Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Thanh Hà như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.186.862.880 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.166.438.880 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Thanh Hà như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.186.862.880 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.166.438.880 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,25%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN SANG
24/06/2026 11:30
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG NAM 86
24/06/2026 11:26
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Hà đã đăng tải KHLCNT Cải tạo nhà xe học sinh, mái che sân thể dục và mái che sau nhà hiệu bộ trường THPT Thanh Hà của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Hà với 2 gói thầu.
24/06/2026 11:23
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN SANG
29/08/2025 10:33
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Hà đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Hà với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/08/2025 09:52
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Hà đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp nhà hiệu bộ và các hạng mục phụ trợ Trường THPT Thanh Hà của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Hà với 6 gói thầu.
14/08/2025 10:26
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ Minh Lâm P.C
04/12/2024 13:43
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Hà đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Hà với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/11/2024 06:10
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Hà đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, sửa chữa Nhà lớp học A, Nhà lớp học B, Nhà lớp học C trường THPT Thanh Hà của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Hà với 7 gói thầu.
15/11/2024 10:08
Trường THPT Thanh Hà đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bảo trì, sửa chữa Nhà lớp học A, Nhà lớp học B, Nhà lớp học C trường THPT Thanh Hà.
15/11/2024 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Thanh Hà đăng tải KHLCNT Bảo trì, sửa chữa Nhà lớp học A, Nhà lớp học B, Nhà lớp học C trường THPT Thanh Hà với 7 gói thầu.
15/11/2024 10:08
Trường THPT Thanh Hà công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt, bổ sung cơ sở vật chất phòng họp Hội đồng để tích hợp làm phòng truyền thống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ QUẢNG CÁO LẬP HỒNG
24/07/2024 10:11
Trường THPT Thanh Hà đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt bổ xung cơ sở vật chất phòng họp hội đồng để tích hợp làm phòng truyền thống với 1 gói thầu.
24/07/2024 09:30
Trường THPT Thanh Hà đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo trì Nhà lớp học A, Nhà lớp học B và Nhà lớp học C Trường THPT Thanh Hà với 4 gói thầu.
22/06/2024 10:21
Trường THPT Thanh Hà công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ xây dựng Hải Dương
10/01/2024 11:24
Trường THPT Thanh Hà công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NHÀ AN
10/01/2024 11:19
Trường THPT Thanh Hà công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG NHÀ AN
10/01/2024 11:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN SANG
24/06/2026 11:30
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG NAM 86
24/06/2026 11:26
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Hà đã đăng tải KHLCNT Cải tạo nhà xe học sinh, mái che sân thể dục và mái che sau nhà hiệu bộ trường THPT Thanh Hà của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Hà với 2 gói thầu.
24/06/2026 11:23
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN SANG
29/08/2025 10:33
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Hà đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Hà với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/08/2025 09:52
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Hà đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp nhà hiệu bộ và các hạng mục phụ trợ Trường THPT Thanh Hà của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Hà với 6 gói thầu.
14/08/2025 10:26
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ Minh Lâm P.C
04/12/2024 13:43
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Hà đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Hà với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/11/2024 06:10
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Hà đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, sửa chữa Nhà lớp học A, Nhà lớp học B, Nhà lớp học C trường THPT Thanh Hà của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Hà với 7 gói thầu.
15/11/2024 10:08
Trường THPT Thanh Hà đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bảo trì, sửa chữa Nhà lớp học A, Nhà lớp học B, Nhà lớp học C trường THPT Thanh Hà.
15/11/2024 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Thanh Hà là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Thanh Hà là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Thanh Hà là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Thanh Hà là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Thanh Hà có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Thanh Hà là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Phải, tình cảm rồi cũng sẽ tan biến, vợ chồng chỉ cần ký tên vào một tờ giấy là có thể xa nhau, người ta cũng không ai chết đi vì mất đi một ai đó bao giờ. Khi tuổi trẻ yêu thương như sóng tràn bờ nhưng có cách nào chắc chắn được rằng yêu thương đó còn mãi, theo thời gian dù sẽ mất đi những nồng nhiệt say mê nhưng vẫn còn đó sự lặng lẽ êm đềm của một dòng chảy không bao giờ cạn…? "
Công Tử Hoan Hỉ
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh