Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Thanh Thủy như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.549.087.430 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.544.749.430 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Thanh Thủy như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.549.087.430 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.544.749.430 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm màn hình Led nhà đa năng - trường THPT Thanh Thủy. của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH EDUE
14/08/2026 17:16
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Thủy đã đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình Led nhà đa năng - trường THPT Thanh Thủy. của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Thủy với 1 gói thầu.
13/08/2026 14:48
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa cột đèn trang trí, đèn bảo vệ; Sửa chữa tường rào; Sửa chữa nâng cấp hệ thống điện 3 pha Trường THPT Thanh Thủy của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH 68 Quang Minh
27/07/2026 11:24
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa cột đèn trang trí, đèn bảo vệ; Sửa chữa tường rào; Sửa chữa nâng cấp hệ thống điện 3 pha Trường THPT Thanh Thủy của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH 68 Quang Minh
27/07/2026 11:18
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Thủy đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa cột đèn trang trí, đèn bảo vệ; Sửa chữa tường rào; Sửa chữa nâng cấp hệ thống điện 3 pha Trường THPT Thanh Thủy của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Thủy với 1 gói thầu.
24/07/2026 08:20
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa mái, trần nhà lớp học, nhà Đa năng và bậc lên xuống nhà xe học sinh Trường THPT Thanh Thủy của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH 68 Quang Minh
25/03/2026 08:13
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Thủy đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa mái, trần nhà lớp học, nhà Đa năng và bậc lên xuống nhà xe học sinh Trường THPT Thanh Thủy của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Thủy với 1 gói thầu.
23/03/2026 15:37
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình. của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 88 HƯNG THỊNH
16/01/2026 16:46
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình. của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HẠ TẦNG LÊ HUY
16/01/2026 16:24
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Thủy đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp sân khấu nhà đa năng Trường THPT Thanh Thuỷ của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Thủy với 2 gói thầu.
12/01/2026 16:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Thanh Thủy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HẠ TẦNG LÊ HUY
17/10/2024 13:48
Trường THPT Thanh Thủy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 88 HƯNG THỊNH
10/10/2024 09:10
Trường THPT Thanh Thủy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP GIA PHÁT
10/10/2024 09:08
Trường THPT Thanh Thủy công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
27/09/2024 16:22
Trường THPT Thanh Thủy đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/09/2024 15:23
Trường THPT Thanh Thủy đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà Công vụ trường THPT Thanh Thủy với 3 gói thầu.
18/09/2024 09:15
Trường THPT Thanh Thủy công bố kết quả gói thầu Sửa chữa mái, đổ bê tông lối đi nhà xe học sinh của Trường THPT Thanh Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HẠ TẦNG LÊ HUY
22/07/2024 14:15
Trường THPT Thanh Thủy đăng tải KHLCNT Sửa chữa mái, đổ bê tông lối đi nhà xe học sinh của Trường THPT Thanh Thủy với 1 gói thầu.
10/07/2024 10:19
Trường THPT Thanh Thủy công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt bàn ghế học sinh Trường THPT Thanh Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GREEN LIFE VINA
04/07/2024 11:45
Trường THPT Thanh Thủy đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt bàn ghế học sinh Trường THPT Thanh Thủy với 1 gói thầu.
17/05/2024 17:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm màn hình Led nhà đa năng - trường THPT Thanh Thủy. của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH EDUE
14/08/2026 17:16
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Thủy đã đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình Led nhà đa năng - trường THPT Thanh Thủy. của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Thủy với 1 gói thầu.
13/08/2026 14:48
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa cột đèn trang trí, đèn bảo vệ; Sửa chữa tường rào; Sửa chữa nâng cấp hệ thống điện 3 pha Trường THPT Thanh Thủy của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH 68 Quang Minh
27/07/2026 11:24
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa cột đèn trang trí, đèn bảo vệ; Sửa chữa tường rào; Sửa chữa nâng cấp hệ thống điện 3 pha Trường THPT Thanh Thủy của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH 68 Quang Minh
27/07/2026 11:18
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Thủy đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa cột đèn trang trí, đèn bảo vệ; Sửa chữa tường rào; Sửa chữa nâng cấp hệ thống điện 3 pha Trường THPT Thanh Thủy của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Thủy với 1 gói thầu.
24/07/2026 08:20
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa mái, trần nhà lớp học, nhà Đa năng và bậc lên xuống nhà xe học sinh Trường THPT Thanh Thủy của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH 68 Quang Minh
25/03/2026 08:13
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Thủy đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa mái, trần nhà lớp học, nhà Đa năng và bậc lên xuống nhà xe học sinh Trường THPT Thanh Thủy của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Thủy với 1 gói thầu.
23/03/2026 15:37
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình. của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 88 HƯNG THỊNH
16/01/2026 16:46
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Thủy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình. của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Thủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HẠ TẦNG LÊ HUY
16/01/2026 16:24
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Thủy đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp sân khấu nhà đa năng Trường THPT Thanh Thuỷ của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Thủy với 2 gói thầu.
12/01/2026 16:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Thanh Thủy là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Thanh Thủy là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 10 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Thanh Thủy là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Thanh Thủy là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Thanh Thủy có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Thanh Thủy là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự giấu diếm là nguyên tắc cơ bản của mọi nền chuyên chế. Không phải vũ lực mà là sự giấu diếm và kiểm duyệt. Khi bất cứ chính quyền hay nhà thờ nào nói với người dân của mình, “Anh không được đọc thứ này, anh không được biết thứ này,” kết quả cuối cùng là sự chuyên quyền và đàn áp, cho dù động cơ có cao quý đến thế nào. Chẳng cần bao nhiêu vũ lực để khống chế một người đã bị lừa dối theo cách này; ngược lại, không thứ vũ lực nào có thể khống chế một người tự do, người với tâm trí tự do. Không, không phải giá tra tấn mà cũng không phải bom nguyên tử, không gì có thể. Bạn không thể chinh phục một người tự do; cùng lắm bạn cũng chỉ có thể giết anh ta. "
Robert A Heinlein
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh