Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Thống Nhất A như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.595.191.307 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.530.617.731 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Thống Nhất A như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.595.191.307 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.530.617.731 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,41%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Thống Nhất A đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (xây dựng): Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Thống Nhất A.
24/10/2025 14:15
Bên mời thầu Trường THPT Thống Nhất A đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 (tư vấn): Giám sát thi công xây dựng gói thầu số 01 của chủ đầu tư Trường THPT Thống Nhất A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - CẢNH QUANG ĐẠI PHÁT
18/10/2025 09:32
Bên mời thầu Trường THPT Thống Nhất A đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 (xây dựng): Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Thống Nhất A với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/09/2025 08:04
Bên mời thầu Trường THPT Thống Nhất A đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (tư vấn): Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 01 của chủ đầu tư Trường THPT Thống Nhất A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG THÀNH PHÁT
26/08/2025 08:50
Bên mời thầu Trường THPT Thống Nhất A đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (tư vấn): Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 01 của chủ đầu tư Trường THPT Thống Nhất A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN PHONG ĐN
26/08/2025 08:41
Bên mời thầu Trường THPT Thống Nhất A đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Báo cáo kinh tế kỹ thuật dự án đầu tư xây dựng Sửa chữa một số hạng mục Trường THPT Thống Nhất A, huyện Trảng Bom của chủ đầu tư Trường THPT Thống Nhất A với 5 gói thầu.
25/08/2025 16:03
Bên mời thầu Trường THPT Thống Nhất A đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trường THPT Thống Nhất A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ MOFAN VIỆT NAM
12/03/2025 16:28
Bên mời thầu Trường THPT Thống Nhất A đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trường THPT Thống Nhất A với 1 gói thầu.
06/03/2025 14:37
Bên mời thầu Trường THPT Thống Nhất A đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trường THPT Thống Nhất A với 1 gói thầu.
30/08/2024 09:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Thống Nhất A công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ MOFAN VIỆT NAM
12/03/2025 16:28
Trường THPT Thống Nhất A đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt thiết bị với 1 gói thầu.
06/03/2025 14:37
Trường THPT Thống Nhất A đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt thiết bị với 1 gói thầu.
30/08/2024 09:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Thống Nhất A đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (xây dựng): Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Thống Nhất A.
24/10/2025 14:15
Bên mời thầu Trường THPT Thống Nhất A đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 (tư vấn): Giám sát thi công xây dựng gói thầu số 01 của chủ đầu tư Trường THPT Thống Nhất A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - CẢNH QUANG ĐẠI PHÁT
18/10/2025 09:32
Bên mời thầu Trường THPT Thống Nhất A đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 (xây dựng): Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Thống Nhất A với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/09/2025 08:04
Bên mời thầu Trường THPT Thống Nhất A đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (tư vấn): Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 01 của chủ đầu tư Trường THPT Thống Nhất A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG THÀNH PHÁT
26/08/2025 08:50
Bên mời thầu Trường THPT Thống Nhất A đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (tư vấn): Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu số 01 của chủ đầu tư Trường THPT Thống Nhất A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN PHONG ĐN
26/08/2025 08:41
Bên mời thầu Trường THPT Thống Nhất A đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Báo cáo kinh tế kỹ thuật dự án đầu tư xây dựng Sửa chữa một số hạng mục Trường THPT Thống Nhất A, huyện Trảng Bom của chủ đầu tư Trường THPT Thống Nhất A với 5 gói thầu.
25/08/2025 16:03
Bên mời thầu Trường THPT Thống Nhất A đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trường THPT Thống Nhất A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ MOFAN VIỆT NAM
12/03/2025 16:28
Bên mời thầu Trường THPT Thống Nhất A đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trường THPT Thống Nhất A với 1 gói thầu.
06/03/2025 14:37
Bên mời thầu Trường THPT Thống Nhất A đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Trường THPT Thống Nhất A với 1 gói thầu.
30/08/2024 09:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Thống Nhất A là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Thống Nhất A là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Thống Nhất A là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Thống Nhất A có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Thống Nhất A là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ta thích hơi ấm bởi ta biết thế nào là giá lạnh. Ta trân trọng ánh sáng bởi ta từng trải qua bóng tối. Và cũng như thế, ta thấm thía được niềm vui bởi ta đã nếm mùi đau khổ. "
David L. Weatherford
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh