Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Than Uyên như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 26 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.096.007.241 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.070.389.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,83%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Than Uyên như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.096.007.241 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.070.389.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,83%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Than Uyên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh năm 2025 của chủ đầu tư Trường THPT Than Uyên.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM NỘI THẤT VÀ THIẾT BỊ VĂN PHÒNG ĐẠI DƯƠNG
07/11/2025 10:24
Bên mời thầu Trường THPT Than Uyên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh năm 2025 của chủ đầu tư Trường THPT Than Uyên với 1 gói thầu.
07/11/2025 06:49
Bên mời thầu Trường THPT Than Uyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu sô 02: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Trường THPT Than Uyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐTXD, TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI MINH LONG
10/09/2025 10:30
Bên mời thầu Trường THPT Than Uyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp của chủ đầu tư Trường THPT Than Uyên.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN XÂY DỰNG ĐỨC ÁNH
10/09/2025 10:25
Bên mời thầu Trường THPT Than Uyên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa nhà bếp khu bán trú trường THPT Than Uyên của chủ đầu tư Trường THPT Than Uyên với 2 gói thầu.
10/09/2025 10:19
Bên mời thầu Trường THPT Than Uyên đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư Trường THPT Than Uyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀI NAM
04/04/2025 11:30
Bên mời thầu Trường THPT Than Uyên đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường THPT Than Uyên của chủ đầu tư Trường THPT Than Uyên với 1 gói thầu.
04/04/2025 11:27
Bên mời thầu Trường THPT Than Uyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy học lớp 12 năm 2024 của chủ đầu tư Trường THPT Than Uyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thiết bị máy văn phòng Âu Lạc
18/12/2024 21:35
Bên mời thầu Trường THPT Than Uyên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy học lớp 12 năm 2024 của chủ đầu tư Trường THPT Than Uyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/11/2024 17:17
Bên mời thầu Trường THPT Than Uyên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị thiết bị dạy học lớp 12 năm 2024”, Trường trung học phổ thông Than Uyên của chủ đầu tư Trường THPT Than Uyên với 3 gói thầu.
28/11/2024 09:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Than Uyên công bố kết quả gói thầu Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀI NAM
04/04/2025 11:30
Trường THPT Than Uyên đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường THPT Than Uyên với 1 gói thầu.
04/04/2025 11:27
Trường THPT Than Uyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy học lớp 12 năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thiết bị máy văn phòng Âu Lạc
18/12/2024 21:35
Trường THPT Than Uyên công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy học lớp 12 năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
05/12/2024 08:50
Trường THPT Than Uyên đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy học lớp 12 năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/11/2024 17:17
Trường THPT Than Uyên đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị thiết bị dạy học lớp 12 năm 2024”, Trường trung học phổ thông Than Uyên với 3 gói thầu.
28/11/2024 09:45
Trường THPT Than Uyên công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nhà xe Trường THPT Than Uyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT HƯNG
03/05/2024 17:03
Trường THPT Than Uyên đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà xe Trường THPT Than Uyên với 1 gói thầu.
02/05/2024 10:28
Trường THPT Than Uyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị dạy học tối thiểu lớp 11 và bàn, ghế học sinh năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm dịch vụ và thương mại Toàn Thịnh
07/12/2023 14:13
Trường THPT Than Uyên công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị dạy học tối thiểu lớp 11 và bàn, ghế học sinh năm 2023 với 2 nhà thầu tham gia.
25/11/2023 08:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Than Uyên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh năm 2025 của chủ đầu tư Trường THPT Than Uyên.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM NỘI THẤT VÀ THIẾT BỊ VĂN PHÒNG ĐẠI DƯƠNG
07/11/2025 10:24
Bên mời thầu Trường THPT Than Uyên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh năm 2025 của chủ đầu tư Trường THPT Than Uyên với 1 gói thầu.
07/11/2025 06:49
Bên mời thầu Trường THPT Than Uyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu sô 02: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Trường THPT Than Uyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐTXD, TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI MINH LONG
10/09/2025 10:30
Bên mời thầu Trường THPT Than Uyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp của chủ đầu tư Trường THPT Than Uyên.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN XÂY DỰNG ĐỨC ÁNH
10/09/2025 10:25
Bên mời thầu Trường THPT Than Uyên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa nhà bếp khu bán trú trường THPT Than Uyên của chủ đầu tư Trường THPT Than Uyên với 2 gói thầu.
10/09/2025 10:19
Bên mời thầu Trường THPT Than Uyên đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư Trường THPT Than Uyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀI NAM
04/04/2025 11:30
Bên mời thầu Trường THPT Than Uyên đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường THPT Than Uyên của chủ đầu tư Trường THPT Than Uyên với 1 gói thầu.
04/04/2025 11:27
Bên mời thầu Trường THPT Than Uyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy học lớp 12 năm 2024 của chủ đầu tư Trường THPT Than Uyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thiết bị máy văn phòng Âu Lạc
18/12/2024 21:35
Bên mời thầu Trường THPT Than Uyên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy học lớp 12 năm 2024 của chủ đầu tư Trường THPT Than Uyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/11/2024 17:17
Bên mời thầu Trường THPT Than Uyên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị thiết bị dạy học lớp 12 năm 2024”, Trường trung học phổ thông Than Uyên của chủ đầu tư Trường THPT Than Uyên với 3 gói thầu.
28/11/2024 09:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Than Uyên là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Than Uyên là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Than Uyên là chủ đầu tư của 23 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Than Uyên có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Than Uyên là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ăn mặc không phải làm tốt cho mình mà để tôn trọng kẻ khác. "
Ngạn ngữ Ả Rập
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh