Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT thành phố Cao Bằng như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 45 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 68 gói thầu, trong đó có 42 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 60 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 56 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.682.114.830 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.605.943.185 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,56%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT thành phố Cao Bằng như sau:
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.682.114.830 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.605.943.185 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,56%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT thành phố Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh, thiết bị âm thanh ngoài trời của chủ đầu tư Trường THPT thành phố Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM MÁY VĂN PHÒNG THÀNH NAM CAO BẰNG
30/07/2026 16:36
Bên mời thầu Trường THPT thành phố Cao Bằng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh, thiết bị âm thanh ngoài trời của chủ đầu tư Trường THPT thành phố Cao Bằng với 1 gói thầu.
29/07/2026 08:37
Bên mời thầu Trường THPT thành phố Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT thành phố Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Trường Minh 139
17/07/2026 11:37
Bên mời thầu Trường THPT thành phố Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT thành phố Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BT349
17/07/2026 11:33
Bên mời thầu Trường THPT thành phố Cao Bằng đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện đầu tư của chủ đầu tư Trường THPT thành phố Cao Bằng với 2 gói thầu.
17/07/2026 11:07
Bên mời thầu Trường THPT thành phố Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT thành phố Cao Bằng.
13/07/2026 18:13
Bên mời thầu Trường THPT thành phố Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT thành phố Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng 156
13/07/2026 18:13
Bên mời thầu Trường THPT thành phố Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế + dự toán của chủ đầu tư Trường THPT thành phố Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BT349
13/07/2026 18:09
Bên mời thầu Trường THPT thành phố Cao Bằng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước chuẩn bị đầu tư Công trình: Cải tạo, nâng cấp Khu nhà căng tin 02 tầng Trường THPT thành phố Cao Bằng của chủ đầu tư Trường THPT thành phố Cao Bằng với 3 gói thầu.
13/07/2026 17:53
Bên mời thầu Trường THPT thành phố Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế đọc, máy tính để bàn phòng thư viện của chủ đầu tư Trường THPT thành phố Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM MÁY VĂN PHÒNG THÀNH NAM CAO BẰNG
10/06/2026 09:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT thành phố Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị chuyên dụng của đơn vị tại Trường Trung học phổ thông thành phố Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM THIẾT BỊ MÁY VĂN PHÒNG SHARP 1
20/05/2025 14:32
Trường THPT thành phố Cao Bằng công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị chuyên dụng của đơn vị tại Trường Trung học phổ thông thành phố Cao Bằng với 1 nhà thầu tham gia.
10/05/2025 09:15
Trường THPT thành phố Cao Bằng đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị chuyên dụng của đơn vị tại Trường Trung học phổ thông thành phố Cao Bằng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/05/2025 09:37
Trường THPT thành phố Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG VINACOM
28/04/2025 16:21
Trường THPT thành phố Cao Bằng đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị chuyên dụng của đơn vị tại Trường Trung học phổ thông thành phố Cao Bằng với 2 gói thầu.
28/04/2025 10:36
Trường THPT thành phố Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG BHB VIỆT NAM
25/12/2024 10:06
Trường THPT thành phố Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Rèm cuốn cầu vồng cửa các lớp học khối 10 trường THPT Thành phố.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN MINH ĐỨC
27/11/2024 16:02
Trường THPT thành phố Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG LOAN CAO BẰNG
25/11/2024 16:00
Trường THPT thành phố Cao Bằng công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG BHB VIỆT NAM
25/11/2024 15:55
Trường THPT thành phố Cao Bằng đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường THPT thành phố Cao Bằng với 3 gói thầu.
25/11/2024 15:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT thành phố Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh, thiết bị âm thanh ngoài trời của chủ đầu tư Trường THPT thành phố Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM MÁY VĂN PHÒNG THÀNH NAM CAO BẰNG
30/07/2026 16:36
Bên mời thầu Trường THPT thành phố Cao Bằng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh, thiết bị âm thanh ngoài trời của chủ đầu tư Trường THPT thành phố Cao Bằng với 1 gói thầu.
29/07/2026 08:37
Bên mời thầu Trường THPT thành phố Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT thành phố Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Trường Minh 139
17/07/2026 11:37
Bên mời thầu Trường THPT thành phố Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT thành phố Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BT349
17/07/2026 11:33
Bên mời thầu Trường THPT thành phố Cao Bằng đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện đầu tư của chủ đầu tư Trường THPT thành phố Cao Bằng với 2 gói thầu.
17/07/2026 11:07
Bên mời thầu Trường THPT thành phố Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT thành phố Cao Bằng.
13/07/2026 18:13
Bên mời thầu Trường THPT thành phố Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT thành phố Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn xây dựng 156
13/07/2026 18:13
Bên mời thầu Trường THPT thành phố Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế + dự toán của chủ đầu tư Trường THPT thành phố Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BT349
13/07/2026 18:09
Bên mời thầu Trường THPT thành phố Cao Bằng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước chuẩn bị đầu tư Công trình: Cải tạo, nâng cấp Khu nhà căng tin 02 tầng Trường THPT thành phố Cao Bằng của chủ đầu tư Trường THPT thành phố Cao Bằng với 3 gói thầu.
13/07/2026 17:53
Bên mời thầu Trường THPT thành phố Cao Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế đọc, máy tính để bàn phòng thư viện của chủ đầu tư Trường THPT thành phố Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM MÁY VĂN PHÒNG THÀNH NAM CAO BẰNG
10/06/2026 09:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT thành phố Cao Bằng là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT thành phố Cao Bằng là chủ đầu tư của 45 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 32 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 13 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT thành phố Cao Bằng là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT thành phố Cao Bằng là chủ đầu tư của 60 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT thành phố Cao Bằng có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT thành phố Cao Bằng là chủ đầu tư có quan hệ với 33 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mỗi thế hệ đều cần một cuộc cách mạng mới. "
Thomas Jefferson
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026