể để anh ta sống mà không gây nguy hại cho xã hội. "
Jean Jacques Rousseau
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh